ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 04, 2017, 12:07:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าวันนั้น หนูเฟิร์นเด็ดขาด ไม่เลือกเจมส์ คิดว่าลุงพลจะยังรักเฟิร์นคนเดียวไหม

คิดว่าเป็นไปได้ ลึก ๆ ลุงพลแกก็เป็นคนดีนะ แกคงจะคบกับเฟิร์นคนเดียว รอเฟิร์นเรียนจบแล้วคบหากันเงียบ ๆ
71 (27%)
ยังไงคนอย่างลุงพลก็หาใหม่อยู่ดี เรื่องของเฟิร์นกับเจมส์มันแค่ข้ออ้างเท่านั้น ขนาดเมียจ่ามันยังเล่นมาแล้ว
192 (73%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 263

tigereac

ไหนลุงบอกว่าจะไม่หักโหม ยังไม่ทันไรจัดหนักน้องเฟิร์นอีกแล้ว

pssbr

Panya Sripaks

สงสัยผู้เขียนต้องหาของวิเศษให้สักอย่างแล้ว  เพราะจัดหนักทุกวันแบบนี้สงสารลุงจัง  ขอบคุณครับ

holovelove

เหงาๆ

vergo

เก็บแรงเผื่อไว้หน่อยนะครับลุงพล เผื่อมีลุ้นรางวัลใหญ่กะหมอพลอยอีกรอบ

chon101

น่าติดตามมากๆครับ

====================================
  4/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 4/11/2560 -4/5/2561 )

====================================================.

speedlove1

ผมว่าพ่อหมอพลอยต้องเป็นตัวละครลับสายเดียวกับลุงพลแน่เลย

thesee

nobitakung

น้องเฟิร์นโดนจัดหนักแน่นอน และหมอพลอยคนสวยหรือนอยอุ๊ จะเป็นเมียลำดับต่อไป ติดตามด้วยความระทึก

Poowanart Koedmanee

มีหึงกันเองซะแล้ว งานรถไฟไวไฟสูงก็มา ตาลุงมีฟ้าเหลืองแน่นวลๆๆๆ คิดถึงน้องเฟิร์นครับจะมีบทผาดโผนมั้ยน้อแอบเชียร์กลัวจะแพ้โดนัทที่ขี่กันไม่พอยังไปต่อที่ตาลุง ตอนต่อๆไปคงใกล้คิวนางฟ้าหมอพลอยที่เข้าตำราแม่สื่อแม่ชักแต่ดันหลงรักพ่อดุ้นคิวทองซะเองกะอุ๊โคนันนักสืบที่รู้ทุกเรื่องยกเว้นชะตาหอยตัวเองอ่ะนะ

5555maemoo

::Fighto:: คุณลุงโคตรเท่ ชอบมากๆ อยากให้คุณลุงมีเมียเป็นนักศึกษาอีกหลายๆคน

allapon

number0

จัดหนักไปเลยตาเฒ่า ตายเป็นตาย แล้วไปจัดหนักกับคุณหมอต่อไป