ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 1 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2017, 07:23:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Neanderthal

ทำไมต้องโนวิส

DarKSiDeIID

เปิดมาตอนแรก นางเอกก็เจอของแข็งซ่ะแล้ว ไม่น่าเล้ย

oit758

เปิดงานมาความจะเสื่อมซะงั้น แถมโดนจับไปขมขืนอีกน่าสงสารจริงๆ

Oumale

ลายเส้นงามหยดเลย สวยเกินกว่าจะเป็นโดจินอีก ไม่ต้องพูดถึงเนื้อเรื่องเพราะเปิดเข้ามาเห็นรูปนางเอกกน้สแรดก็อยากอ่านต่อแล้ว

abbbaew

abbbaew

asdf4321

เปิดมาตอนแรกก็โดนซอยเลยดิชชี่ จะได้พบเมืองเอมเมอรอลหรือเมืองฉิมพลีก่อนล่ะนิ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Chipper Chaft

เคยดูการ์ตูนเรื่องนี้แน่เป็นแนวทั่วไปจำชื่อไม่ได้งะ  ผมทองสวยดีครับ แต่ก็ไม่ดาร์คมากนะผมว่า ชอบภาพสีครับ อิอิมีต่อดีแน่นอนครับ

legendv

Harley Quinz

ไปลัดอ่าน 2-3 มา 5555 เลยได้มาอ่านตอนที่ 1 ด้วย 5555 แนวแบบนี้แหละใช่เล้ยย

araristz

ชอบที่เป็นเรื่องราวแบบนี้ครับ ตอนแรกๆ ดูตัวละครจะ งงๆ ท้ายที่สุดผมว่าคงจะมีอะไรมาเซอร์ไพส์แน่ๆ

vesenth

pnutto

เนื้อเรื่องก๊อปมาแต่ ทำได้ดีนะคับ ภาพสวยมากด้วยอยากให้มีถึงจบเลย

konkidmak

ลายเส้นดีครับ ชอบ ให้ฟีลลิ่งคล้ายๆ Berzerk
หวังว่าตอนหลังๆจะไม่โหดร้ายเกินไป

thenefilim