ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 12 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 06, 2021, 02:16:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

เชียงใหม่ไดอารี่สวัสดีครับ

โทษทีครับผมนั่งอยู่ในเต๊นท์เพลินไปหน่อย

อากาศที่บ้านตอนนี้คือ นอนเต็นท์แล้วได้ฟิลเลย

.........................

คุณรุกะ

.....................................

ความเดิมตอนที่แล้ว

ผมกับคุณรุกะลงไปแช่น้ำด้วยกันครับ ก็อย่างที่รู้ๆ

ใครมันจะอดใจไหว แต่ผมก็พยายามเต็มที่นะครับ

เพราะไม่รู้ว่าอะไรจะตามมา ถ้าไปจิ้มลูกสาวเขา

แต่มันไม่ง่ายเลยครับในการจะพยายามสงบสติอารมณ์

ผมทำอะไร ป้ำๆเป๋าๆ จนเธอหัวเราะ แล้วจังหวะนึง

ผมก็พยายามบอกว่าเอ่อ ผมจะทนไม่ไหวเอานะอย่าแกล้งผม

แต่ว่าตอนนั้นเองที่ผมจะลุกไป มันกลายเป็นว่า องศาที่เธอนั่งนั้น

มันตรงกับไอ้จ้อนของผมพอดีเลย ซวยละ

......................

เชียงใหม่ ไดอารี่ 12

เดี๋ยวครับยังไง ภาพตรงหน้ามันคืออะไร ไม่สิ่ไม่ใช่สิ่ ไม่ใช่ภาพตรงหน้า ตรงบอกว่าเบื้องล่างตรงนี้มันคืออะไร สาวสวยญี่ปุ่นคนงามกับด้ามจอบของผม  เดี๋ยวนะไอ้ภาพนี้มันยังไง ผมเคยเห็นภาพพวกนี้จากในหนัง X ญี่ปุ่น เอ่อคุณอ่านไม่ผิดนะครับ

อย่างที่เคยบอกว่าตอนนั้น ผมเรียกว่าหนัง X ญี่ปุ่น ไม่ได้เรียกว่า AV ถึงจะได้เรียนรู้คำว่า AV มาแล้วก็เถอะ  อ่ะมาต่อ ผมมองภาพตรงหน้า เฮ้ยไม่ใช่ดิ่ต้องภาพเบื้องล่าง ผมมองภาพนั้นด้วยใจที่แม่งอย่างหวิวอ่ะ แล้วตอนนั้นรุกะเธออ้า อีกนิด อีกนิด โอยย แล้วแบบมันเสียวจนกระตุกอ่ะ

แท่งหรรษาของผมมันกระตุก งึ๊กก จนมันดีดมาเกือบโดนริมฝีปากของคุณรุกะ เธอชักหน้าหนีแล้วมองขึ้นมาด้วยแววตาที่ซุกซนแล้วอ้าปาก แล้วมองหน้าผม เข้ามาอีกนิด อีกนิด อีกนิด แล้วเธอก็ลุกพรวดขึ้นมาน้ำนี่กระฉอกเลย ผมหมายถึงน้ำในอ่างนะที่กระฉอก เธอยืนมองผมแล้วจิ้มจมูกจึ้กๆๆๆ แล้วพูดว่า

บากะ ซารุซังบ้าาาาา กะ  อื้อหือ มาบอกว่าตาบ้าซารุซังได้จังด๋ายยยย  คุณรุกะเธอก็ยิ้มๆๆ แล้วทำหน้าได้โคตรน่ารักแล้วก็ต้องยอมทำใจว่ากระปู๋ของผมมันไม่ฟังคำสั่งผมแล้วมันยังคงแข็งปั๋ง ปั๋งจนปวดตุ้บๆเลยล่ะ ส่วนคุณรุกะก็เหมือนจงใจจะทรมานผมจริงๆนะ สายตาเธอนั่นแหละมันทรมานผมมากๆ

แค่เธอมองผมด้วยสายตาแบบนั้นมันก็ทำให้ผมแข็งตุ้บๆๆๆ มันเป็นการแข็งแบบเดียวกับที่แอบจูบกับแฟนคนแรก และครั้งแรกในโรงหนังเลยล่ะมันปวดตุ้บๆๆๆ ถึงตอนนี้มันจะไม่ทรมานเหมือนตอนนั้น แต่มันก็แทบไม่ต่างกันเลยนะเอาจริงๆ คุณรุกะเธอยืนเอามือไหว้หลังเหมือนทำท่าตามระเบียบพักและแอ่นตัวมาข้างหน้านิดหน่อยแล้วบอก

