ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วางแผนให้เมียเอาหลาน3

เริ่มโดย Judy, กรกฎาคม 26, 2019, 10:33:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Judy

หลังจากนั้นผมคิดว่าทั้งสองคนต้องเอากันทุกวันแน่ แต่แปลกวันที่สามกับสี่ไม่มีอะไรเกิดขึ้นแค่นอนกอดกันเฉยๆ ผมคิดว่าช่วงล่างเมียผมต้องระบมแน่ๆ จนเข้าวันที่ห้า ช่วงหัวค่ำลูกค้าเริ่มเงียบ หลานชายนั่งอยู่โต๊ะคิดเงิน แล้วเมียผมเดินเข้าไปหาแล้วคุยกันอะไรไม่รู้ สักพักเมียผมมุดเข้าไปใต้โต๊ะคิดเงิน ผมตกใจ เห้ยอย่าบอกนะว่า เมียผมมุดลงไปใต้โต๊ะรูดซิบกางเกงนักเรียนแล้วงัดควยหลานออกมาแล้วโมกหน้าตาเฉย ผมอ้าปากค้างเลย ไม่คิดว่าเมียจะกล้าขนาดนี้กับผมยังไม่ทำอะไรห่ามๆแบบนี้เลย สักพักเห้ยๆลูกค้า ลูกค้าเดินเข้ามาในร้าน เป้ต้องรีบเอาตัวเข้าไปชิดกับโต๊ะบังปอยเอาไว้ แต่ปอยไม่หยุดครับยังคงโมกอย่างต่อเนื่องแถมทำหน้าฟินอีก โอยตายๆท่ามีคนมาเห็นจะว่าไง สักพักลูกค้าเดินมาจ่ายตังแล้วก็ออกไป ไม่นานปอยก็คลานออกมาจากใต้โต๊ะหัวเราะคิกคักกันสองคน ก่อนจะพากันปิดร้านแล้วเดินขึ้นบ้านไป เป้เข้าห้องน้ำกำลังจะอาบน้ำ สักพักเมียผมเคาะประตูไห้เป้เปิดประตู ปอยเข้ามาอาบน้ำพร้อมเป้ ผลัดกันถูสบู่ไห้กันยังกะข้าวใหม่ปลามัน คงบิ้วอารมกันเต็มที่ เพราะทั้งควักทั้งล้วงกันสนุก พออาบน้ำเช็ดเนื้อเข็ดตัวไห้กันเสร็จ ก็จูงมือกันเข้าห้องนอน ปอยขึ้นมานอนพิงหัวที่นอน อ้าขาออกกว้าง เป้กระโดดตามไปเอาหัวมุดเข้าไปหว่างขาน้าสาว ตอนนี้ทั้งสองตัวเปล่าเปลือย เป้เอาลิ้นเลียเข้าไปในล่องเสียวของน้า ปอยสะดุ้งเล็กน้อยก่อนจะสูดปากแล้วปล่อยไห้เป้เลียหอยของตัวเอง จังหวะนี้ผมผมหยิบโทรศัพขึ้นมาโทรวีดีโอคอลหาเมียทันที ปอยสะดุ้งเสียงโทรศัพก่อนจะดันตัวเป้ออก แต้เป้ไม่ยอมออกยังคงกดหน้าอยู่ว่างขาของปอยต่อ ปอยกุลีกุจอหยิบเสื้อกล้ามมาใส่แล้วรับโทรผมทั้งยังงั้น "ฮาโหล ทำอะไรอยู่"ผมทักไป ตาก็มองภาพที่ตอนนี้เป้ยังคงทำหน้าที่ตัวเองอยู่ มือข้างหนึ่งปอยจับโทรศัพ อีกมือยังจิกหัวหลานชายไว้ "เป็นอะไรทำไมหน้าแดงๆ"ผมถาม "ป่าวสงสัยในห้องมันร้อน"แนแถไปเรื่อย