ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] สุดยอดหนังFC2ของแต่ละคนจากเพื่อนบ้าน (กระทู้ดักปลิง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2020, 10:37:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกฎก่อนตอบกระทู้!
กระทู้นี้รวมนานมาก ทั้งหนังและภาพ จะเรียกว่าเป็นกระทู้คัดคนมักง่ายเลยก็ได้
การจะตอบต้องตอบอย่างน้อยเกินหนึ่งบรรทัด เกี่ยวกับเนื้อหาในกระทู้
หรือพูดคุยเกี่ยวกับสุดยอดหนังจากFC2ที่ท่านชอบบ้าง อะไรก็ได้ที่มีสาระ
ใครตอบมักง่าย สุดยอด ชอบครับ ไม่โดนใจ ไอดีบินตามอารม จขกท ไม่รู้นะ

***อัพเดทรายชื่อคนมักง่ายหลังจากครบ100เมนต์

ไปนั่งดูกระทู้ใน AVcollectors เค้าคุยกันเกี่ยวกับสุดยอดหนังจากเวป FC2 ของแต่ละคน
ได้มาหลายรหัสเกือบ40เรื่อง พอมาลองคัดดูดีๆสำหรับผมเหลือแค่10กว่าเรื่อง
ส่วนใหญ่รหัสที่เขาชอบกันจะเป็นหนังUNCEN ตัวท็อปน่ารักๆราคาแพงจากเวป
มีบางเรื่องที่ผมไม่เคยดูอยู่เหมือนกันนะ เลยคัดมาให้ลูกเวปเราได้ชม
แต่ระดับ(S)Kater จะเอามาแค่รหัสได้ไง ต้องหาหนังตัวเต็มมาให้สิครับ
บวกกับรีวิวความรู้สึกและให้คะแนนของผมเอง ว่าความชอบชาวบ้านต่างกับผมไหม
แต่...ไม่รู้จะทำไปเพื่ออะไร ยอดโดเนทก็ไม่ค่อยมี แถมเมนต์ขอไปทีอีกต่างหาก เห้ออ

***FC2 เป็นเวปที่เปิดให้คนทั่วไปเอาคลิปเอาหนังมาขายทำกำไรได้ ไม่ใช่ค่ายหนัง
ถึงได้มีทั้งงานดีและแย่ปนกันไป และมีดารานักแสดงAVหลายๆคนที่รับงานนอกหลุดมา
การถ่ายแล้วแต่ตกลงกันเองว่าจะให้เปิดเผยเป็นUNCENมั้ย เปิดได้ก็ได้ค่าตัวเยอะ
ทำให้มีหลุดUNCENของหลายๆคนตามที่เป็นข่าวเพราะจรรยาบรรณไม่เท่าค่ายหนัง

ทุกเรื่องมีแถมลิ้งGdriveแบบแปลงไฟล์720pไว้ให้ เมนต์ตามกฎจะเห็นลิ้งโหลด

FC2 PPV 278969 เรื่องแรก Ren Mizuki นางเอกจากเกาหลี
หน้าหวานหุ่นดีหอยสวย ยิ้มแย้มตลอดเรื่อง จัดกันแบบบ้านๆ คนนี้ให้8/10เลย

FC2 PPV 470194 Mayu-chan มายุจัง สาวยุ่นขี้อายโกนขนหอยเนียน 8/10

FC2 PPV 614689 ฮิโตมิจังอายุ24 สาวผมสั้นหุ่นกระทัดรัด ทำให้นึกถึงชิอินะโซระ
มีทั้งหมด4พาทมัดรวมให้ ลุคทอมหน่อยๆ จัดยาวๆสองชั่วโมงกว่า สำหรับผมให้7.5

FC2 PPV 676186 นางแบบmagazineมารับงานครั้งแรก เป็นที่ฮือฮามากช่วงนั้น
อายุครบ18พอดี ค่าตัวจะเท่าไหร่กันหนอ แถมเห็นบอกว่าเปิดซิง เลือดกระจาย
ความน่ารักยอมรับว่าน่ารักจริง หุ่นดี ส่วนเลือดนี่ไม่ขอคอมเมนต์ ให้9คะแนนเลย

FC2 PPV 771536 สาวสวยระดับไอดอล รับงานถึงบ้าน โดนจัดแตกในไป1นํ้า ให้8.5

FC2 PPV 880652 พนักงานลิฟที่ตกลงซื้อขายกันได้ คืนนั้นเธอต้องกลับบ้านโดยไม่มีถุงน่อง
เพราะโดนฉีดขาดหมด น่ารักสมเป็นสาวออฟฟิตจริงๆ ดีกว่าไซด์ไลน์แถวบ้านเราอีก8คะแนน

