ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Narumiya Akira] Tanetsuke Maid Tabehoudai เมดของนายน้อย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 19, 2018, 08:06:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HooH9999

elviswhat

ผมย่าทำแบบข้อ 1 กับ 2 ก็ดีนะครับจะได้ตัดพวกชอบแอบอ่านให้กำลังใจสักนิดก็ดี
แต่ผมนี่อยากเป็นนายน้อยมากเลยตอนนี้

b522055023

ซ่อนทุกกระทู้ก็ดีครับ จะได้มีความพยายามในการที่จะอ่านสักหน่อย  ::Confident::

poloxz

อยากได้แบบข้อ 6 แต่ก็เป็นไปไม่ได้หรอก
ถ้าเอาชัดเจนต้องข้้อ 1 ไปเลยครับ

nutlnw55

เปลี่ยนนิสัย ช่วยกันตอบแสดงความคิดเห็นเป็นกำลังใจ ติชมเจ้าของกระทู้แม้จะไม่ซ่อน และอ่านกันฟรีๆต่อไปจนแก่จนเฒ่า ::Sweat:: ::Sweat::

keatmano

ซ่อนทุกกระทู้ ... แล้วก็ต้องมาคอมเม้นเพิ่มหลังอ่านส่วนที่ซ่อนแล้ว

.............

นายน้อยรายนี้ ต้องโทษพ่อที่สปอยล์ ... แหม แต่ชุดเมด ได้ใจไปจริง ๆ  ::Dribbling::

คุณพ่อคงได้หลานนับไม่ถ้วนเลยหล่ะ .. แต่นายน้อยเราจะอึดเกินไปหรือเปล่าเนี่ย แล้วสาว ๆ ทั้งหลายยังคงหลงเข้ามาสมัครอยู่เรื่อย ๆ อีกหรือ ... โลกของคนอภิมหารวย และ โคตรเงี่ยน  ::HoHo::

อยากให้เป็นแบบนั้นนะ ที่อยากฟังคือคอมเม้นท์หลังอ่านจบมากกว่า ไม่ได้อยากซ่อนให้คอมเม้นท์เพื่อขออ่าน
เพราะต้องโหลดภาพใหม่เสียเวลา เท่ากับต้องตอบ2รอบ ถ้าช่วยกันตอบตอนไม่ซ่อนเม้นท์กันเยอะๆ คงไม่ต้องซ่อนกันบ่อยๆอ่ะนะ

cking

แบบ ข้อ2ครับ มันแบนคนมักง่ายได้ดี
ชุดเมด .. เด๋วหาให้แฟนใส่ดีกว่า

ครับ แบบที่ท่านฮิปทำก็กำจัดไปได้เยอะเลย ตายยกรังยังกะฉีดปลวก  ::Ajark::

kaithai

อยากได้ข้อ 6 นะ อ่านฟรี
แต่ในสภาพตอนนี้ 
คงต้องให้เป็น ข้อ 1 ก่อน

เห็นชุดเมดของนายน้อยแล้ว 
อยากไปเยี่ยมนายน้อย แต่เค้าจะเปิดประตูรับไหมละ อิอิ

HypN♥s

ก่อนอื่น ขอตอบคำถามเพื่อขออ่านก่อน
ผมขอตอบข้อ 3. จ่ายเงินเพื่อขออ่าน จะได้ไม่ต้องมาสะสมแต้มเพื่อขออ่านละกัน ยุติธรรมกันทุกฝ่าย

พระเอกนี่มัน " ก้อปเกรดเอ เก๊อลังการ สืบสานงานมิลเลอร์" หรือเปล่า??  ::Doubt::

ถ้าพระเอกชื่อ เกาจิ้งนี่มันเรื่อง เซียนโค่นเซียน เลยนะเนี่ย  ::YarKK::

พูดถึงเนื่อเรื่องมั่งดีกว่า ไอ้นายน้อยคนนี้มันน่าจับทำหมันซะก็หมดเรื่อง จะได้หมดปัญหาทำสาวท้อง  ทีนี้จะเอาสาวใช้กี่คนก็ได้ ไม่มีปัญหา

หรือว่าจะเลือกคนใช้เป็นผู้ชายให้หมด เผื่อมันจะเปลี่ยนใจจากสาวๆเป็นหนุ่มๆมั่ง แต่หนุ่มมันไม่ท้อง  ::Horror::

ส่วนเรื่องลูกสืบสันดาน เอ้ย สืบสกุลนี่ก็เลือกเอาซักคนจากลูกที่มีนะแหละ  ::Beggar::