เสียวอยู่ละไม่ว่า "แล้วหลานไปไหน" "อาบน้ำอยู่"ผมก็ถามสาระทุกสุขดิบไปเรื่อย ดูเมียผมก็เก็บอารมเก่งใช่ย่อย ขนาดด้านล่างโดนลุกขนาดนั่นยังทำหน้าตาเฉยได้อีก ตอนนี้ดูเป้เหมือนจะเร่งจังหวะไห้เร็วแถมสอดนิ้วเค้าไปช่วย เมียผมเริ่มแสดงออกทางสีหน้า "ตัวแค่นี้ก่อนนะเค้าง่วงแล้ว" "จ้าๆง่วงก็นอน"เมียผมตัดสายทิ้งทันที ก่อนจะกระตุกเสร็จตัวงอกับไปลิ้นของหลานไปรอบ แหมเจ้าเด็กคนนี้มันร้าย พอผมวางโทรศัพก็มานั่งดูสองคนนี้ต่อ ก็นั่นละครับพลัดกันลุกพลัดกันรับ เวลาหลานผมกระแทกเมียผมก็เด้งเอวสวนอย่างไม่กลัวเจ็บ ก็เป็นอยู่แบบนี้จนผมกลับ เราก็กลับมาใช้ชีวิตตามปรกติ นานๆทีผมก็จะเปิดโอกาสไห้สองคนนั่นอยู่ด้วยกันบ้าง แต่ผมก็ยังไม่ไห้เมียผมรู้นะครับว่าสองคนมีความสัมพันกันลึกซึ้งแล้ว จนหลานชายจบม.สามต้องเข้าไปเรียนในเมืองต่อ แน่นอนครับว่าผมยังคงเฝ้ามองความสัมพันของสองคนนี้ ถึงช่วงนี้จะดูห่างๆเพราะผมอยู่ด้วยตลอด แต่พอหลานย้ายเข้าไปในเมือง กลับบ้านแค่เดือนละครั้ง ยิ่งทำไห้สองคนห่างกันออกไปอีก จนเป้ขึ้นชั้นม.5 คอนนี้เป้โตเป็นหนุ่มเต็มวัย สูง เริ่มมีมัดกล้าม ผมไม่อยากคิดว่าไอ้ข้างล่างจะโตตามไปขนาดไหน จนมีช่วงที่เป้ไม่สบายมากเป็นไข้หวัดใหญ่ไปโรงเรียนไมาได้หลายวัน เข้าทางผมอีกแล้วผมไม่ได้ตื่นเต้นแบบนี้มาเป็นปีแล้ว ความอยากจะเห็นเมียตัวเองโดนหลานเย็ดมันพุ่งปรัด ผมเลยบอกไห้ปอยไปดูแลหลานที่หอ เดี๋ยวทางร้านผมจะดูแลเอง ปอยรับคำอย่างว่าง่าย ปอยก็คงไม่ต่างจากผมคงกระสั่นหาควยหลานอยู่ไม่น้อย ผมไปแอบติดกล้องที่ห้องหลานตั้งแต่ปีที่แล้ว เรื่องแบบนี้มันต้องวางแผนไว้ก่อนครับ จริงๆสภาพที่หลานผมป่วยก็ไม่ได้หนักหนาอะไรผมแค่อยากเปิดโอกาสไห้สองคนนี้อยู่ด้วยกัน ก่อนเดินทางผมก็บอกเมียว่าไม่ต้องห่วงทางนี้ หลานหายค่อยกลับ ใช้เวลาเดินทางชั่วโมงหนึ่ง ผมนั่งเฝ้าร้านเอาไอแพทที่ซ่อนไว้มาเปิด รอดูอย่างตุ๊บๆต่อมๆ พอเมียผมไปถึงห้องหลานยังไม่ทันได้คุยอะไรกันเลย เมียผมปิดห้องทิ้งกระเป๋ากระโจนกอดหลานแน่น เหมือนจะร้องไห้ด้วย ปอยเอามืออังหน้าผากหลานก่อนจะจูงไปที่นอนที่เตียง