ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 40 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 24, 2020, 11:56:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

brother1

::Ahh::อ่านๆไปแล้วคิดภาพตามที่ท่านโทนเล่า คงจะบอกได้คำเดียวว่าถ้าเจ๊หมิวจะพูดแบบนี้ตอนอารมกำลังขึ้นแบบนี้เอามีดมาแทงกันเลยดีกว่า

wink

งวดนี้ทำตัวหนังสือแนะนำสวยมากครับเพลินตาดี มีทางช้างเผือกด้วยเผื่ออยากอ่านย้อนหลัง สุดยอดใส่ใจ คนอ่านอิอิ

niceanglev

lukpuman

ตอบได้น่าตบจูบมากๆ....

งานงอกแล้วเฮียโทนนน

pp1659

pliwds

ขายเก่ง...น้องดรีมดรัมเมเย่อ เมื่อไหร่จะมาต่อน๊า

แต่ได้เรื่องเข้าไปขัดจังหวะคนจะปี๊กันเนี่ยนะ มันผิดมาก ผิดจนเกินอภัย เลยนะนั่น
ต้องชดใช้ด้วยแซนวิชเท่านั้นจึงจะสาสม

ตกลงว่าโดนตัวเล็กล่อซื้อหรือเนี่ย ลวกมาม่าตอนจบซะงั้น

acropobia899

ขออ่านก่อนนะครับ. เดี๋ยวพรุ่งนี้มาแก้ครับ

เหมือนจะค้างแก้ไขของ ลุงพลอีกคน

sukray ruktum

เทพโทนเป็นตุ๊กตาล้มลุก  5555. นึกภาพออกเลยครับ สกิลเพลเจ๊หมิงแจ๋วมากๆๆเลย

งานเข้าแล้วเจ๊เตยเห็นอะไรเข้าแล้วเทพโทนถึงโดนตบซะทีนี้จะยังไงต่อละครับ