ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 09, 2022, 12:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biba0001

เก็บแม่แล้ว เก็บพี่แล้ว และหวังว่าจะได้เก็บคนน้องด้วยนะครับจะได้ครบทั้งบ้าน

chatjane4234

สงสัยสาวๆ มั่วแต่ตกใจอ่ะหมอ อย่าไปว่าน้องเขาเลย ดีเสียอีกที่หมอจัดการให้จะได้โชว์พาวให้สาวๆ ดู เห็นรูปตัวอย่างแล้วหมอคงไม่ได้เก็บทั้งบ้านใช่ใหม แม่ พี่สาว น้องสาว พี่สะใภ้ อนุญาตให้เหลือพี่ชายใว้ละกัน ยังไม่อยากให้หมอเป็นยอดชายตอนนี้

spty24

ตามมาจากธัญวลัยเลยครับ ตำนานพญาเทครัวที่แท้ทรู ยังรอคิวสาวน้อยน้องใบเฟิร์นอยู่นะครับท่าน สุดยอดมากมายครับ

Rrrrop

สุดยอดจริงๆหมอแมน  จักทั้งครอบครัวแน่ๆแบบนี้

Tyu744

ฟ้าใสคงจะได้ลองว่าควยแฟนเก่าเพื่อนตัวเองเป็นไง ส่วนใบเฟิร์นจะได้แซนวิสกับพี่น้องตัวเองแบบคู่พี่สาวข้างบ้านไหมนะ?

aodpasa

โอ้โห จัดลูกไม่พอ ยังได้จัดแม่อีก พญาเทครัวชัดๆครับแบบนี้

Man_On_The_Moon

โอ้โหคุณหมอ งานนี้ทุกคนต้องยื่นเรื่องสถาปนาคุณหมอเป็นยศชั้นพระยาแล้วครับ ไม่ใช่พระยาธรรมดาซะด้วยต้องเป็นถึง"พระยาเทครัว"อย่างเดียวเท่านั้น เล่นเหมาทั้งแม่ทั้งลูกแบบนี้ ::HoHo::

thana7

kchaichana

::HoHo:: ฟ้าใสจะเป็นฟ้าเหลือง..ก้อคราวนี้

Topp458

โห้ พี่หมอ งานนี้ได้จัดทั้งแม่และลูกเลยหรอครับ สุดจริงงานนี้

dome2011

สมใจมาก

lupin13

กวาดเรียบทั้งบ้านเลยใหมครับเนี่ย  ::HeyHey::

txxt30

โห...ได้เปิดซิงน้องฟ้าใส แถมยังได้ฟางแม่ของฟ้าใสอีกด้วย

nookerclub

คุณหมอเก็บเรียบแบบนี้ นึกภาพไม่ออกตอนรถไฟชนกันเลยครับ 5555

แต่ก็แอบดีนะครับ เผื่อได้เปิดฮาเรมไปทีเดียวเลย ความไฝ่ฝันของผมเลยครับ555