ซารุซังคิดอะไรอยู่เนี่ย ก็บอกว่ามาแช่น้ำไงคะ ผมก็อื้มครับผมแล้วผมก็นั่งลงเลย เพราะมันอาจชิบหัยเลยตอนนี้ให้คนสวยมายืนมองคว_ อยู่ได้ พอผมนั่งลงเธอก็ทำหน้าเหมือนแบบ อ๊ะ !!! ทำไมล่ะ สีหน้าของเธอเป็นแบบนั้นครับ เธอขยับตัวลงมานั่งและหันหน้ามาถามว่าอะไรล่ะค่ะซารุซัง ผมก็บอกว่าให้ผมยืนนานๆแบบนั้นผมเองก็ไม่ไหวหรอกครับ คุณรุกะเธอยิ้มแล้วลูบๆที่ไหล่ตัวเองแล้วพูด ก็คงงั้นแหละค่ะ

แหม่ !!! อยากจะแหม่ให้ถึงฮาราจุกุ ไม่รู้ตัวเลยเหรอว่าสวยขนาดไหนเนี่ย แค่เห็นแค่ลุกแล้วครับโผม คือต้องเข้าใจน่ะครับว่าห้องพักที่นี่มันเป็นแบบอืม เป็นแบบ Standard ไม่ใช่แบบ Luxury อย่างที่ผมบอกนั่นแหละครับ เพราะงั้นอ่างที่นี่มันก็เลยมีขนาดจำกัดนิดนึง ซึ่งเข้าใจใช่มั้ยครับว่า รุกะต้องนั่งตักผมถ้าเธอจะนั่งให้สบายๆ

ผมอาจจะเห็นแก่ตัวที่ชิงนั่งลงมาก่อน แต่ผมมีเหตุผลนะ ผมอยากให้เธอคิดว่ามันอาจจะไม่สบายถ้านั่งลงมาและขึ้นจากการแช่น้ำ แต่ว่าไม่เลยครับเพราะคุณรุกะเธอนั่งลงแล้วถามผมว่าจะให้ชั้นยืนตาก ลมเย็นๆจริงๆเหรอคะทำไมซารุซังใจร้ายแบบนี้ล่ะ... อ่ะฮื้มไปไม่เป็นเลยว่ะ คือเธอก็พูดแบบนิ่มๆนวลๆนะ แต่ทำไมผมรู้สึกใจไม่ค่อยดีเลยครับเนี่ย

ผมก็เอ่อ.. เอ่อ.... แล้วเธอก็ขยับเข้ามาใกล้ๆมองหน้าผมแล้วพูดว่า ทำกับชั้นถึงขนาดนั้นแล้วยังจะเขินอีกเหรอคะซารุซัง ผมก็เอ่อ.... คืออะไรเหรอครับ เธอก็มองผมด้วยแบบสีหน้าเหมือนคนที่กำลังเสียวซ่านขึ้นมากะทันหัน ตาหรี่ๆเม้มริมฝีปาก เธอถามว่าจะให้ชั้นพูดจริงๆเหรอคะ ชั้นก็อายเป็นนะซารุซัง

โอ้ยยยย ไม่ต้องแล้วไม่ต้องพูดอะไรแล้ว ผมรู้แล้วล่ะว่าเธอหมายถึงอะไร คงจะหมายถึงบะบะ เบิร์นเบบี้เบิร์นที่ม่อนแจ่มนั่นแหละ ผมก็เอ่อเชิญครับคุณรุกะ เชิญครับ เธอก็ยิ้มแล้วขยับมาแล้วก็เป็นอย่างที่คิดครับเธอหันหลังแล้วเข้ามานั่งเหมือนพิง ตอนนั้นผมรู้เลยว่าแย่แน่ๆ ผมดันหลังเธอไว้ครับแล้วบอกว่า เดี๋ยวครับคุณรุกะ

แต่ อื้ยยยย ไม่ทันแล้วล่ะครับเธอขยับมานั่งแล้วคือตอนแรกคิดว่าหักแน่ๆ เพราะไอ้จ้อนของผมมันแข็งชี้เด่ แต่ไม่รู้ว่าเพราะโชคดีหรืออะไรเพราะว่ามันแข็งจนดีดขึ้นมาสูงกว่าปกติ เพราะงั้นตอนที่คุณรุกะเขยิบตัวเข้ามามันเลยรูดกับหลังคุณรุกะและขึ้นมาในจุดเซฟ ผมโคยไม่หักครับ แต่มันก็ไปแนบกับหลังของคุณรุกะอยู่ดี แล้วเธอก็อะเร๊

