ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sameda Koban] Offline Banger นัดรักออฟไลน์[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 24, 2019, 06:35:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Demon-Wolf

ไปนัดเจอตัวจริงแล้วเอ็กเหมือนมาคอมเลยก็จัดสิครับไม่รอแล้วนะ ::Oops::

นั้นมีนัดไปจัดกันรอบต่อไปด้วย

tanapong2000

ดูยูกะคงอยากจะเห็นมันจริงๆสินะได้เห็นเเต่ที่พวกที่ตอบกับเธอมันส่งเเต่ไอ้นั้นมาทั้งนั้นเลย
ถ้าเป็นเราได้เห็นรูปเธอส่งมาเเบบนั้นก็คงคิดเธอเป็น ผญ.อย่างว่าเเล้วตัวจริงมานี้ไม่คิดเลยว่า
ก็เป็นคนซื่อๆ ต่อจากนี้หวันว่าจะจบดีๆนะ

มีนัดกันใหม่ด้วยต่อๆไปคงเป็ฯแฟนกัน

operawatz01

สงสัยติดใจอยากโดน  จากการโพสภาพ แล้วมีคนโชว์ของให้

ขี้อาบแต่สุดโต้งเลย

nowhereman

นัดเจอนอกจอแบบนี้ น่าอิจฉาจริงๆ งานนี้ไม่ได้กลับบ้านมือเปล่าแน่ๆ
เป็นตามคาดแต่ตอนจบแอบหวานแฮะ นางเอกกลับมา อนาคตมีโชว์ออนไลน์แน่ๆ

tamagot123

::Hmmm:: อืมถ้าอ่านแบบไม่คิดไรมากผมก็คิดว่าเรื่องนี้ นางเอกจะชอบจิ้น นิดๆ เป็นสาวสไตลเก็บตัว เข้าสังคมไม่เก่ง อาจจะชอบช่วยตัวเองบ้าง พอเจอพระเอกที่ ใส่ใจละก็ชมเค้า นางก็จะดีใจ มี....กัน จบแบบหวานแหวว แต่พอท่านฮิปไห้ผมเดาตอนจบ เลยคิดอยู่เลยว่าจะจบไงน๊า หรือว่าจิงๆนางแอบร้าย

555น่าร้ากก จบแบบแฮปปี้เอนดีต่อใจมากฮะ

akine

::Punch:: อะไรคือหน้าตาบ้านๆ 5555 ร่างเล็กๆกลมๆแถมใส่แว่นนี่ไม่บ้านละนะ แต่ แบบโชคดีที่พระเอก วาดเก่งอะมันเป็นตัวเชื่อมสัมพันธ์ที่ดีเลยนะ จุดเริ่มของการเจอกันเพราะวาดรูปนี่ละ หลายคนเหมือนกันนะแบบถ้าเราวาดเซ็กซี่ได้นี่ยิ่งแล้วใหญ่เลยอะเป็นสกิลที่ผู้ชายควรมีอะ 555 แล้วนางเอกยังซิงจริงอะ งื้อ งานชิ้นโบว์แดงเลยนะ
edit : โว้ยยย อะไรคือ ให้เป็นยูกกะของเธอคนเดียวหมั่นไส้พระเอกว้อยยย แต่จบแบบนี้ก็ดีต่อใจอะ อยากเห็นภาคต่อเลยถ้ามีอะ งับ 5555+

Dark-Gaim

หน้าตาบ้านๆมากเลยหรอแบบนี้ 5555 ผมว่าต้องได้กันแล้วก็คบกันแน่นอน

เขินจนต้องหนีออกมาเลยนะเธอ ปล่อยให้พระเอกหว่าเว้ไปพักใหญ๋เชียว

syndromz

นัดเดตออนไลน์แบบนี้โคตรวัดใจเลย เจอน่ารักขนาดนี้/ม่มีปล่อยให้หลุดมือไปได้แน่นอน ยิ่งน้องแว่นรีเควสสห้สไลด์หนอนโชว์อีกอะไรจะหื่นขนาดน้าน

เกือบจะกลายเป็นครั้งเดียวจบแล้วมั้ยละ ใจหายใจคว่ำหมด

Shine Muscat

ไม่ได้จบแค่การสไลด์หนอนให้ดูแน่นอน
สงสัยพระเอกไม่ส่งรูปหนอนให้เลยต้องนัดมาดูเอง  ::Shy::

พระเอกน่าจะต่ออีกรอบสองรอบ ห้องคาราโอเกะมันเก็บเสียงอยู่แล้ว
นางเอกคงทั้งเงี่ยนทั้งสับสนเลยหนีกลับไปก่อน (สุดท้ายก็ไปเจอกันที่คอมมิเกะอยู่ดี)

goorboyI

นมใหญ่ขนาดนี้ หน้าตาไม่ต้องสนละคับ ได้กันแบบหลายยกแน่นอน 55555

น่าจะมีไลฟ์โชว์บ้างนะ เวลาเอากัน

Anzu Lee

ไม่ต้องมาแอ๊บใสเลยยัยหนู  ดูจากที่เธอแต่งตัวมาเจอผู้  เธอเตรียมตัวมาเพื่อโดนจัดอยู่แล้ว!!
555
เดาๆเรื่องนะ : ยูกะจังแอบปลื้มพระเอกอยู่แล้วแหละ แบบ ไม่เคยหื่นใส่ตอนเธอลงรูปเซกซี่ไรงี้
พอเจอตัวจริงเลยลองยั่วดูหน่อย
ถึงตอนแรกจะแค่อยากดูหนอนน้อย
แต่สุดท้ายเธอต้องทนไม่ไหว โดนไปตามระเบียบ ฟันธง!!

edit: ไม่นึกว่าเธอจะอายจนหนี  แต่ที่กลับมานี่ติดใจใช่มั๊ย 55
แต่แอบมีความน่ารักนะ " เป็นของชั้นคนเดียวได้มั้ย" ง่ออววววว

siwapeeza

ไม่น่าจะเหลือนะนี่มาแนวนี้แต่นางเอกขนาดแบ๋วๆแต่ใจกล้าใช้ได้เลยนะนี่

ชอบตรงจะไม่เป็นของทุกคนแต่จะเป็นของเธอคนเดียว 555

Kit.m555

แต่ละคนพลั้งปากกันหมด ว่าแต่ผู้หญิงมัวแต่ดูรูปที่เขาส่งมาจนคลั่งไปแล้ว ::Suffocate::
EDIT : อ้าวผู้หญิงหนไปสะงั้นปล่อยพระเอกฟุ้งซ่านไปได้ ::Pull::

natthapon.sinsadee

หน้าตาอาจจะไม่เหมือนในรูป แต่ ลีลา นั้นของจริง พระเอก บื้อไปนิดแต่ก็ตลกดีครับ