ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #50

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 23, 2019, 10:37:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

23pompompom

ไม่ชอบทอมเลยชอบฉวยโอกาสแจมตลอด  ส่วนบีสงสัยกลับไปคบกบแน่ๆเลยถ้าเป็นแบบนั้นน่าเสียดายแทน

Wheel of Fortune

เรื่องมันเศร้าที่ต้องเสียใครสักคนไป ไม่อยากให้ใครไปไหนเลย

Punksmanonhell

ในเรื่องชอบยัวสุด เข้าใจทุกคน แต่ฟินนี้คือเด็กซนชัดๆ 😆

dj.bird

มาแล้วเรื่องที่รอคอย ขอบคุณมากครับ

ylnox xonly

mooplam565

อยากให้รวมตัวมาทั้ง5คนเลยพระเอกจะเป็นไงน้า ฟ้าเหลืองแน่งานนี้

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

มาตอนนี้จุใจเลยทีเดียวครับ

รอบนี้โดนใจมาก มีทั้ง3p-4p

แอบเสียดายเล็กๆ ที่ยัวไม่มาแจมด้วย

weeraj

อยากให้เมมาเข้ากลุ่มแบบจริงจังคงจะดีเพราะดูๆแล้วบีอาจจะแยกตัวออกไปแต่ก็เสียดายบีเหมือนกันนะครับ

holovelove

คนเรามีเพื่อนดีๆ ยามลำบากเขาคอยช่วยกันและกัน ตอนนี่ผมชอบมากนะ ข้ามเรื่องเสียวไป ผมมองเห็นสาวๆมีความรักให้กันและกัน ปกป้องกันตลอดเวลา
เหงาๆ

txxt30

รู้สึกเห็นใจในเรื่องงาน สู้ สู้ ครับ

ในที่สุดเมก็เข้ามาสู่ก๊วนนี้ด้วยความสมัครใจได้  รอดูฉากเมเยแบบเต็มๆ เดี่ยวๆ 

ฟินเป็นคนที่เป็นห่วงเป็นใยอย่างจริงใจในทุกเรื่องจริงๆ

เสียดายน้องบีถ้าจะไปคบคนใหม่ แต่ก็คงดีสำหรับชีวิตของน้องบี

Thnasan Sukniran

มีเม คาแรคเตอร์สาวคนใหม่เข้ามาสนุกเพิ่มขึ้นมาก

tarnmbg

ไม่ต้องเครียดเรื่องงานมากแล้ว สาวๆแต่ละคนพร้อมช่วยงานอยู่

game14974

ถ้าบีแยกตัวออกไปก็เสียดายจริงๆนะ​ สมาชิกแรกเริ่มเลย​

sirasit khamsom

ติดตามมาตลอดครับ เรื่องนี้ดีมากๆตอนนี้เริ่มสนุกมากขึ้น มีเมเข้ามาอีกคน

Mini Config

ก้นนู๋บีสวยอะ น่าตีให้เป็นรอย