ก่อนจะหาข้าวหาน้ำไห้หลานกิน แล้วไห้หลานนอนต่อ ปอยเดินเข้าไปในห้องน้ำถือขันน้ำกับผ้าขนหนูมาเช็ดตัวให้หลาน ปอยเริ่มถอดเสื้อผ้าหลานออกจนหมด เป้ปีนี้โตขึ้นมากจริงๆจนผมผิดหูผิดตา ลำควยขนาดเคืองนอนสงบอยู่พุ่มขนหมอยที่เริ่มยาวดกดำ กล้ามเป็นมัดๆซิกแพ็คเป็นลูกๆ ปอยถึงกลัวกลืนน้ำลายอึกใหญ่ ปอยเริ่มเช็ดจากหน้าไล่ลงมาที่คอ เลื่อนลงมาตรงแผงดก ดูปอยจะเช็ดตรงนี้อย่างอ้อยอิงพยายามกดผ้าเน้นลงไปที่หัวนมของเป้ ลำควยเริ่มมีค่อยๆขยายตัวขึ้นช้าๆ ปอยเริ่มเช็ดไล่ลงผ่านหน้าท้องจนมาหยุดตรงโคนควย ปอยค่อยๆประคองลำควยขึ้นแล้วเอาผ้าเช็ดอย่างช้าๆ ปอยถอกหนังหุ้มหัวควยออกแล้วเอาผ้าค่อยๆเช็ดตามล่องบัก เป้สะดุ้งเล็กน้อย ปอยเริ่มเอามื้อชักลำควยขึ้นลงช้าๆ คำควยเริ่มขยายจนเต็มมือของปอย ปอยเริ่มหน้าแดง กัดริมฝีปากตัวเองแน่น สายตาต้องลำควยของหลานตาไมากระพริบ เริ่มนั่งหนีบขาแน่น ปอยค่อยๆก้มหน้าลงเอาปากอมที่หัวควยของเป้ ผมรู้สึกควยของเป้จะใหญ่ขึ้นกว่าแต่ก่อนมาก ปอยอมเข้าไปได้แค่ครึ่งลำเท่านั้น ปอยเริ่มเร่งจังหวะอมเร็วขึ้น "จ๊วบๆ"เริ่มมีเสียงรอดออกจากปากของปอย ปอยหยุดดูดแล้วลุกขึ้นถอดชุดเซ็กสายเดียวสีเหลือกแล้วไปแทรกตัวที่หว่างขาของเป้ ปอยก้มดูดควยของเป้ต่อแล้วเอามือล้วงเข้าไปในล่องเสียวตัวเอว "จ๊วบๆ อื้อๆ"เสียงครางกับเสียงดูดแข่งกันออกมา ดูท่าเป้จะไม่เสร็จง่ายๆ ปอยลุกขึ้นเอามือปาดน้ำลายที่มันย้อยออกมาตามมุมปาก จึ้นไปยืนคล่อมบนตัวเป้ ปอยนั่งยองๆเกี่ยวสายจีสติงสีดำออกไปไว้ด้านข้าง จับลำควยเป้ตั้งตรงแล้วค่อยๆย่อนก้นกดล่องเสียวใส่ลำควยของหลาน แต่ดูคราวนี้จะเอาเข้าลำบากอยู่พอสมควร พอปอยกดเข้าไปได้แค่ส่วนหัวถึงกำทำหน้าตาเหย่เก๋ออกมา ขนาดมีทั้งน้ำลายที่เต็มลำควยและน้ำหล่อลื่นที่ปอยเกียวเบ็ดตัวเองยังช่วยได้ไม่เย่อะ ปอยค่อยๆโยกขึ้นแล้วค่อยๆกดลง สลับไปมาจนมันเข้าไปได้มิดด้าม ปอยถอยหายใจยาวแล้วกดแช่ไว้สักพักแล้วค่อยๆโยกช้าๆปอยต้องเชิดหน้าสูดปากออกอย่างแรงเพราะต้องครายความเสียวออก พอช่องเสียวปรับตัวได้ปอยก็เริ่มโยกเอวเร็วขึ้น ปอยโน้มตัวไปด้านหลังเอามือทั้งสองข้างจำข้อเท้าเป้ไว้ แล้วโยกเร็วขึ้น ท่านี้เห็นหอยที่กำลังกลืนลำควยแท่งใหญ่สีดำชัดมาก น้ำหล่อลื่นชโลมลำควยเงาวับ "ตับๆๆ เอี๊ยดๆๆ"เสียงเนื้อกับเสียงเตียงเริ่งดังแข่งกัน "อื้ออออ อ้าาาา"ปอยกระตุกตัวเกร็งแรงมาก ปอยฮอยแฮกๆไหลตัวลงไปนอนทับตัวเป้ปอย พอหายเหนื่อยปอยลุกมาเอาหนังสือไปลองที่หัวเตียงไว้เพื่อไม่ไห้เสียงดัง ปอยถอดบรากับกางเกงในออกเหลือแต่ตัวล้อนจ้อน เหงื่อไหลเต็มหลัง เพราะที่ห้องเช่ามีแค่พัดลมเพดาน ปอยขึ้นไปยืนคร่อมตัวหลานอีกรอบแต่รอบนี้นั่งนองๆหันหน้าไปทางปลายเท้าของเป้ ปอยจับลำควยเป้จ่อช่องเสียวแล้วกดลงอีกครั้ง รอบนี้กดที่เดียวจมมิดด้าม ปอยยังคงนั่งยองๆอยู่ ผมรู้สึกปอยจะชอบทำท่านี้กับเป้มากคงเพราะลำควยของเป้มันยาว ปอยเริ่มยกเอวขึ้นสูงแล้วกดลงที่เดียวจับมืดด้ามอีกครั้ง รอบนี้เป้ไม่ห่วงแรงเลยครับ กดเอวใส่เต็มที่ "ตับๆๆๆๆ"เสียงเนื้อกระทบกันกลับมาดังอีกครั้ง ถึงเสียงเตียงจะเบาลงแต่ก็พอได้ยินจากสปิงเตียงบ้าง "อ้าๆๆๆๆ  แตกแล้วน้ำน้าจะแตกแล้ว" จังหวะนั้นเป้เอามือมารั้งสะโพกปอยไห้กดกระแทกใส่ลำควยตัวเอง ปอยเสียวถึวกับอ้าปากหวอ ร้องออกมาแทบไม่มีเสียง เป้กระแทกเอวสวนอีกสองสามทีก็กระตุกเสร็จตามปอยไป แถวจังหวะที่น้ำเสียวของเป้กระฉูดเจ้าไปในล่องจองปอยดูปอยจะกระตุกเสร็จไปอีกรอบ ทั้งสองเหงื่อโชกเต็มตัวก่อนปอยจะลุกยื่นขึ้น น้ำว่าวสีขาวของเป้ไหลหยุดออกมากองเต็มหน้าท้องของเป้ ปอยดึงแขนเป้เข้าไปห้องน้ำก่อนจะล้างตัวแล้วออกมานอนกอดกันในสภาพไม่ใส่อะไรทั้งคู่ จนตกเย็นทั้งคู่ก็ออกไปข้างนอกจนตกค่ำถึงกลับเข้ามา คืนนั่นไม่มีอะไรเกิดขึ้น เช้ามาเป้ก็ไปโรงเรียนได้ ผมเลยโทรไปถามอาการหลานกลับปอย แต่ปอยกลับตอบมาว่าอาการยังทรงๆขอดูอาการหลายอีกสองสามวัน ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร

dome704

พอติดใจอะรัยๆ มันก้อง่ายแบบนี้ละคับ  ::DookDig:: ::DookDig::

st789

bigbuff

ของมันเคยๆก็งี้แหละนะไม่ต้องพูดมาก

devilzoa

x-gen

อยากให้มีตอน 4 จังเลยครับ คราวนี้เอาแบบให้เป้มลอยู่ที่บ้านถาวรเลย

9toulek

อาการยังทรงอยู่ คงทรงความเสียวต่ออีกสักหน่อย