ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตคู่ : กับการเปลี่ยนแปลง (NTR)

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 14, 2024, 12:14:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ko999

แพรคงติดใจเข้าแล้ว และเธอจะเลือกใครดีนะ

avix

ครั้งต่อๆไป สติครบแน่นอน มีแต่ความสนุกสินะ

เอเค

thep59

แพรคงติดใจของใหญ่ๆแบบนี้แน่ และคงมีครั้งต่อๆไป

yuta279

ครั้งแรกมีได้ ครั้งต่อไปก็ตามมาได้เช่นกันเพราะกำแพงได้พังลงไปแล้ว

gamebigfoot

ครั้งแรก โอเค ครั้งต่อๆไปกะเคอย่างเดีียว

darkshadow0504

โครงเรื่องคุ้นๆแต่รอบนี้มีการเพิ่มเติมรายละเอียดไม่แน่ใจว่ส เป็นผู้แต่งท่านเดิม หรือ มีการ Rewrite ใหม่โดยนักแต่งท่านอื่น

meowmeng

racisz

Koog Google

อ้างจาก: darkshadow0504 เมื่อ มกราคม 14, 2024, 11:24:35 ก่อนเที่ยง
โครงเรื่องคุ้นๆแต่รอบนี้มีการเพิ่มเติมรายละเอียดไม่แน่ใจว่ส เป็นผู้แต่งท่านเดิม หรือ มีการ Rewrite ใหม่โดยนักแต่งท่านอื่น

โครงเรื่องแรกมาจากท่านอื่นครับ แต่ผมใส่รายละเอียดเพิ่มเติม ส่วนเรื่องทัดมาผมเป็นผู้เขียนเองครับ
Koog Google

TuTee

โดนลีลาเด็ดๆเข้าไปทีเดียว ใจแตกเลยนะ

babayalo