เธออะเร๊ะ ผมก็อ่ะเฮ้ย !!! เต็มหลังเต็มโคนเลยครับ เธอก็พูดว่า ซารุซังบ้ากะ แล้วผมด้วยความที่ลืมตัวเว้ยพูดจริงๆ ผมไปจับเอวของเธอแล้วบอกว่าคุณรุกะไม่ดีมั้งครับขยับหน่อยมั้ยครับ เธอก็ไม่หันมามองหน้าผมนะ แต่พูดว่าดีหรือไม่ดีขึ้นที่จะบอกก็คือชั้นค่ะ ตอนนี้ไม่ได้รู้สึกว่ามันแย่อะไรนี่ค่ะ แล้วเธอก็เอื้อมมือมาจับมือของผมที่จับเอวไว้แล้วยกมาไว้ข้างหน้า หูยยย ท่านผู้อ่านเอ๊ยยย หน้าท้องนี่เนียนมาก แล้วผมก็รู้สึกถึงลอนกล้ามด้วย

นี่เธอออกกำลังกายขนาดไหนเนี่ย เชี่ยแล้วผมแตะแล้วก็เผลอลูบเฉยเลย พอเธอขยับตัวผมถึงรู้สึกตัว ผมแตะค้างไว้แบบนั้นเลยคือผมไม่รู้จะพูดอะไรต่อ คือท่านคิดตามผมสิ่ เธอขยับมานั่งแบบนี้เองแล้วเป็นคนจับมือผมไปโอบไว้เอง แต่ตัวผมนี่แหละที่เผลอลูบไปเอง จะบอกว่าไม่ตั้งใจนี่ผมตอแหลแน่นอน แต่จะบอกว่าเธอให้ท่ามันก็พูดได้ไม่เต็มปาก คือด้วยความที่วัฒนธรรมเราต่างกัน

ผมก็ไม่รู้ว่าการที่เธอมาแบบนี้มันเป็นปกติมั้ย แต่เอาจริงๆผมก็คิดนะว่ามันไม่ปกติแน่ๆ มาเปลือยแช่กันสองคนแบบนี้ แล้วอีกอย่างตามสามัญสำนึกแล้วมันควรรู้ตัวแล้วว่าไม่ปกติตั้งแต่แช่ออนเซ็นกันสองคน จนถึงกันละเลงลิ้นบนกลีบนุ่มๆ จนเกือบจะเสียบแล้ว คือผมหาคำตอบให้ตัวเองไม่ได้ว่า ระดับเทพธิดาแบบนั้นทำไมถึงเปิดโอกาสให้อสูรแบบผมทำแบบนั้นกันนะ

แหวะ แหม ๆ ๆ เทพธิดาหมั่นใส้ #เตยคนสวย

หงุดหงิด #แฟนเตย

อ่ะกลับมากันต่อครับ ตอนนี้ในใจผมปักใจเชื่อไปอย่างเดียวเลยว่า มันคงจะเหมือนกับที่เคยๆได้ยินมาว่า พวกผู้บริหารระดับสูงๆไม่ว่าจะชายหรือหญิง มักจะหาอะไรที่มาช่วยระบายความเครียด แล้วยิ่งญี่ปุ่นดินแดนหนังโป๊ด้วยอ่ะฮื้มม แล้วอีกอย่างผมก็อ่านในหนังสือหลายๆเล่มนะ หรือนิตยสารหลายๆฉบับ

เขาบอกกันว่าที่ญี่ปุ่นคนทำงานกันหนัก เวลาพักแทบไม่มีเพราะงั้นเรื่องพวกนี้แหละที่จะเป็นตัวช่วยอย่างดีให้หายเครียดแล้ว อื้อหือมาทรงนี้แน่นอนแหละ เพราะตอนนี้มันเข้าทำนอง beauty & The beast น่ะครับ แต่ก็ช่างเถอะครับ ถ้าเป็นอย่างที่ผมคิดจริงว่าคุณรุกะแค่อยากหาอะไรที่มันช่วยระบายความเครียดมันก็ช่วยไม่ได้ เพราะขนาดจอยเองยังเป็นถึงขนาดนั้นเลย

