ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Asmodeus "รักแท้"

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 08, 2016, 01:05:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

automilo

นึกว่าจะไม่ได้อ่านเรื่องนี้ต่อแล้ว เป็นอีกเรื่องที่สุดยอดครับทั้งการวางเรื่องและบทเสียว ยังไงลงให้จบน่ะครับ ชื่นชอบผลงานมาก

tnttnt

ดีครับ ได้อ่านแบ็คกราวด์ของเจ้าแห่งบาปแต่ละตน   ::Evil::

artmanna

ได้อ่านแบล็กกราวด์ของแอสแล้ว เป็นบทที่เยี่ยมจริงๆ สวยงามได้อรรถรส ขอบคุณผู้แต่งมากครับ

xostep69

ช่วยทำให้เข้าใจเนื้อเรื้องมากขึ้น ขอบคุณครัช

yoyoman

strikef.

ถ้าได้รู้ที่มา ความรู้สึกร่วมในเนื้อหาก็จะมีมากขึ้นตามไปด้วย ขอบคุณที่ใส่ใจในรายละเอียดเหล่านี้นะครับ

segasa

โอ้ว ทำside story ด้วยรึครับแบบนี้ดีครับเห็นจากหลายๆมุมมอง ::Thankyou::

lnw007

ขอบคุณครับ รออ่านุยครับ เรื่องนี้และเรื่องอื่นๆสู้ๆครับ

(จิ๋ว)

ขออ่านก่อนนะคะ  แล้วจะกลับมาเมนท์ต่อค่ะ
::Reader::

เหตุอันเกิดจาก "ความไม่ได้รัก" นี่
ถ้าอยู่ทั้งสองฝั่งในคนเดียวกันนี่มันช่าง
ทุกข์ระทมเสียจริงๆ

ชายคนหนึ่งที่นางไม่ได้รัก
กับชายอีกคนที่ไม่ได้รักนาง

อินอ่ะ  ::Crying::

เรื่องราวดีมากเลยค่ะเป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปนะคะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

jaster ja

เพิ่มความเข้าใจมากขึ้น ขอบคุณมากๆนะครับ

asper7352

ชอบเรื่องแนวนี้มากครับ มีประวัติของตัวละครแต่ละตัว แต่ว่าบางตอนรวบรัดเร็วไปนิดหน่อยครับ

donki

อ่านไปอ่านมา.รู้สึกเป็นห่วงสาวๆ ที่ั้ต้องมอบดวงวิญญาณนะครับ.ขอบคุณมาก

archese

ตอนนี้มันเศร้าเคล้าดราม่าจังเลยฮะ

::Crying::

kyoyama_enna

มีการย้อนอดีตไปให้เข้าใจเนื้อหาเพิ่มขึ้นด้วย ชอบเลยครับ ติดตามนะครับ

ัuffa555

ยังเขียนได้สนุกน่าติดตามเหมือนเดิมเลยนะครับ
ขอบคุณสำหรับผลงานนะครับ  ::Shower::