ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

man5252

ppyyaa

งานเขียน อ่านแล้วรื่นไหลดีครับ สัดส่วนบทพูดบทบรรยาย พอเหมาะครับ

ppeak

แค่บทนำก็น่าตื่นเต้นแล้วครับ น้องเหนิงรู้ทันแบบนี้จะโดนคนแรกรึป่าวนา

spty24

อ่านบทนำแล้ว ผมถึงกับตั้งตารอบทต่อไปเลยครับ น่าติดตามมาก ::Thankyou::

jingo

ชอบตรงตัวละครนี้แหละ
ชื่อภาพมาครบไม่ต้องจินตนาการต่อให้ยาก
เอาอีกนะครับ

gongsaad

jakapong

nsrichantamit

air111fox

wasawat

poon.ppx

น่าสนใจมากครับ ชอบอ่านแนวนี้มาก ชอยรูปที่แทรกเข้ามา ทำไห้ินตนาการไปด้วย

muzix

เกริ่น....เรื่องมาก็คิดว่าจะมาแนวใสๆ  แต่ติดตรงที่ชื่อเรื่อง น่าจะออกแนวๆรักยม แฮะเพราะมีเสียงกระซิบหลอนๆ 555+
รออ่านผลงานเต็มๆครับ สู้ๆ

corei5

ขอบคุณครับ ดำเนินเรื่องดีเขียนe-bookขายเถอะท่าน ผมรอซื้อ 555 ::DookDig::

elelle

jibxonly

แค่เกริ่นนำก็น่าสนใจแล้ว ขอบคุณครับ