ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 39 : ปลอบโยนลูกสาวนายหัว Part 6

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2023, 11:13:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยาก Move On หรือ ติดตามคู่รักลุงกับหลานคู่นี้ต่อดีครับ?

เดินเรื่องต่อ เอาไว้อ่านใน Deleted Scene
42 (24%)
ติดตามคู่รักลุงกับหลานคู่นี้ต่อ
133 (76%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 175

Eak825987

surasek

มาเร็วเกินคาด เดาว่าไร้ท์รู้สึกผิด ที่ให้คนอ่านรอเป็นเดือนๆ 555 จุ๊บๆ

Pooh

pongphun2397

ลุงพลในอีกโหมด รับบทคุณลุงใจดีสอนหลาน ผิดกับเมื่อกี้ที่ยังพรากความสาวของหลานอยู่เลย

samanlo ba

popeye077

ลุงทั้งสอน ทั้งปลอบ  ลุงพลทำหลายหน้าที่ ให้ข้อคิดหลายๆเรื่อง ลูกขวัญ เหมือนได้พ่อ ไก้ครู ได้สามี คราวเดียวกัน

Sak2563

jackkie

ลุงพลปลอบใจมากกว่านี้ด้วย ขาดที่พึ่งทางกายอะครับ

Navee Wongsit

ลุงพลสอนได้ดีนะ   แต่อย่าลืมสอนเพศศึกษาต่อด้วยนะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่าลูกขวัญไม่อยากกลับไปอยู่ที่บ้านเป็นเพราะอยากได้รับความอบอุ่นจากลุงพลเพื่อเป็นกำลังใจในการต่อสู้กับปัญหาต่างๆที่รุมเร้าอยู่ในตอนนี้

ROCKS MAZAWA

สวดยอดคุณผู้แต่งมาก ๆ เลย มาแนวนี้ได้ไงนิ อ่านปรัชญามาเหรอครับ555

Memome

อยู่ดี ๆ สอนเป็นพ่อเฉย เมื่อกี้ยังเป็นผัวเค้าอยู่เลย

797979

Komsan Tanunchai Olympus

ลุงพลสอนสาวได้ดีมากเลยครับ มีแต่เรื่องบวกๆๆ ทำให้สาวคิดได้