ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 5 : รางวัลสำหรับคนดี Pt5

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 07, 2020, 07:25:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lololololo

งานนี้กลายเป็นหมอพลอย​ที่โดนไปซะฟ้าเหลืองจัดหนักซะเดินกลับบ้านไม่ไหวเลยครับ

หนูนัทครับ

รอผลงานนานมากเลยครับ แต่ก็คุ้มค่ากับการรอคอยสำหรับนางเอกตัวบอสภาค1 จริงๆอยากให้ลุงพลจัดเต็มก่อนที่จะแยกย้ายน่ะครับ หรือมีฉากหมอพลอยร่วมวงกับนักเรียนพยาบาลบ้างน่ะครับ

xtazy

หมอก็อยากนะแต่กลัวสลบคาแท่งลุง ว่าแต่ลุงขับรถเป็นนี่นาพาน้องพลอยไปขึ้นสวรรค์ต่อสิ

nan bhuket

vertjaune

โดนสปอยด้วยชื่อตอนต่อไปซะก่อน ไม่งั้นคงได้ลุ้นไปต่อที่คอนโดอีกยก

Supachok Tupsutti

ตื้อต่อซิครับรออะไร..ขับรถให้หมอพลอยหรือเปลี่ยนบรรยากาศนอนโรงแรมไปเลยลุง..นานๆหมอจะยอมจัดหนักซะที..หรือจะไปเก็บตกคนอื่นดีกว่า

taizen

หายไปนานเลย กลับรอบนี้หมอพลอยขอโดนหนักๆ ::GiveMe:: ::GiveMe::

kew2826454

Thanatouch MAN

ยินดีที่ได้อ่านนึกว่าไปกับโควิท 19 แล้ว เนื้อเรื่องของท่านนับว่าชวนติดตามมากและการโยงบทเล่นประตูทองทำได้ดีขึ้นมากชวนติดตามมากครับ

sincethai

ชาย ชุดแดง

::Hmmm::ฎสงครามระหว่างพี่พลกับน้องพลอยไม่จบง่ายๆแน่

ขอนลอย บักเคียบ

Chansawang Ball Jiramate