ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 32 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 09, 2020, 12:42:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drblackjack

เจ๊หมิวนี่แสบมาก กะลังจัดกันยังขวางคนอื่นได้
แต่ยิ่งขวางเจนจะยิ่งอยากเข้ามาแย่งรึป่าว
แล้วแบบนี้ โทนกับพี่เตยจะมีโอกาสอีกมั้ย รอๆๆ

akine

::Dribbling:: โห้ อย่างกั๊กเลย5555แหม่ แสบสุดๆ
edit เห ยัยมารน้อย เอาของเยอะแยะมาใช้กะโทนเหรอเนี่ย

timshel

ร้ายมากเจ๊หมิว แบบมีคลาสมาก

น้องแก้มนี่ หนักเลย วางยาปลุกเซ็กส์

แล้วคนเดียว จะไหวเหรอ

pikachu

เจ๊หมิว วางงาน  แล้วเจนได้ยินว่า ใหญ่ๆ จะอยากลองดูมั้ยเนี้ยยย

Fazz

armsmartmai

iamdevil

นี่หวงน้องชายหรือหวงที่รักกันแน่เนี่ย อารมณ์ผู้หญิงยากแท้หยั่งถึง

sutee seechart

จินตนาว่าเจ๊หมิวนี่มาทรง ดิว อริสรา
บอกเลย เย็ดกันจนสลบไปข้างแน่ๆ
แล้วร้อนแรงแบบนี้ ไม่นานก็มีรีแมตช์อีก

hanvises

เจ๊หมิว ร้ายใช่ย่อยเลย เจนเจอแบบนี้จุกในจุก รับรอง

คำผิดนะครับ

ว่าตอนนี้ป๊าให้ทำงานแต่อาทิตย์ละ 4 วัน =>แค่อาทิตย์ละ

เชื่อป่ะตอนนั้นผมตื่นเต็มตาเลยครับ หรือ หรือว่าพี่เตยจะไม่ได้เป็นเลสเบี้ยนวะ=>พี่หมิวรึเปล่าครับ

[ ผม ]  :  เจ๊ ไหงบอกพี่หมิวเคยมีอฟน=>แฟน

เชื่อมั้ยว่าผมพูดดเล่นสนุก =>ด ซ้ำ

ถามวันนั้นว่าผมไมาได้ปล้ำเจีจริงๆเหรอ=>ไม่/เจ๊

พี่หมิวบอกผมนะว่าตอนแรกก็ตั้งใจจะมาค้างด้วยอยู่แล้ว ด้วยความี่ห่างหายจากบทรัก=>ที่

เธอหันแกเมให้ผมและเอานิ้วชี้จิ้มๆที่แก้ม=>แก้ม

ผมก้มจงจุ๊ปๆๆ ที่แก้มพี่เขาอีกสองสามทีแต่ครั้งทีา4 มันกลับไม่ใช่=>ที่

ผมกดริมฝีปากเกือบ 10 วินาทีแล้วจึงถอดปากออกมา ผมนั่งดอดพี่หมิวอีกครั้ง=>กอด

ทุกอยู่มันดูเรียบง่ายมากเลย เราไม่ต้องบิ๊วกันจนแฉะ=>ทุกอย่าง

พี่สาวคนสวยก็เริ่มขยับตามปากของเราขยุกๆกันสักพัก ก่แนที่จะอ้าออกตามจังหวะธรรมชาติ=>ก่อน

ผมสับผัสทุกจุดที่พี่เขายอม=>สัมผัส

ผมใช้ง่ามนิ้มหนีบเข้ากับจุกเสียวและบีบคลึงเบาๆ=>นิ้ว

ผมนัมผัสได้ถึงลมหายใจจากทางจมูกของพี่สาวคนสวย=>สัมผัส

สันดานผู้ชายแบบผมก็ยิ่งพุ่งพล่านได้คือจะเอาศอก=>คืบ

พี่เตยก็ยิ้มและจุ๊ปผมคืนหนึ่งที ผมจับก้นพี่สาวย้ายมาข้างบนครับ=>พี่หมิว

โคกสำราณ =>สำราญ

ผมได้หมัดผมให้พี่เหมียวเป็นทรงทวินเทล =>มัด/หมิว

ผมเลยพาแก้มไปหาอะไรกินครับ แก้มเดินไปก็บ่นไปครับว่าวันนี้เรียกทั้งวันเลย =>เรียน

ทำไมไอ้ขสดเชี่ยนี่มันคุ้นๆวะ=>ขวด