ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 24 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2020, 03:39:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Anadrid

boom00

holovelove

อยากเจอแบบนีมั่ง. แต่ระวังยาว  จน  ดาวมานะครับ  หรือตอนหน้าจะมี  3. ต่อ1
เหงาๆ

Fazz

ตอนนี้น้องแก้มสุดมาก แล้วเจ้ดาวของเราจะกลับมาตอนไหนเนี้ย

pankea

สองสาวแสดงให้นายโทนเห็นเป็นนัยแล้วว่าคิดอย่างไร แก้มขออีกรอบแต่มิ้นต์ห้ามเพื่อให้นอนพอตื่นมาแก้มเลยจัดและคาดว่าเมื่อแก้มได้มิ้นต์ก็ต้องเอาด้วยปัญหามีอยู่ว่าอีกไม่นานดาวก็มาทีนี้นายโทนอาจต้องรับศึก3-1เพียงแต่จะมีกำลังสู้ไหวแค่ไหนแม้จะได้ยาจากเจ๊เตย

p_hart

::Glad:: น้องแก้ม. มาปลุกอารมณ์ให้เสียวได้ นายโทนจะแข็งหรือเปล่า. แล้วยังมีมินต์ และดาวตามมาร่วมอีกหรือเปล่า

คงต้องคุยเคลียร์กับดาว ยาวๆๆจนตัวแห้งแน่นอน

napakon

rastafari69

แม่สาวไฟแรงสูง คุณโทนจะไหวรึเปล่า พักผ่อนเยอะๆ นะครับ ระวังช็อกนะครับ

pankea

อ่านจบตอนรู้สึกผิดหวังนิดๆที่นายโทนไม่โดนรุมสกรัม(3-1)แต่คิดอีกทีนะว่าดาวเองก็แสดงความเป็นเจ้าของให้คนในที่ทำงานรู้ขนาดนั้นลึกๆแล้วคงมีอะไรสักอย่างแน่ๆและคาดว่าทั้งสามสาวไม่ใช่แค่เล่นเกมส์ซะแล้วนะครับส่วนเหมียวเมื่อเจอการแสดงออกของดาวแบบนี้ซึ่งไม่ใช่ครั้งแรกซะด้วยนายโทนจะสานต่อยังไงล่ะ

civil2

เหนื่อยอีกแล้วนานโทน เดี๋ยวดาวมาอีก จะโดนอีกไหม

มีชีวิตรอดมาได้ ไม่แห้งตายนี่เก่งจริง