แล้วนี่ต้องแบกรับการงานต่างๆของบริษัทคุณรุกะเอง เธอก็คงจะเครียดหนักพอดูล่ะ แต่พอมาคิดว่าถ้าอยากหาคนช่วยคลายเครียดทำไมเป็นผมล่ะ ไอ้ผู้บริหารหนุ่มนั่นก็ถือว่าดูดีเลยนะ หรืออาจจะเพราะว่ามันกระหายมากเกินไปนะ เพราะดาวก็เคยบอกผมนะว่า เพราะผมไม่ได้แสดงอาการกระหายมากเกินไป เธอเลยสบายใจที่จะเข้าหา อืมมม คงเป็นแบบนั้นมั้ง

แต่ช่างเถอะ ตอนนี้ที่ผมควรคิดคือจะทำยังไงกับสถานการณ์นี้ดีล่ะ เธอเบียดเข้ามาอีก จนไอ้จ้อนของผมนี่แนบหลังแล๊วววว เธอพูดขึ้นมาว่าอะไรโดนหลังเหรอคะ ผมก็เอ่อขอโทษนะครับคุณรุกะของผมเองแหละครับ ผมห้ามมันไม่ได้นี่นา แล้วคุณรุกะเธอก้มหน้านิดนึง ก้มทำไมนะไม่เข้าใจ แต่แปปเดียวเธอก็พูดด้วยน้ำเสียงที่เหมือนอารมณ์ดีว่า

ซารุซังนี่ซื่อตรงดีนะคะ ผมก็ถามหืมทำไมเหรอครับ เธอพูดว่าก็คิดอะไรก็พูดแบบนั้นออกมานี่คะไม่เห็นต้องพูดอะไรให้สวยหรู ผมก็บอกว่าเอ่อผมไม่ใช่คนซื่อตรงอะไรหรอกครับ แต่ว่ามันเป็นซะแบบนี้ผมก็พูดอะไรไม่ได้แหละครับ หลักฐานมันเอ่อ.... เธอก็หันมาบอกผมว่าหลักฐานคาหลังชั้นเลยล่ะ อื้อหือท่านเอ๊ยสายตาตอนนี้คือวิ๊งวับเลย ตายๆๆ  แล้วเธอก็เบียดเข้ามาครับ เบียดจนผมรู้สึกว่าเริ่มเจ็บไอ้จ้อนละเพราะว่ามันโดนหนีบ โดนงัด

ผมก็อึ้ก !!! เบาๆ แล้วคุณรุกะก็ถามว่าเป็นอะไรหรือเปล่าคะ ผมบอกว่าเปล่าครับๆๆๆ เธอก็หันมาพูดอีกว่าพึ่งจะชมไปเมื่อกี้เองว่าเป็นคนซื่อๆ ไหงแปปเดียวโกหกล่ะคะ เป็นอะไรคะซารุซัง เธอถามผมอีกครั้งครับ ผมก็เอ่อ ผมเจ็บน่ะครับ แต่ไม่มากหรอกครับ เธอก็หันหน้ากลับไปแล้วเหมือนจะนั่งกอดเข่าตัวเองนะ

เพราะมือผมที่โอบเธออยู่รู้สึกว่าโดนบีบนิดหน่อย เอ่อ... เธอเป็นอะไรหว่า ไม่ใช่ว่าทำอะไรให้ไม่พอใจนะ เฮ้ย ๆ  ๆ มันจะส่งผลกับงานมั้ยเนี่ยชิบหายละ ถึงจะรู้สึกว่าเธอไม่ใช่คนที่จะทำอะไรแบบนั้นแต่มันก็ไม่มีอะไรแน่นอนนี่หว่า ผมขยับตัวแยกขานิดหน่อยแล้วพูดว่า ถ้าไม่รังเกียจจะขยับตัวเข้ามาก็ได้นะครับ คุณรุ....

ผมยังไม่พูดชื่อเธอไม่จบครับ เธอก็ขยับตัวเข้ามาเหมือนว่ารอให้ผมพูดอยู่ เธอขยับเข้ามาแนบเลยล่ะ แต่อาจจะเพราะขยับตัว ขยับขาออกมันเลยทำให้ไอ้จ้อนของผมเบ้ซ้าย เบ้ขวาได้อิสระ มันเลยไม่เจ็บแล้ว พอเธอขยับเข้ามาผมใจเต้นหนักเลย เฮ้ยมันแนบเลยนะคือแนบเลย เธอก็จับมือผมลงมาไว้ที่หน้าท้องเหมือนเดิม ตอนนี้สิ่งที่เพิ่มเติมคือคุณรุกะเธอเอนหลังมาพิงผมด้วย

