ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] 星の金貨 นิทานเหรียญทอง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 02, 2019, 04:09:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dint.6424

ทำดีย่อมได้ดีตอบแทน เด็กน้อยยังมีที่อื่นอุ่นกว่าปากอีกน้ะ

TZONE

ไอ้เด็กนี่ มันหนาวหรือมันเสี้ยนกันแน่ ว่าแต่เจอแบบนี้ตลอดทาง จากหิวคงเป็นแห้งตายซ่ะก่อนล่ะมั้ง

Edit: เธอช่วยคน หรือ ช่วยตัวเองกัน ช่วยแต่ล่ะทีขึ้นสุดๆ

KoI_j14

polka2012

อืม..นิทานเรื่องอะไร ผมจำได้ว่าไม่เคยอ่านมาก่อน นึกไม่ออกเลย55555 ::Thinking::

อ่านๆไปเจอลุงนี่ได้คืบเอาศอก นี่แกคงจะไม่ใส่กระโปรงไปเดทจริงหรอกนะ5555555 ::WooWoo::

serendipity

rskiz

ของไทยถ้าใกล้เคียงที่สุด น่าจะเป็นพระเวสสันดรไหม แต่ตอนจบคงคนละแนวนะ

Edit พระเจ้าคงเห็นความดี แต่นึกว่าจะลงมาร่วมด้วย

jachal

นางเอกใจดีมาก ต้องโดนดุ้นเข้าซักดุ้นสองดุ้นแน่

นางเอกช่วยคนมากมาย จนน้ำเต็มร่อง ::Evil:: ::Evil::

sarawut13

นางเอกใจง่ายเขาขออะไรก็ให้หมพอว่างเลย...ใจดีเกินไปมั้ง

ทำดีต้องได้ดีล่ะนะ....แต่ขำลุงจังจะใส่ชุดนั้นออกเดทจริงๆเหรอ

pattnpong

เรี่ยแหละคนดี

ของตอบแทนน่าสงสารร

seena14045

รอดูความกาวครับ

กาวโครตๆจริงด้วยครับ 555

Taesahasarat1515

นางเอกโดจิน ต้องมาเเนวนี้สินะ คือไอ้ครเเรกไม่เท่าไร

wichahara

สาวผมทองนี่โก้จริงๆ คาดหวังในเนื้อเรื่องนะครับ และจะอ่านให้จบแน่นอน