ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าชาวบ้าน 11  april fool's day วันโกหกของแฟนแต่เป็นวันจริงของเก๋ by singsing

เริ่มโดย singsing, มีนาคม 31, 2016, 06:38:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Teerapong Sauykang

dikky

น้องเก๋โดนเต็มๆกับลุงเลยครับ มันจนสะท้านลืมพี่นนเลยครับ ถ้าไม่ท้องคงได้อีกหลายปีเลยครับ ขอบคุณครับสำหรับเรื่องเสียวๆครับ

NTRSLAYER

เรื่องนี้สะใจมากๆคับ​ พึ่งได้อ่านเพราะว่าเบื่อเลยสุ่มหาอะไรอ่านเล่น​ ไม่นึกว่าเรื่องนี้จะโหดสะใจมาก​ ผมนี่น้ำเยิ้มตามเร่ย​ >< ::Ahh::

zethkhun

แฟนโกหก แต่น้องเก๋จัดเต็มมาก โชคดีที่ลุงเเกยังเป็นคนดี ไม่งั้นคงโดนรุมโทรมเละ

corei5

เนื้อเรื่องน่าทำเป็นซีรีย์มาก ขยายปมในเรื่องได้อีกเยอะเลย