ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 09, 2020, 06:14:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GongGang

ตอนแรก ดีมาก จะตามซีรี่ย์นี้จนจบเลย

Edit : นังนี่มันร้ายจริงๆ แสบซะนี่กระไร

ab123ab123

3pไหมนิ
เนื้อเรื่องน่าติดตาม

The Naive

ดูเหมือนแม่เลี้ยงจะหวงลูกเลี้ยงเหมือนกันนะ

ดูแล้วก็เป็นเพื่อนที่ดีเหมือนกันนะ ช่วยลูกเลี้ยงให้ได้กับแม่เลี้ยง 555

OverG

เพื่อนพระเอกโคตรแซบแม่งพูดซะหน้าแหกไปเลย สงสารแม่เลี้ยง ::Beggar::

____
โคตรแผนสูงแต่มันก็ดีนะเหมือนวางแผนให้พระเอกทรีซั่มเลย พระเอกแม่งโชคดีสัสก็พระเอกนี้นะ

Peapea302

เพื่อนพระเอกพูดได้ทิ่มแทงใจแม่เลี้ยงมาก เป็นแผนเปิดทางหรือเปล่าอ่ะ

เป็นผู้หญิงที่ดูฉลาดเกินวัยมาก เธอเองก็เต็มใจอาจจะได้เห็น 2-1 นะ

heromomo

เพื่อนนี้จอมวางแผนเลยอ่ะจะสองรุมหนึ่งหรือป่าวนะ

Edit แผนสูงจริงเปิดประตูเพื่อให้ได้เห็นขนาดนี้

gfthebc

ตอน​คุณ​แม่เลี้ยง​กลับ​มา​จาก​สอน​หนังสือ​ตอนเย็น​อาจจะ​มี​อะไร​ดี​ๆก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สาวน้อย​จะ​ต้อง​เป็น​สื่อ​กลาง​ให้​แม่​เลี้ยง​ได้​เปิด​เผย​ความ​รู้สึก​ของ​ตัวเอง​แน่ๆ​เลย​ครับ​ อาจจะ​จะ​ได้​มี​ความสุข​ร่วมกัน​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​

nuy999

BlackSkuLL

เปิดตัวมาก็เจอกิ้กลูกเลย 555

ดูทรงแม่เลี้ยงยังไม่ได้คิดอะไรเลยนะ

13igboss

พระเอกเราโดนเพื้อนจัดซะแล้ว แต่ว่าจะช่วยวางแผนพระเอกกับแม่เลี้ยงได้รึป่าวน้า

thanad.tetra

แหม่ มีผู้หญิงมาให้เอาถึงที่บ้านน่าอิจฉาจังเลยนะฮิโระ

dosmissu

อิจฉาพระเอกจังเพื่อนก็น่ารักแม่ก็สวย สรุปแล้ว3pไปเลนล่ะกัน