ปล.ผมว่าไอ้นายน้อยมันไม่แก่ตายแน่ น่าจะแห้งตายมากกว่า พออายุ 30 คงเหมือนคนอายุ 70นู่นแหละ  ::Elder::

น่าสนนะครับท่านฮิป ไม่เก็บตังก็ต้องสะสมคะแนนจากการตอบกระทู้อื่นๆเช่นตอบกระทู้ได้2แต้ม แต่ขออ่านเรื่องซ่อน
ต้องใช้10-20แต้ม จะได้กระตือรือร้นกัน รอแอดเลิกขุดเหมืองเดี๋ยวจะลองปรึกษาดู เพราะงานช้างแน่นอน แบบนั้นผู้โพสจะได้ ได้ค่าแปลนํ้าไฟด้วยด้วย
ผู้โพสกลับมาเยอะแน่รับรอง คงต้องปรับปรุงระบบใหม่หมด แต่ระดับแอดแล้วไม่ยากหรอก เคยทำมาหมดแล้ว ถ้าแอดจะทำอ่ะนะ ต้องเอาบัตรอ่างล่อ

***จริงด้วย ชื่อพระเอก เกาจิ้ง จากเรื่องคนตัดคนเลย ผมก็นึกว่ามันแปลเพี๊ยนไม่มีความหมาย แถมรำคานนิสัยมันเลยเปลี่ยนชื่อเป็นเซินเจิ้นซะเลย 55 แก้กลับดีไหม

พัดลม

เลือก ข้อ 7
ทำตามใจ แบ่งเป็น 2 version กากๆ กับ แจ่มแมว

เข้าใจนะครับ หัวอกเดียวกัน ชอบเหมือนๆกัน  ............. ::Oops::   ::HoHo::  ::Evil::

แบบว่าทำงานสีเลยติสแตกไปแล้ว ถ้าเป็นงานขาวดำไม่ได้คลีน sfx ไม่ค่อยเท่าไร ยังไงก็ได้

แต่พอเป็นงานคลีน sfx ทีไร มันก็รู้สึกติสแตกทุกที ไม่ว่าจะ สีรึขาวดำ

แถมช่วงหลังๆแปลจาก jap ด้วย เลยงานออกช้า ถ้าแปลจะ eng เพี้ยน แต่แปลเด๋วเดียวก็เสร็จ แต่มันจะมีเพี้ยนๆไปบ้าง

อึ๊บ แวบมาดราม่าด้วยเฉยเลย  ::Shy::

ปล. ผมเขียนงานออกมาได้เร็วกว่าแปลอีกนะเนี่ย แล้วเรามาทำงานแปลการ์ตูนทำไมเนี่ย กลับไปเขียนนิยายต่อดีกว่าไหมน๊า หุหุ
รึว่าไปแปลนิยายเลยจะได้ไม่ต้องมาเสียเวลาคลีน  ::HoHo::  ::Evil::

------------------

สงสัยจัง นายน้อยมีแรงออกได้วันละกี่ครั้งเนี่ย
ตกลงว่าเป็นคน รึว่าท่อประปากันแน่เนี่ย  ::Ajark::
แต่นี้จัดหนักทุกเวลา โอ๊ย  ::Hungry:: มีน้ำหมดถังแห้งตายก่อนแน่ๆเลย

เป็นผมแค่คนเดียวก็  ::Orz:: ได้แล้ว

ถามคำเดียว คนไหน!! 55
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

โจโจ้ อ่ะห่ะ

ข้อ 6ครับอยากให้ช่วยกันแสดงความคิดเห็นตอนเข้ามาอ่านทุกคน

Paul Chan

เป็นนายน้อยนี้มันแสนจะสุขใจจริงๆน่าติดตามมาก

เอาเข้าจริงๆคนที่เข้ามาอ่านก็ควรจะปรับเปลี่ยนพฤติกรรมใหม่นะครับ อย่างผมเมื่อก่อนก่เคยชั่วเปิดอ่านพอจบก็ปิดแต่มาเห็นแต่ละท่านจริงจังเพื่อเว็ปแล้วก็ละอายใจย้อนกลับมาคิดแค่เม้ทมันไม่หนักหนาอะไร ทำเถอะครับอย่างน้อยเป็นกำลังใจให้คนแปลเนอะ

นายน้อยนี้ออกแนวบ้ากามละ555สงสารพ่อมันเลย

ipor

ข้อ 2 ครับ
อยากเห็นเมดทั้งหมดของนายน้อยจริงๆ

นี่ยังไม่เห็นนายน้อยทำงานเลย ส่วนเมดเก่าก็ยังไม่เจอหน้าเลย