ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ane to Kurasu |อยู่กับพี่สาว ตอนสุดท้าย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 30, 2021, 07:37:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

พระเอกของเราจะยืนระยะไหวมั้นเนี่ย

ตกลงพระเอกมันเอาครบเลยนะ
ทั้งแม่ พี่ น้อง หลาน
ขอบคุณครับ

นายไข่ย้อย

พระเอกถึกจิงไรจิง กินยาตัวไหนมาคุนเทอววว

ว้าว ในที่สุดก็จบแล้ว แฮปปี้ดีนะเนี่ยเรื่องนี้  ::DookDig::
อิอิอิ

eiaws

เรียกว่าจัดซะทุกจังหวะของชีวิต ลงบันได เข้าห้องน้ำ ก่อนออกจากบ้าน มีหวัง ท้องกันทั้งบ้านแน่ๆ

ตอนจบคิดว่าในรูปจะป่องกันหมดซะอีก ผิดคาดแหะ

time288

โคดโชคดีเลย ได้สามสาวสามสไตล์เด็ดจัดๆ
ขอบคุณที่ช่วยแปลเรื่องดีๆให้อ่านครับ

รูปสุดท้ายดีนะ ไม่ใช่ป่องสามคน 555 ::DookDig::

Supachai Wanwongka1

ขอบคุณสำหรับงานแปลนะครับ ผมรอจนแปลครบถึงจะทาอ่านไม่งั้นอารมณ์จะค้าง ฮาๆ งานของอาจารย์ท่านนี้มีเยอะมาก ผู้แปลก็แปลอ่านได้ครบรสมากครับ รอติดตามผลงานชิ้นต่อไปครับ

vigo

เห็นแล้วเหน่ือยแทนนายเลยโนโบรุ

จะให้ไม่มีความสุขได้ไงควบ สามซะขนาดนี้

blackkids

พระเอกเริ่มสังเกตุ แต่เย กันทั้งคืน เช้ามายังสดต่อได้อีกยาวๆๆ ผมละอิจฉาเลย

d9l3l2

::Bloody::เอาเวลาไหนไปพักผ่อน 3 คนเลยนะ น่าอิจฉามากๆ พระเอกโนโบรุ

จบแล้ว เป็นครอบครัวที่นะ มีความสุขมากๆ  ::Oops::

Meowalice

apichart2523

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เอากันมาตั้งนาน แหงพึ่งมาสงสัยว่าทำไมเค้าดีกับเราซะงั้น

เร๊ยกแม่ๆๆ แต่ขย่มใหญ่เลยนะเอง

ninepeeza281

อิจฉาครอบครัวนี้จริง ๆ

ครอบครัวสุขสันต์

The Naive

มีฉี่โชว์ด้วย แบบนี้คงจะหื่นจริงๆแล้ว

ครอบครัวสุขสันต์จริงๆเลย จะเอาใครตอนไหนก็ได้ แล้วได้ฝาแฝดด้วยนะ ถ้าเป็นจริงได้ก็คงจะดี 555

candy555

เปิดใจกันทั้งบ้านแล้ว  จัดหนักกันได้ทั้งเช้า กลางวัน เย็น เพื่อความรักในครอบครัว สู้ๆนะโนโบรุ
และแล้วก็จบลง สมกับที่เป็นผู้ชายคนเดียวในบ้าน มันต้องดูแลได้ทุกคนแบบนี้  ถึงจะเรียกว่าครอบครัว ::GiveMe::

tummaba5819

นึกภาพถ้าได้ทำพร้อมกันทั้ง3คนเลยโนโบรุจะทำไหวไหม