ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 62 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 23, 2021, 12:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KengNaJa

ร้านเปิดสะที จะมีที่ว่างให้ป้ะครับเนี่ย5555
นาฬิกาที่ไม่รู้ๆนั่นไม่ใช่ละนะท่าน แต่สาวมาหาแบบนี้จะได้จัดรึป่าว แต่ท่าทางคงไม่ เพราะเป็นบ้านไม้ด้วยเดะพ่อแม่ได้ยิน5555

sunnies

เหมียวบุกมาถึงบ้านแถมมานอนค้างด้วยอีกหน่อยคงมีสาวอื่นบุกมาหัวบันไดไม่แห้งแน่ๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ร้านเกะเปิดแล้ว ว่าแต่น้องโทนของพี่เหมียวสุขภาพแข็งแรงดีหรือยังครับ โดนพี่เหมียวบุกมาค้างด้วยแบบนี้มันจะเป็นอย่างไรบ้างอ่า....????

chanky2007

พ่อทายถูกแล้ว ขุนแผนออกฤทธิ์ เหมียวเลือกนอนค้างตั้งแต่มาบ้านวันแรก

ถ้าเป็นบ้านผม บอกเลยว่า เหมียวไม่ธรรมดา

ขอบคุณครับ

ดาวยังคงน่ารักแบบดาวเสมอ อยากอ่านตอนต่อไป
คิดว่าดี ก็ทำไป

ka55anova

พาว่าที่ลูกสะใภ้พ่อกับแม่เข้าบ้านอีกแล้ว... จับเข้าห้องเชือดแบบนี้จะรอดมั้ยเนี่ยเหมียว

subanrl2

เหมียวไม่นอนแล้วโทนจะได้นอนไหมหนอ เดี๋ยวจะได้ยินไปถึงปากซอยอีก

dragonhead

เหมียวช่างรุกแบบกองโจร รุกไม่มีถอย...แถมฝนตกแบบละครไทย เพิ่มบรรยากาศ...จะรอดไหมนะโทน ยิ่งเจ็บๆอยู่...😁😁😁

neimuchan

ถ้ายังไม่นอน จะไม่ได้นอนแล้วนะ.....

นางเอกผมหายไปหนายยยยยยย

อ่านจาก POV ของทั้ง 2ฝ่ายนี่ ผมอวย รุกะ สุดลิ่มทิ่มประตู เลยอะ 555
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

××Mon××

เหมียวในตอนนี้คือตัวเลือกที่ดีเลยในการปลอบใจท่านโทน มาหาได้ถูกช่วงเวลาดีแท้

**ดาวกลับมาง้อแล้ว แต่แอบสงสัยในตอนที่มีเรื่องทำไมดาวไม่พูดอะไรเลย หรือท่านโทนของเราไม่ยอมสนใจฟังเองหว่า**