ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, เมษายน 14, 2019, 04:10:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kwang,ploy

ลบแล้ว

pamaaeng

นู๋พลอยติดใจ โดนรุมเสียว ซะแล้ววว

ครั้งแรก แค่สอง
ครั้งต่อไป จะกี่คน?

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

dwarf

ขอบคุณครับ..ชีวิตเรามักเจอสิ่งที่ดี และไม่ดีสลับสับเปลี่ยนหมุนเวียนกันไป ซึ่งเป็นธรรมดาโลก

kosol0104

ขอให้กวางได้เจอคนดีๆ
พลอยติดใจพี่ทอปซะแล้ว

อิทธิพล ทบชา

tetete

พลอยไม่น่าจะติดใจสายรุมนะครับ น่าจะมีอะไรมากกว่านั้น

yuta279

พลอยติดใจพี่ท๊อปกับเสือซะแล้ว แล้วชะตาของกวางจะเป็นอย่างไรต่อไป

biggiggog

งานนี้ลุ้นน้องพลอยดีกว่า
ว่าจะโดนแบบไหน
ขอบคุณมากๆครับ

แมงโก้ส้นตีน

เกิดไรขึ้นกับพลอย ทำไมดูหิวจวยแปลกๆ ลุ้นๆ

grigori00

จากที่ตามอ่านมาดูแล้วจะออกแนวปวดตับหรือเปล่า แต่ก็ดีฮะผมชอบบบ
เนื้อเรื่องของกวางนี่ ออกจะแฮปปี้
ในขณะที่พลอยรักเพื่อน จึงยอมแลกตัวให้ปล่อยเพื่อนไป ตอนนี้ก็ไม่รู้ว่าเป็นเพราะพลอยติดใจ หรือยังไงกันแน่ เหมือนกับกวางกำลังเข้าสู่โลกสีขาว แต่พลอยกำลังถลำลึกสู่โลกสีดำ
มโนหนักหน่อยครับแหะๆ
น่าติดตามครับ เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนครับ ชอบๆ เขียนให้จบนะครับ

ponggunyuki2527

thanakorn1234

john brown

พลอยมาแปลกรอบนี้ เป็นคนเรียกร้องเองน่าจะไม่ธรรมดาซะแล้ว แล้วเเพรจะมีบทอะไรต่อ น่าติดตามครับ

bluesky11

พลอยท่าทางจะกู่ไม่กลับแล้ว ถ้าพลอยยังยุ่งกับท็อป คาดว่ากวางไม่น่าจะรอดจากการโดนรุมแน่ ๆ หวังว่านายขี้เก็กจะเป็นพระเอกขี่ม้าขาวของกวาง อยากรู้ปมของท็อปจริง ๆ เกิดอะไรในอดีตถึงเป็นคนแบบนี้ ขอบคุณที่แบ่งปันให้อ่านครับ เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่เดาเนื้อเรื่องไม่ได้เลย

swss2511

พลอยติดใจหรือมีแผนจะเอาคืนพี่ท้อป