อืมมม บรรยากาศมันก็ดีเนอะน้ำอุ่นๆ อากาศเย็นสบายๆ พอลมพัดมาเสียงใบไม้ ใบไผ่ก็ลู่ลมไปตามที่มันควรจะเป็น จำที่ผมบอกได้มั้ยว่าที่นี่เขาเอาไม้ไผ่ทั้งต้นมาทำเป็นกำแพงบรรยากาศแม่งโคตรได้เลยตอนนี้สวยมากๆครับ ที่สำคัญผมกำลังแช่น้ำอยู่กับสาวญี่ปุ่น ที่เป็นญี่ปุ่นแท้ๆเลยนะ เธอถามผมนะว่าซารุซังมีอะไรในใจหรือเปล่า ผมก็ถามเล่นๆว่าจะให้พูดว่ายังไงดีล่ะครับ ตอนนี้ถ้าใครมาเป็นผม ก็คงกำลังเอ๋อแบบนี้แหละ

คุณรุกะถามว่า เอ๋อคืออะไร ผมก็อืมม ให้คิดถึงอาการ Error ของคอมพิมเตอร์เหรอน่ะครับ คุณรุกะเธอก็อ๋อ อาการรวนๆ น่ะเหรอคะ ผมก็ใช่ครับตอนนี้สมองผมรวนๆนิดหน่อยไม่รู้ว่าจะยังไงดี คุณรุกะเธอก็บอกว่ารู้มั้ยซารุซังที่ญี่ปุ่นน่ะเราทำงานกันหนักมากเลยนะ นั่นไงผมคิดละว่ามาแนวนี้คงจะบอกเรื่องหาทางปลดปล่อยแน่นอน แต่คุณรุกะเธอบอกว่า เพราะงั้นเวลาที่ได้พักผ่อนเราควรเอาเรื่องงานทิ้งไปนะคะ แล้วอยู่กับบรรยากาศตรงหน้าดีกว่า

เอ้า !!!  ไม่เหมือนที่ผมคิดไว้ว่ะ ผมนี่มันจิตใจชั่วจริงๆ คุณรุกะบอกว่าชั้นรู้ว่าซารุซังคงกดดันนะที่ต้องมาทำงานนี้ ผมก็กอดเธอแน่นขึ้นนะ ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม ผมก็บอกเธอว่าใช่ครับจริงๆแล้วผมไม่ได้มีคุณสมบัติที่จะมาทำงานนี้เลย น่าจะเป็นคนที่มีประสบการณ์สูงๆมากกว่าผม เพราะมันอาจจะทำให้งานสะดวกและราบรื่นกว่านี้ คุณรุกะเธอหันมาเอานิ้วแตะที่ริมฝีปากผมแล้วบอกว่า

คนที่จะบอกว่าเหมาะสมหรือไม่เหมาะสมคือคนที่คัดเลือกมาค่ะ ไม่ใช่ซารุซังจะต้องมานั่งคิดว่าเหมาะสมหรือไม่เหมาะสมจริงอยู่ว่าคนเก่งกว่าซารุซังก็มีนั่นแหละ แต่ว่าการทำงานเก่งอย่างเดียวมันไม่ใช่เหตุผลที่จะได้มาทำงานที่นี่หรือไม่ก็งานไหนๆนะคะ การทำงานมันต้องมององค์รวมเพราะว่างานมันไม่ใช่แค่ตัวหนังสือที่รู้เยอะแล้วจะทำงานดี ผมก็บอกว่าแต่มันก็ดีกว่านี่ครับถ้าได้คนเก่งๆมาทำงาน

คุณรุกะเธอทำหน้าดุๆ แล้วพูดว่าถ้าซารุซังบ่นอีกชั้นจะลงโทษซารุซังนะ ผมก็เอ่อขอโทษครับคุณรุกะ อื้อหือ ชมพูไปทั้งตัวเลยเว้ยยย คุณรุกะบอกว่าถ้ามัวแต่ให้คนเก่ง ที่เก่งอยู่แล้วออกมาทำงานแล้วจะมีคำว่า " new blood " เหรอคะ ผมก็หืม นิวบลัด  คุณรุกะบอกว่าถ้ามัวแต่ยึดติดกับคนเก่งที่มีอยู่แล้วไม่ให้คนที่คนอื่นแสดงฝีมือ แบบนั้นจะเกิดคลื่นลูกใหม่ได้ยังไงคะ ซารุซัง