FC2 PPV 919347 - 920821 รุกกะ คานาเอะ การเดินทางทำงานร่วมกันครั้งสุดท้าย
คนนี้มีสองพาทแยกกันผมจับมามัดรวมให้ มีทั้งฉากท่องเที่ยว เล่นนํ้า แถมฉากเยฟินๆถึงสองรอบ
หน้าตาน่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆ ทุกอย่างเพอร์เฟค ได้ซักทีคงฟินตายตาหลับ คนนี้ให้เต็ม10เลย

FC2 PPV 975850 สาว18 สวยระดับไอดอล ถึงค่าตัวจะแพง
แต่เมื่อตกลงราคาได้แล้วก็จัดไป ถ่ายUNCENแถมแตกใน ให้9คะแนน

FC2 PPV 1035070 การถ่ายวีดีโอของ Nodoka Sakuraba ครั้งแรกและครั้งเดียว
เปิดโปงเบื้องหลังไอดอลชื่อดัง จริงป่าวไม่รู้ แต่หอยสวยนมสวย อร่อย...คนถ่าย ให้9เลย

FC2 PPV 1050737 นางแบบลูกครึ่งอเมริกัน อายุ19 ขาเรียวหุ่นดี
หอยสวยระดับนางฟ้า ความงามระดับนี้ไม่มีอสุจิขุ่นๆอยู่ในร่องหอยได้ไง จัดไป8.5คะแนน

FC2 PPV 1106023 อายุครบ18 นางฟ้าบนดิน รูปร่างสมบูรณ์พร้อมจะมีเซ็กส์
ใบหน้าตอนเสียวของเธอมันชวนให้แตกในซะจริงๆ คนนี้9คะแนนเลย สวยมาก

FC2 PPV 1131537 มารีนะ อายุ19 สวยขาวใสจนนึกว่ากินหลอดไฟเป็นอาหาร
เหมามาจัดในห้องที่มีอุปกรณ์เล่นสนุก จับมาขึ้นขาหยั่งตรวจภายใน งานดีมากๆให้9คะแนน

FC2 PPV 1132267 เด็กอายุ19 สวยใสไร้เดียงสา เธอเหมาะกับชุดกะลาสี
1ชั่วโมงที่ผมจะได้ครอบครองตัวเธอ ผมจึงจัดหนักตามใจชอบ และจบด้วยการแตกในจำนวนมาก
***เรื่องนี้ต้องดู ขอบอกว่าสุดยอด ตรงที่ดุ้นพระเอกมันยาวด้วย แทงเข้าไปลึกสุดใจ
เห็นแล้วเสียวแทนเธอเลย หน้าตาน้องถือว่าน่ารักสุดๆ ระดับเป็นนางเอกแสดงหนังได้เลย 10คะแนน

FC2 PPV 1135604 ไอดอลสาวสวย นัตสึมิจังน่ารักสุดๆ เธอยอมให้ผมทำอะไรก็ได้
ผมห้ามใจไม่แตกจนถึงนาทีสุดท้าย และจัดเต็มฉีดเข้าไปในร่องจนคุ้ม 9คะแนน

FC2 PPV 1288053 รูปร่างที่สมบูรณ์แบบ ความงามเรียบๆของเธอยิ่งทำให้มีอารม
อายุ22ปี ถูกผมแตกในช่องคลอดโดยมีกล้องบันทึกเป็นครั้งแรก ให้9คะแนน

FC2 PPV 1401549 ยูกะจัง ยิ่งโตยิ่งสวย ผิวขาวใสอมชมพูมาในลุคสาวแว่น
***คนดูนี้เหมือนจะแสดงหลายเรื่องและเป็นขวัญใจหลายคนเลย ให้8.5คะแนน

FC2 PPV 231193922 คนนี้น่าจะผ่านเข้ามาได้เพราะความโลลิ ให้7.5คะแนน

FC2 PPV 778927 สำหรับคนนี้ผมส่งเข้าประกวดด้วย โคโทริ Icup หน้าอกสวยมาก
มัดรวมจัดเต็มให้2ชั่วโมง18นาที ถ่ายทำแบบสมัครเล่น ที่ชอบคือ นี่แหละหุ่นในฝัน
สีหน้านิ่งๆกับสายตาจิก ช่างได้อารมเหลือเกิน ถ้าได้เป็นเมียคงแห้งตายแน่ๆจัดเช้าจัดเย็น
ให้คะแนน9.5ละกัน

