ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegooddog

แจ่มไปเลยครับ นานๆจะเจอ แนวแบบนี้ จัดไปหนักๆเลยครับ ชอบแนวนี้มากๆ

sama02

อิจฉามันจริงๆ ได้ทั้งแม่ทั้งลูก สวยทั้งสองคนเลย..
ขอบคุณครับ.. ::WooWoo::

misterok

Tokien

automata67

กลายเป็นครอบครัว สามคน พ่อแม่ลูก จบแบบแฮบปี้end มโนล้วนๆ

สวัสดีชาวโลก

แม่ลูกต้องทำไรสักอย่างกับไอ้หมอนี้แน่ๆ คงไม่น่าติดใจหรอกมั้ง  ::Hmmm::

jayyaj

เมื่อก่อนเป็นเหมือนท่าน kater เลยครับที่เห็นแนวนี้แล้วทนดู ทนอ่านไม่ค่อยได้ แต่พอเจอแนวนี้ซักพัก เริ่มปวดใจ ปวดตับแต่มันก็ได้อารมณ์แบบดิบๆ 

ขอเดาเลยครับตอนจบพี่แว่นได้ควบแน่ๆ อาจจะ Happy ending ก็ได้ครับ

Gunitle

ตอนจบผมเดาว่าท้องทั้งคู่555 ขอบคุณมากครับทั้งหนังทั้งโดเลย

ITADAKIMAS

ตอนจบขอไปทำกันบนเรือได้ไหม 555 จะได้เข้า Event "Nice Boat" ขอบคุณมากครับชอบจริงๆเลย 4 สีทั้งเล่ม

mzcore3

toxin45

ขึ้นแม่ แล้วแหย่ลูก ตอนจบเป็นไงก็คุ้มล่ะครับ  ::YehYeh::

alittle

HaoMaRu

ตอนจบน่าจะกลายเป็นทาสไอ้แว่น โดนไอ้แว่นกักขังหน่วงเหนียว จนท้องทั้งแม่ทั้งลูก