ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เราไม่ใช่สองอีกต่อไป" (EP.2)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 09:09:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7777777777

dikky

ธีร์นายเป็นพ่อพระจริงๆเลยที่ยอมแบ่งน้องปรางให้ชายอื่น หรือเป็นเพราะนายรักปรางจนไม่สามารถทิ้งเธอไปได้ถึงต้องยอมรับสภาพเช่นนี้

Tripple M

ขอกลับไปอ่านตอนเดิมก่อน อยากรู้ว่าทำไมน้องมะปรางถึงร้อนแรงดั่งไฟได้เพียงนี้

automilo

มีคนคิดแบบนี้ด้วยหรอ และผู้ชายก้อยอม รับไม่ได้เลยครับถ้าเป็นผม

devilzoa

chocochoco

ขอบคุณครับ ต้องมีอะไรที่ปรางยังบอกธีร์ไม่หมดแน่ๆ

xonly-809

ppyyaa

ยังคงติดตามเงื่อนงำ ที่ปรางเปลี่ยนไปช่วงแรกอยู่ครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ

biggiggog

kvachira

swss2511

เพราะรักมากธีร์ยอมปรางได้ทุกอย่าง แม้ปรางจะติดใจขอมีผู้ชายอีกคน

fantastica

เรื่องนี้ทะแม่งๆอยู่นะ คิดว่าเมื่อคืนคงไม่น่าใช่ครั้งแรกของปรางกะคริสแน่ๆ เพียงแต่ปรางยังหาจังหวะเพื่อจะบอกธีร์ไม่ได้พอได้ไปเท่ียวเลยหาข้ออ้างได้ น่าสงสารนายธีร์

shadowfier

ปรางนี้เชื่อฟังคำสั่งสอนเหลือเกินมีสามีกี่คนต้องดูแลให้ทั้วถึง