อื้อหืมม !!!  ทำไมฟังแล้วรู้สึกเหมือนตัวเองกลายเป็นคนที่มีคุณค่าขึ้นมาทันทีวะเนี่ย ผมฟังแล้วก็เผลอกอดคุณรุกะแบบแน่นเลย จนมารู้สึกตัวก็ตอนที่ผมกอดแล้วด้วยความลื่นของน้ำมั้ง แขนผมเลื่อนมาโดนเนินภูเขาไฟฟูจิของคุณรุกะเข้าให้ผมเลยชะงักเลยตอนนั้น เธอหันมามองผมนะตอนนั้นแล้วบอกว่า ลามกจริงๆเชียวซารุซัง ผมก็ยิ้มแหยๆเลยครับตอนนั้น

แล้วเธอก็พิงมาอีกทีครับ เธอยกแขนขึ้นเหมือนบิดขี้เกียจ ออกเสียง อื๊ออออออ แล้วบอกว่าเรายังมีเวลาพักอีกหลายชั่วโมงนะคะ แล้วเธอก็หันมามองหน้าผม อื้อหือสายตาตอนนี้คือแบบพาละลายเป็นสไลม์เลยล่ะครับ ตอนนั้นผมจะทำยังไงดีนะ ประสบการณ์ที่ทำกับดาวมาคือถ้ามองมาด้วยสายตาแบบนี้ควรกอดนะ แต่ผมควรจะกอดคุณรุกะไหมนะ อืมม แค่กอดคงไม่เป็นไรมั้ง

ผมตัดสินใจกอดเธอครับ กอดแบบเบาๆเหมือนว่าจะให้เธอรู้ว่าเอ้อผมยังอยู่ คุณรุกะเธอไม่ได้หันมามองแต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรนะ พอกอดได้แปปนึงเธอก็กอดแขนผมแทนนะแล้วเอียงมาซบที่แขนแล้วบอกว่าตอนนี้งานเยอะมากเลยนะคะซารุซัง เธอกอดแขนผมแล้วเหมือนแบบยกไปจนโดนหน้าอกเธอเต็มๆ แล้วแบบรู้สึกเลยว่าจุกอ่ะ จุกๆๆๆๆ แขนผมไปโดนจุกเธอ หูยย แล้ว นิ่มทั้งเต้า

แล้วคือผมเหวอไง พอโดนจุกแล้วเผลอเอารูดแขนลง มันก็ไปครูดกับจุกนั่นแหละ ผมมั่นใจนะว่าไม่ได้ทำให้คุณรุกะเจ็บ แต่ว่าผมได้ยินเสียง ซื๊ด เบาๆ แล้วเสือกหูดีด้วยนะตอนนั้นผมน่ะ ผมก็เผลอหึ๊ คือออกเสียงเลยตอนนั้น คุณรุกะเธอหันหน้ามาหาผมคือหน้าแดงเลยแล้วบอกว่าผมฉวยโอกาสจังเลย ผมก็อืมม โทษนะคร๊าบบ แล้วผมจะดึงแขนออกไง เธอเอียงคอมาซบแขนอีกนะ อื้อหืมคอขาวจัดๆเลยตอนนั้น

คือเหมือนโดนมนต์ญี่ปุ่นครับบอกตรงๆ ผมก้มลงไปงับต้นคอของเธอเบาๆ รุกะเธอก็ขยับตัวนิดหน่อยนะ ผมก็ยึกๆยักๆจะเอาไงต่อดีคือ ริมฝีปากผมยังแตะที่คอเธอนะ พวกคุณลืมไปได้เลยว่าผมจะดูดคอเธอแบบจ๊วบจ๊าบ คือผมง่ำเบาๆพอล่ะครับตอนนั้นให้พอสยิว รุกะเธอหันมามองผมครับแววตาของเธอคือไปแล้วตอนนี้ หื้มม สาวญี่ปุ่นนี่ติดไฟง่ายเหมือนกันนะ พอหันมาผมก็จะจูบนะ

แต่เธอเบือนหน้าหนีแล้วใช้มือแตะที่ริมฝีปากผม อืมม เสียดายนะที่ไม่ได้จูบแต่ว่าช่างมันเถอะเพราะว่านอกจากการเอามือมาแตะเพื่อห้ามไม่ให้ผมจูบ คุณรุกะก็ไม่ได้ทำอะไรอย่างอื่นเลย ผมงับเข้าที่ซอกคอของเธอและขยับยันตัวขึ้นครับ คุณรุกะเธอยังคงนั่งอยู่นะแต่เหมือนจะขยับตัวขึ้นมานิดหน่อย เหมือนเอาเข่าตั้งแล้วยันตัวมา หน้าอกของเธอลอยเด่นตรงหน้าเลย  ผมใช้ลิ้นตวัดที่จุกของเธอเบาๆ