สุดท้ายแล้วความชอบของแต่ละคนยังไงก็ไม่เหมือนกันอยู่ดี บางคนบอกสวย บางคนดันไม่ชอบ
บางคนชอบอวบๆ บางคนชอบตัวเล็กๆ เอาเป็นดูเพื่อความเพลิดเพลิน ดูให้มีความสุข
ถ้าใครเจอคนที่ใช่อยู่ข้างๆแล้ว ขอให้รักและดูแลเขาให้ดี เพราะสุดท้ายแล้วต่อให้สวยเหมือนนางฟ้า
ก็ต้องกลายเป็นยายสักวัน แต่คนที่จะอยู่ข้างเราตลอดไปนั้น หายากกว่านางฟ้าซะอีก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

tr8698

สุดยอด ดีๆทั้งนั้น ขอบคุณมาก

ไม่เป็นไร เชิญทีอื่นนะ

tanin.jatjarungwong

::Shower:: ::Shower::

สุดยอดครับ

ไม่ต้องการคำชมจากพวกมักง่ายครับ

Pm Nuttakan

แต่ละนางน่ารักมาก รวมคนน่ารักโดยเฉพาะเลย ขอบคุณมากครับ

ไม่ผ่าน แต่พออนุโลม

cfc

ชอบคุณมากๆเลยคับ uncen หน้าตาเด็ดๆทั้งนั้นเลย สุดยอด ขอบคุณมาก

ไม่ผ่าน แต่พออนุโลม

kingaek

FC2 PPV 676186 สวยสุดยอด ชิงจริงหรือไม่ต้องดู ก่อน แต่ นางเอกสวยทุกเรื่องเลย

izezanova027

รู้จักหนังรหัส FC2 ก็จากบอร์ดนี่แหล่ะครับ มีคนนำมาแบ่งปันบ่อยๆ ส่วนตัวไม่ค่อยได้ตามเว็ป AVcollectors เท่าไหร่

สิ่งที่ดีที่โดนของหนังค่ายนี้คือฟีลลิ่ง อารมณ์ร่วมแบบธรรมชาติ มันดูเป็นธรรมชาติกว่าหนังค่ายใหญ่ หรือหนังแนวเนื้อเรื่อง

ก็ฟีลเด็กอ่างเด็กนวดแหล่ะนะ  ::DookDig::

ขอบคุณที่คัดมาแบ่งปันครับ

jum1991

ขอบคุณมากครับ ท่าทางได้อารมณ์มากๆ

เวปอื่นยังมีครับ

deonic corey

ชอบหนัง Fc2 ตรงที่หนังไม่มีบท ดูแล้วธรรมชาติดีครับ แต่ไม่ค่อยมีฉากน้ำพุ่งเลยครับ เอาไว้เวลาเบื่อหนังค่าย เปลี่ยนอารมณ์ดีครับ

ที่สำคัญอันเซ็นเยอะดีครับ บางคนก็สวยกว่าดารา av อีกครับ ดูแล้วฟินดีครับ

Ideology

สำหรับผมสวยทุกคนนะครับ ทั้งสวยทั้งเนียน ขอบคุณมากๆครับ

listen2me

ขอบคุณมากครับ สำหรับผม โคตรชอบ FC2 ของ lan ichinose เลยครับ ชอบแบบบ้าคลั่งเลย ลีลาการโม้กนี่สุดยอด แนะนำให้ดูครับ แต่ผมไม่แน่ใจว่าที่เอาผ้าพันแขนนี่คือ รอยสักหรือเปล่า

กับ FC2 ที่เป็น แนว milf ที่ท้องกันสองคนมาสวิง ออกหลายเรื่องอยู่ครับแต่ไม่ทราบชื่อ รุมผู้ชายอย่างโหด 555555 ผมคลั่งไคล้สุดๆ

สุดท้ายที่ FC2 แนว cosplay ที่ logo ล่างขวา(ถ้าจำไม่ผิด) แต่เซ็นเซอร์หน้า มีแรร์ไอเท็มเยอะอยู่นะครับ แนว Loli โกนขน แบบว่าเนียน น่ารักจัดดดด 555555

ติดอยู่ครับ ที่มีคนท้องสองคนน่ะ แต่ผมคัดออกไป

caffe

เป็นหนังUNCEN ตัวท็อปน่ารักๆราคาแพงที่รวมสาวสวยวัยใส น่ารัก ขาวสวย ฟินมากครับ ขอบคุณครับ

plobenet

ชอบหนังแนว uncen ครับ แค่รีวิว แต่ละเรื่อง ก็น่าติดตามแล้วครับ สุดยอดเลย ขอบคุณที่แบ่งปัน ขอบคุณครับ

deathman

สุดยอด ดีๆทั้งนั้น

ที่อื่นก็มีครับ เชิญที่อื่นนะ

darkjedi

ขอบคุณมากๆครับ  หนังค่ายนี้ไม่เคยทำให้ผิดหวัง  ผมว่ามันดูเรียลดีนะ
หนังแนวปกติบางทีดูบ่อยๆก็แอบเบื่อนะรูปแบบมันซ้ำไปซ้ำมา