ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 12

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 17, 2023, 12:53:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sitticha

medsay

::Glad:: เปิดตัวละครใหม่ นิสัยจะคล้ายใครนะ

gateja

a park

อ้างจาก: poongpong เมื่อ พฤษภาคม 17, 2023, 12:53:50 หลังเที่ยงโควิดรอบแรกกำลังซา ฟินกลับมาจากสิงคโปร์กักตัวเรียบร้อย มาเจอผม เมพาลูกไปอเมริกาเพื่อไปหาวัคซีนและมีแพลนจะกลับมาแล้ว
ไก่กับตองก็ห่างไป...ด้วยสภาพการระบาดของโรค
ยัวกลับไปอยู่ที่บ้าน ตจว
บีมีแฟนจริงจังอยู่ที่สิงคโปร์
ผมกำลังกลับจากภูเก็ตกับฟินหลังจากที่เราไปหามินมา
พี่อามเองก็หายไปกับแก้ม ใช่ผมเป็นคนแนะนำลูกน้องเก่าคนนี้ให้รู้จักพี่อามแล้วก็หายไป คือไม่ได้ถามไถ่กันมากนัก

ระหว่างทางกลับผมกับฟินน่าจะเป็นช่วงเวลาที่เราได้พูดคุยอะไรกันหลายๆเรื่อง
เราพักที่หัวหินสั้นๆได้วิดิโอคอลคุยกับยัว

ยัวบอกว่าจะมาหาฟินคิดถึง
สองปีที่เราไม่ได้เจอกันในหลายๆครั้ง จะเป็นยังไงนะ

ระหว่างทางผมเลยได้ถามเรื่องคาใจ
ผมถามว่าระหว่างที่คบกับทอมแล้วมีอะไรกับผมด้วย มีใครอีกไหม

นั่นล่ะ ผมถึงได้รู้จักฟินจริงๆ ฟินบอกมีคุยกะอีกคนนึงเป็นคนฝรั่งเศษ
ก็เจอกันในการทำงานนี่ล่ะ หล่อดี

ผมบอกฮะตอนนั้นควบสามเลยเหรอ ฟินตอบมาง่ายๆว่าก็เผื่อใครไม่ว่าง ฮ่าๆๆ
ผมอึ้งไปเล็กน้อยไม่แปลกใจแต่ก็แปลกใจ งงไหม ใช่ งง
แล้วได้บอกทอมไหมว่าคุยกะคนอื่น

ฟินบอกก็ไม่ได้คบใครอ่ะ ตอนนั้นก็เลยไม่ได้ต้องบอกใคร
อยากไปกับใครก็นัดแค่นั้นเอง ผมเลยถือโอกาสคุยเรื่องราวของฟินไปซะเลย

ผมถามแล้วฝรั่งเศษมาไง ฟินทำหน้าเหมือนไม่อยากเล่า แต่ก็เล่า
ก็มาทำงานเจอกันแล้วเขาก็มาถามทางเพราะว่าพึ่งมาอยู่เมืองไทย
ก็เลยบอกทางเขาไป บอกบ่อยๆเขาก็ชวนไปกินกาแฟ ก็คุยกันไม่มีอะไร
เขาก็บอกว่าไปคุยที่ห้องต่อไหมร้านกาแฟปิด ก็ไป
นั่งๆคุยไปเขาก็บอกว่าขาสวยจัง ขอจับได้ไหม
ก็บอกได้ ก็เลยไม่ได้จับแค่ขา
ผมถามว่าเหรอๆๆ ทำไมผมแข็งปั๊กเลยก็ไม่รู้ ฟินบอกอือ แต่ใหญ่มากนะ ฉี่ขัดต้องไปหาหมอเลย
ผมว้าวมาก แล้วเจอกันบ่อยมะ
ฟินบอกช่วงแรกๆก็บ่อยนะ แล้วก็ปล่อยขำออกมา

แล้วกะทอมล่ะ ฟินบอกก็ตอนนั้นกะทอมก็คือแค่คนคุย มีอยากๆก็แวะไปบ้าง ฮ่าๆๆ ฟินหัวเราะกลบเกลื่อน
ผมก็เลยถามแล้วผมล่ะ ฟินบอกว่าผมเป็นความสนุกมันเขี้ยว ลงท้ายก็บอกว่า เอากับพี่บ่อยสุดละ แล้วก็หัวเราะ
ผมกึ่งยินดีนิดๆแต่ก็คิดภาพฟินโดนคนนั้นคนนี้แล้วพูดแบบตรงๆคือ ปวดท่อนเอ็นที่แข็งปั๊กมากๆ ไม่รู้ทำไม

