ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 3

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 04, 2019, 06:25:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MADAOO

แหม่ เจ้าของอาพาทเม้นนี่จริงๆดูเป็นกุลสตรีเข้ากับกิโมโนดีนะครับ
แต่ยังไงก็ยังชอบพี่สาวจากตอนที่สองเป็นการส่วนตัวมากกว่าอยู่ดี(ฮา)

Iscore

ขอบคุณครับ พอมาเจอเจ้าของอพาร์ตเม้นต์คงเข้าๆๆๆๆๆๆๆๆใจกฏมากขึ้นนะ อพาร์ตเม้นต์แบบนี้ถ้ามีที่ไทยก็บอกด้วยนะครับ
#แบบนี้ทั้งอพาร์ตเม้นต์ก็มีผู้ชายแค่คนเดียวนะสิ อิจฉาจริงๆฮาเร็มชัดๆ

munkza

หอพักรวบรวมคนขี้เงี่ยนชัดๆ ผู้ดูแลก็เอากับเค้าด้วยแหะ

poloxz

บุกมาหาของจริงหรือว่าจะโดนของจริง

รอดูเหมือนเดิมครับว่าจะมี ผช.มาไหม
ถ้ามีคนเดียวนี้เหลือเชื่อมากๆ

gunflow

ไม่รู้ทำไมรู้สึกชอบเจ้าของหอแบบแปลกๆ

ผัวรู้ด้วยว่ามีกฎแบบนี้ สร้างมาเพื่อให้ ญ คลายเหงารึนั้น

แอบอิจฉาเบาๆ นี่จะมีตอนที่เป็นฮาเรมมะไหร่นั้น

sevennine

ว่าแล้วเชียว พระเอกยังต้องใช้ดุ้นอีกหลายคนจริงๆ ทั้งอพาทเม้นท์คงต้องได้อีกหลาย

สรุปได้เลยว่าพระเอกเป็นผัวของคนทั้งอพาทเม้นแน่นอน

lock18z

เจ้าของหอดูทรงนี้ตัวแม่เลย ยังกะแม่เล้า

ถ้าเกิดรักใครในหอนี้จะทำไงต่อ

penguinzz

อื้อ​หือ เจ้าของ​หอ​เตรียม​อธิบาย​แบบ​นี้ คง​ได้​รับ​รู้​กฎ​ระเบียบ​อย่าง​ลึกซึ้ง​แน่นอน

อยาก​รู้​แหะ​ว่า​สามี​เจ้าของ รสนิยม​แบบ​ไหน สุดท้าย​แล้ว​เจ้า​หนุ่ม​ค​ง​ฟินน่าดู

watanabe

อยากรู้ที่มาที่ไปจังเลยครับ จุดเริ่มต้นของกฎมันเริ่มจากใคร แถวมีแอบเล่นชู้ด้วย

llar

มาหาตัวแม่ถึงที่ สงสัยเจ้าของหอต้องจัดให้หนักๆแล้ว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เซ็กส์โน๊ตใช้กับเจ้าของหอได้ด้วยเหรอ ถึงจะมีผัวแล้วแต่ผัวก็ยอมรับในกฎกติกา แล้วแบบนี้พระเอกของเราจะรอดเหรอ....อิอิ
ตั้งใจจะไปขอรายละเอียดเกี่ยวกับกฎลับ กับเจ้าของอพาร์ตเม้นต์เลยได้เจ้าของอพาร์ทเม้นท์อธิบายให้ฟังจนหมดแรงเลย....หึหึ

kurokami

คนนี้แจ่มกว่าสามคนแรกเยอะเลย ผัวสมยอมด้วย ใช้ว่าผัวมันเล่นแหลกนะ

เข้าสูตรฮาเรมละ

Osaka OneMore

strikef.

ว่าแล้วว่าต้องได้ใส่เจ้าของหอ 555

ว่าแต่อธิบายแบบนี้จะรู้เรื่องจริงๆ หรอครับ เดี๋ยวไอ้เด็กน้อยก็หัวขาว ฟังอะไรไม่รู้เรื่องอยู่ดี แบบนี้ไม่รู้ต้องอธิบายอีกกี่รอบ 555

คุณเจ้าของหอมีแนวคิดที่ก้าวหน้ามาเลยครับ ถ้ามาเปิดหอที่ไทย ผู้เช่าชายคงมาตลอดไม่ขาดสายแน่ๆ เลย ถ้าสาวๆ ในหอน่ารักขนาดนี้ 555