ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bota Mochito] COMIC HOTMILK 2019-10 ความทรงจำหลังวันเทศกาล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 16, 2019, 03:49:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boxser

รักหวานๆ จริงหลอ?

edit หวานจัดๆ แต่ก็สนุกดี

HaoMaRu

ลากมาเผื่อให้โดนกดถึงห้องเลย

มุกสารภาพรักแล้วเสียงดอกไม้ไฟดังนี้อย่างคุ้น ดีแล้วที่สมหวัง

alee.kareemee

ไม่แนวตับเหมือนมันขาดรสชาติไงไม่รู้น่ะ แต่ก็สนุกดีป็อปปี้เลิฟ

ก็ดีสามารถแก้ไขข้อผิดพลาดตนเองได้

Tdestiny

จบแบบhappy endingแน่ๆ รู้สึกอ่านแล้วมีพลังงานในการใช้ชีวิตดีครับเรื่องนี้ ::Fighto::

อ่านจบก็เป็นตามคาดซึ่งก็น่ารักดีครับคู่นี้

Chatchai Tubnan

ตับพังมานาน พอเปลี่ยนมาดูอะไรหวานๆ มันก็ดีไปอีกแบบนะครับ แนวน่ารัก หวานๆ แบบนี้ก็ดีนะ

Tee001

5ปีที่รอ หายากนะที่รอคอยจนขนาดนี้ โรแมนติกมาก นางเอกน่าหลงรักมากครับ

้Happy ending  อ่านแล้วมีความสุขไปด้วยจริงๆครับ

bigboy001

::Evil::  5 ปีก่อน สารภาพกันขนาดนี้แต่รุ่นพี่เมิน เพราะเข้าใจผิด กลับมาคราวนี้สาวน้อยเอาตัวเข้าแลกก่อนเลย  ::Evil::

EDIT ยกสองต้องมีแน่นอน ดอกไม้ไฟเข้าจังหวะพอดี ฮ่าๆ

suwat3648

นัตสึคาวะ ผมของเธอนั้น นมของเธอ สะโพกของเธอ ขอเถอะนะ

kurokami

พวกเรียวจูไม่ตายซะ สุดท้ายก็เป็นซะเองงงง

แฮปปี้เอ็นดิ้งกันไป

ต้วนอี้

เคยมีความหลังคล้ายๆกัน กับ 2 สาว ที่สารภาพรักกับคนที่หล่อนปฎิเสธ แต่อีกคนที่ชอบผม เธอลาออกไป  แต่ไม่โชคดีเจอจอเธอคนที่ลาออกไปเลย::Crying::

thanonza1

ขอร้องละ เนื้อเรื่องมาแบบนี้อย่าแบดเอ็นนะ ไม่ไหวจิงง

**อาห์ จบได้ชุ่มชื่นหัวใจดี 5555

solomon1977

ห้าปีที่รุ่นน้องรอมานานรุ่นพี่ควรจะเติมเต็มความต้องการซะนะครับ

Edit จบแบบงงงงนะครับ เค้ามีแต่สารภ่พรักก่อนแล้วค่อยซั่มกันแต่นี่ซั่มกันก่อนแล้วค่อยสารภาพรักแต่ก็น่ารักดีครับ

TCM12.0

การที่เห็นคนแอบชอบไปชอบเพื่อนมันเจ็บปวดนะ แต่คู่นี้สมหวังถึงจะช้าหน่อย

เอามุขเก่าพลุด้งจนไใ่ได้นินมาใช้ไม่เห็นมานานละ555 จบดีหว่นไปหน่อย

oyoyo

นี่แหละน้า คนเรามักจะมองไกลออกไปเพื่อตามหาสิ่งที่ล้ำค่า
แต่มักจะลืมไปว่าข้างๆตัวเองนั้นมีดอกไม้งามเบ่งบานรอให้เด็ดดมอยู่
++++++++++
ไอ้มุกดอกไม้ไฟนี่มันโคตรจะโบราณ แต่ก็ทำให้หนุ่มสาวหลายคู่ต้องจากลากันไปก็เยอะ
แต่ยังไงเธอก็สมหวังแล้วนะ นัตสึคาวะ

ensd-07

น่าจะตกหลุมรักมาก่อนแล้ว คงจบแบบรักใสๆๆ

ต้องพูดซ้ำนะถ้าเสียงดัง