ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark World ตอนที่ 12 1ต่อ500 และ 500ต่อ1

เริ่มโดย katalun, มีนาคม 18, 2017, 10:09:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

ขอบคุณครับ กลับมาอย่างยิ่งใหญ่จริงๆ ขอบคุณครับที่ยังไม่ลืมกัน เนื้อเรื่องก็ยังสนุกชวนติดตามเหมือนเดิม อยากรู้ว่าคลีโอพัตตาจะใช้จุดอ่อนอะไรของคนมาใช้ในการควบคุมและสะกดทั้งกองทัพ

samsung014

ในที่สุดก็มาแล้ว รออ่านนานมาก สนุกเหมือนเดิมเลยครับ แต่สภาโลกใจร้อนไปมั้ย ทำไมรีบประกาศชัยชนะจังเลย จะกลายเป็นเหตุร้ายแรงขึ้นมั้ยนะ

nitty46

หายไปนานมาก คิดถึงจังครับ ขอบคุณครับผม

ost

แม่มดคลีโอจัดการทหาร 500 คนเชียวหรอ เก่งจัง

forzakhan

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่นะคะ 500 คนเหมือนมดปลวกเลยอะ

asdf4321

โอ้ว 500-1 เก่งเกินไปล่ะ ต้องติดตามว่าสู้กันยังไง
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

chanky2007

คลีโอกับเซเฟีย

หื่นชนโหด คิดว่าหื่นน่าจะชนะ รอลุ้นกันต่อ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

sparrow_ap

นึกว่าคลีโอจะหลอกฟันหนุ่มๆแล้วเอาวิญญานซะอีก
พลังสุดยอดมากๆ ขวานด้ามเบ่อเริ่มเลย

101877

คลีโอต่อสู้ทหารด้วยท่าทางยั่วสวาท ทหารหมดแรงก่อนแน่นอน

mafia1

รออ่านต่อมานานแล้วครับ สนุกน่าติดตามเหมือนเดิม ขอบคุณ​มาก​ครับ​

witpower10

good เป็นเรื่องที่น่าติดตามมากคับ ผมอ่านมาตลอดเลย ขอบคุณคับ

d_arker

ไม่ได้เข้ามาอ่านซะนานเพราะงานยุ่ง พอไล่กระทู้ดูก็เจอตอนใหม่แล้ว คิดถึงจัง

ตอนนี้มาฝั่งอื่นนอกจากเอโมสบ้างแล้วสินะครับ ชอบคาแรกเตอร์เซเฟียจัง

motinez

พึ่งเริ่มอ่าน ตอนแรกๆยังไม่อ่านเลย ข้ามมาตอนนี้
ลองอ่านดูก่อนน่าสนุก แต่ งงๆ คงต้องย้อนไปอ่านแต่แรกเลย สนุกดีครับ

ZeldaZ

นึกว่าเลิกเขียนไปแล้ว ดีใจที่กลับมาครับ เป็นกำลังใจให้นะครับไรต์  ::Glad::

0987809902

ในที่สุดก็ได้อ่านต่อขอบคุณครับ