ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดชู้ให้เมียรัก ภาค 2.... ตอนที่ 38 ข้อตกลงส่งเสียว (จบภาค 2)

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 04, 2020, 10:35:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

newregistry

meowmeng

ว่าแล้วว่านาไม่เข็ด แต่ผัวก็นั้นละนะอยากได้ดาวก็คงเอาเมียไปแลก สุดท้ายก็วงจรเดิม

schareon

แบบนี้ก็คือ สลับคู่ชู้รัก

Kinga

4p nolimit ไหมครับ บ้านใกล้กันด้วย คงไม่ต้องมีรั้วคั่น จัดกันสบายๆเลย

chalermpon61

nui06

น่าจะสี่คนผัวเมียดีที่สุด..แต่นาจะยอมมีแค่นี้หรอ..

Thavee Kan

พี่ภพกลับมาอย่างนี้ สงสัยจะสลับคู่มั้งที่นี้ หรือจะเป็นแผนของนา ที่จะมีโอกาสนั่งดูมั่ง เพราะโดนดูมาโดยตลอด

peddo

สงสัยได้โฟร์ซี​ซัมกันแน่ หรือจะมีแยกคู่ ใครโดนแซนวิชท่าจะแย่ แต่คงดับกระหายให้นาได้
ขอบคุณ​ครับ​

eglebudsob

mspeed

เป็นข้อตกลงที่เดาทางไม่ออกเลยจริงๆครับ
ตกลงนาต้องการแบบไหน พี่ภพรักนาขนาดไหน
น้องดาวจะยอมเป็นเมียต่อไปไหมเพราะความรัก
สุดท้ายคงเป็นความต้องการจริงๆ ของคุณสามีที่อยากให้มันเป็นไป
ยังไง ขอให้มีความสุขกันทุกคนนะครับ
(จบได้แอบร้ายเล็กน้อยครับ ขอบคุณเรื่องราวสนุกๆที่น่าติดตาม)