ตอนนั้นคุณรุกะกอดคอผมไว้แน่นเลย ไม่รู้ว่าจะห้ามหรือไม่อยากให้ผมหยุดนะ นิ้วของผมมันก็เริ่มทำงานของมันครับ โยนีสีชมพูที่อยู่ในน้ำเริ่มโดนผมล่วงล้ำ ผมลูบหน้าท้องของเธอเบาๆ แล้ววางแปะไว้ที่เนินกลีบกุหลาบของเธอ ตอนนั้นคุณรุกะที่กำลังโดนผมใช้ลิ้นกับจุกนม ก็สะดุ้งขึ้นมาแล้วทำปากมู่ๆ แล้วส่ายหน้า ผมถามไม่ได้เหรอครับ เวรละกู ประตูความหวังเริ่มปิดไปทีละนิด

แต่ผมก็ยังไม่เลิกนะ แบบเฮ้ยมาถึงขนาดนี้แล้วอ่ะ ผมบีบคลึงนมและจะจูบเธออีกครั้ง เธอก็เอามือแตะปากอีกครั้งแล้วบอกว่าซารุซังอย่าขี้โกงสิ่ ผมจับมือเธอมาจูบเบาๆ ตอนนั้นคือเผื่อใจไว้เลยว่าแห้วแน่ๆ แต่ว่ายังมีอีกขั้นตอนนี่นา ผมจับเธอลุกและหันหลังเอามือยันขอบบ่อไว้ เธอรีบหันมาหาผมเลย ผมรู้ว่าเธอกลัวจะโดนผมเสียบ แต่ผมก็ก้มจูบหลังของเธอเบาๆ ก่อนที่จะนั่งลง

ใช้มือทั้งสองข้างแหวกแก้มก้นนุ่มๆออก แล้วนั่นและผมก็เริ่มหิ้วลิ้นจี่ไปวางไว้หน้าหอ แล้วก็จี่ ๆ ๆ เลยครับ บอกเลยตอนนั้นไม่กังวลเรื่องรสเลยเพราะว่ากำลังแช่น้ำกันรสคงไม่แปลกมากแล้วอีกอย่างตอนนั้นคือ เฮ้ย ของญี่ปุ่น ชมพูแท้ๆอ่ะไม่ทำได้เหรอ ผมวางลิ้นและจี่  ๆ ๆ ๆ  ดูด ซรู๊บบบบบบ ทันที คุณรุกะเธอคือเด้งเอวหนีเลยนะ ผมก็ล็อคไว้แล้วรัวลิ้นต่อ

คิมูจิ๊ ฮึ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย แม่เจ้าโว้ยยยยย โอ๊ยยย เสียงที่หลุดออกมานี่มันคืออะไรโว๊ยยยย พอผมได้ยินแล้วแม่งเหมือนมีแรงคึกอ่ะ ผมยอมรับว่าส่วนตัวผมไม่ใช่คนที่ชำนาญการใช้ลิ้นนะ แต่พอได้ยินเสียงร้องแบบออริจินอลนี่คือ กูสู้ตาย ผมใช้มือบี้ ๆ ๆ ที่เม็ดเสียวของเธอนะ แต่ไม่ได้แหย่เข้าไป เพราะเมื่อกี้เหมือนเธอยังไม่อยากให้ผมทำแบบนั้น ลองถ้าฉวยโอกาสล่ะก็งามใส้แน่ๆ

ถึงมันจะน่าลองเพราะว่าตอนนี้เธอเองก็เหมือนมีอารมณ์แล้ว แต่ผมไม่เสียงดีกว่า ผมเอามือยีที่เม็ดเสียวของเธอ ตามด้วยลิ้นจี่ ๆ ๆ ๆ  คุณรุกะเธอก็ซื๊ดด ออกมาเป็นระยะมันเลยทำให้ผมได้รู้ว่า จริงๆแล้วสาวญี่ปุ่นไม่ได้แผดเสียงแบบใน AV นี่หว่า จนกระทั้งผมบรรเลงเพลงลิ้นมาได้พักนึง ผมเกร็งลิ้นและแหย่เข้าไปในรูเสียวเว้ย คุณรุกะเธอร้องเสียงหลงเลยตอนนั้น ผมก็เอาวะได้เรื่องละ ผมทำแบบนั้นรัวๆๆ ถี่ๆๆ สลับกับดูด ไม่หยุด จนกระทั่งเธอตัวกระตุกงึ้กๆ ๆ ๆ และผมก็รู้สึกถึงน้ำบางอย่างที่มันกระฉอกออกมา

