ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 9

เริ่มโดย kupong, มีนาคม 18, 2023, 11:50:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

see_took

nilnil

Yanwit.siri99

nmiint

สอนงานกันแบบนี้ คนสอนเหนื่อยแย่เลย

fantastica

manunited68

มีส่งตัวสำรองมาแทน ระหว่างลาคลอด

ipichai

ฝ้ายอย่าตื่นเต้น อย่าเครียดมาก มันจะยิ่งประหม่า ต้องมาให้พี่เอช่วยระบาย

kungtuey

kimjikung

งานหนักจริงๆ รับผู้ช่วยไหมครับ

Perion

aomza999

olemantu

แหม ๆ ๆ พรรคพวกแต่ละคน ที่หามาร่วมงานด้วย ต่างฝ่ายต่างก็มีฝีไม้ลายมือกันคนละอย่างเลยนะ ทุก ๆคน แบบนี้รวมทีมได้งายไม่ย้ายหนีแน่ ๆ

truck_san

อย่าเพิ่งรีบตันเลยครับ แก้ปัญหาให้ฝ่ายบริหารก่อน ขอตัวใหญ่ๆบนๆ สักตัวก่อนครับ  ::Thankyou::