ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จุดเปลี่ยน (เรื่องสั้น)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 22, 2020, 12:09:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aerials

โห เปลี่ยนแนวแล้วก็ยังอ่านสนุกมากๆเลยครับ

Jonatan

Worakorn Pongrat

จั่วหัวตอนแรก งงๆ คิดว่า เพื่อนชายชะอีก

occocc

live20

basset

ืns52800189

เปลี่ยนไปในทางที่ดีแบบนี้ผมยอมเปลี่ยนครับ

jackalza

ถ้าเซกส์มันคลิกก็ไม่จำกัดรสนิยมสินะ

anucha rangjing

utsumaki

เป็นจุดเปลี่ยนตาม สัญชาตญาณมนุษย์เลย

zaar65

ธรรมชาติ ต้องมีคู้ขากครับ ผมก็มีสองสามคน  ขอบคุณมากครับ  

13igboss

สมกับชื่อเนื่องจุดเปลี่ยน...เปลี่ยนทอมเป็นเธอ เนื้อเรื่องแปลกแนวดี ขอบคุณผู้แต่งนะคับ

wiseman

เปลี่ยนไปจริงๆ แต่เปบี่ยนแบบนี้ได้กำไรครับ

holovelove

่านแล้วนึกถึงเพื่อนผมที่มีเมียเป็นทอม   แล้วเมียมันเอาสาวๆมานอนก้แย
เหงาๆ

wingodin

จะเปลี่ยนจากทอมให้เป็นมอม(mom)รึป่าวครับ มีสดด้วย