ชิบหายละโดนแตกใส่หน้า ผมดึงหน้าออกมาเลยตอนนั้น อื้อหือ กลีบสีชมพูฉ่ำเยิ้มเลยว่ะทุกท่านเอ๋ยย แล้วตอนนั้นคุณรุกะเธอครางในลำคอไม่หยุดเลย ผมก็ยิ่งมั่นใจว่ากูได้แน่ๆล่ะแบบนี้ ตอนนั้นคือไม่ได้คิดอะไรเลยนะ ผมยืนขึ้น จับเอวเธอประคองไว้และจับไอ้จ้อนเตรียมจะปาด พอหัวกระสวยของผมแตะกลีบของเธอได้นิดเดียวจริงๆ คุณรุกะเธอคว้ามือมาจับไว้เลยนะ

เธอหันมามองแล้วถามว่า ซารุซังแอบลักไก่เหรอคะ แล้วคุณรุกะก็บีบนะ เวรละสวรรค์กูล่ม ผมมีทางเลือกอยู่สองทางคือยอมขอโทษแต่โดยดี หรืออีกทาง... อีกทางมันคืออะไรวะไม่มีทางดิ่ ผมก็เลยยิ้มแห้งๆแล้วก็ยอมรับไปว่าขอโทษนะครับผม อดใจไม่ไหว แล้วก็ยิ้มแห้งๆไป เฮ้อออ ไม่มีดวงเรื่องผู้หญิงเลยจริงๆ แล้วคุณรุกะเธอก็ยิ้มแล้วถามว่า

นี่ชั้นทำให้ซารุซังตบะแตกเลยเหรอ ทั้งๆที่เป็นคนที่ใช้ลิ้นให้ชั้นเนี่ยนะ ผมก็บอกขอโทษอีกทีคร๊าบบบ เธอบอกว่าอืมม ชั้นจำไม่ได้ว่าตำหนิซารุซังนะ มีแต่ซารุซังที่รู้ตัวเองแล้วหยุดนี่คะ เฮ้ออ ฟังแล้วโล่งแปลกๆ แต่ว่าตอนนั้นคุณรุกะเธอก็เริ่มชักๆๆๆ ผมก็แบบอูยยยย เสียวว่าบบบ แล้วตอนนั้นคุณรุกะจับมือผมนะแล้วดึงนิดหน่อยให้ผมนั่งลงที่ขอบอ่าง แล้วเธอนั่งลงขยับตัวเข้ามา ชิบ ชิบหายแล้ว โหย แบบนี้ไม่ไหวนะครับคุณรุกะ

คือสิ่งที่เธอทำตอนนี้คือการขยับเข้ามา จ้องหน้าผมยิ้มๆ เธอจับดอกบัวคู่สองเต้าของเธอขยับและหนีบแท่งหรรษาของผมเอาไว้ อ่ะเฮ้อออ นะ นี่ผมไม่ได้ฝันไปใช่มั้ย เพราะเธอกำลังจะผมไปสุริน Paizuri

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ton29048

คุณรุกะ นี่ ลองใจ โทน น่าดูเลยนะ เดี๋ยวทนไม่ไหว จะมองหน้ากันไม่ติดนะ

1819

อุแหม๋ ภาพปลากรอบรุกะ ลอยมากับหนังของ เอมิ ไม่มีอะไรทีาจะจืตนาการได้ชัดเจน กว่านี้ แล้วนอกจาก ได้สัมผัสโดยตรง เหมือนเทพโทน รุกะ นี่ ยั่วได้ อาโนเน๊ะ มาก ต้องใช้ความอดกลั้นระดับไหนถึงห้าม ปิกาจู่ไม่ให้เสียบได้ เนี่ย  ::Shy::
Edit อารมณ์ค้าง อีกแล้ว เอาวะ ด๊วฟๆแล้ว นี่
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

veget

wjoe44

tummada5819

ไปเชียงใหม่รอบนี้นทยโทนเสียใจจากเจ๊เตยเจ๊กมิวแต่กลับได้สาว้พิ่มอีก2-3คนแทน

medsay

::Hmmm:: ผมต้องลุ้นอีกแล้วใช่ไหมว่าจะอ้ามมมมมมมมหรือป่าว

ตายๆๆ เมียก็หลับแล้ว จะปลุกก็เกรงใจ จะเหนี่ยวก็ไม่ดี ลักหลับดีฟ่าาา ในที่สุดก็อ้ามมมมมมแล้ว ฟิน