คิดภาพฟินยืนกระโปรงสั้นๆขาสวยๆแล้วโดนหนุ่มฝรั่งเศษของใหญ่เสียบมันชวนงึกๆแปลกๆ

เรามาถึงกรุงเทพกันตอนเย็นๆ ฟินขึ้นคอนโด และผมก็แยกย้ายมา
ผมคิดภาพฟินในช่วงชีวิตนั้นไม่ออกเลยจริงๆ
แต่ก็นั่นล่ะ มันผ่านมาจนเรามีทริปไปเที่ยวกันสองคนแล้ว แต่ทุกอย่างก็เหมือนเดิมเราไม่คุยเรื่องสถานะอะไรมากไปกว่านั้น

ผมหลับเป็นตายไปวันนึง ไม่ได้ถามฟินว่าทำอะไรยังไง ตื่นมาเคลียร์งาน
ผมยังคิดไม่ออกว่าจะเอายังไงกับธุรกิจดี จะปิดบริษัทแล้วไปขายของ คนก็ขายกันเต็มไปหมดเพราะโควิด
มีแต่คนขาย ไม่มีคนซื้อ

ผมเลยตัดสินใจครั้งใหญ่ในชีวิตถามฟินว่า สนใจทำบริษัทด้วยกันไหม
ฟินพิมพ์มาถามว่าเงินลงทุนเท่าไหร่ ผมบอกราคาหุ้นไป ฟินไม่ถามอะไรกลับ เงียบหายไปสองวัน
แล้วก็โอนเงินเข้าบัญชีมา แล้วก็บอกให้ใส่ชื่อเธอเป็นกรรมการด้วย มีอำนาจเซ็นต์ทุกอย่างเหมือนผม
ผมบอกว่าเดี๋ยวไปเจอ ฟินบอกไม่ว่างติดงาน ผมถามงานอะไร ฟินบอกงานนอก
ฟินเป็นผู้หญิงเก่ง คนอยากให้เธอทำงานด้วยแยะ แต่เธอเลือกทำ ที่สำคัญเธอพึ่งตัดสินใจลงหุ้นกับบริษัทผม

ฟินพิมพ์มาบอกว่าเจอกันค่ำๆได้ ว่าง
ผมนอนหลับไปอีกรอบจนค่ำ เป็นช่วงเวลาที่ผมได้พักจริงๆไปสามสี่วัน
ฟินบอกว่าเธอคุยงานอยู่ที่โรงแรมนึงอยู่ ประชุมจะเสร็จละมากินข้าวกันได้
ผมลุกอาบน้ำแต่งตัวออกไป

ผมไปถึงสิ่งทีเกิดขึ้นคือ ฟินนั่งกินข้าวอยู่กับฝรั่งคนนึงแล้วก็มีไวน์หมดไปเกือบขวดแล้ว เธอแนะนำผมว่าเป็นพาร์ทเนอร์บริษัทใหม่กับ
ฟินใส่เสื้อเชิ๊ตรัดรูปดูเรียบร้อย กระโปรงยาวมาถึงเข่าผ่าสูงส้นเข็มสี่นิ้ว ทุกอย่างดูดีเนี๊ยบ ติดตรงเสื้อเชิ๊ตสีดำนั้นซีทรูมองเห็นบราสีเนื้อไรๆ
เรานั่งทานข้าวกันในร้านโล่งๆ เพราะร้านอาหารคนต้องเข้าไม่เต็มจำกัดจำนวนและมีกระจกกั้น
ผมก็ทักทายกินด้วยสักพักฝรั่งก็ขอตัวเพราะต้องไปต่อที่อื่นแต่ก็ชวนเราไปด้วย

ฟินมองหน้าผมแล้วบอกไม่อ่ะ ไว้เจอกันดีกว่า มีเรื่องต้องคุยต่อ
ฝรั่งร่้ำลาไปฟินถามจะกินต่อไหม ผมบอกได้หมดแล้วแต่ ฟินสั่งไวน์มาอีกขวด
ผมเอาเอกสารทางบัญชีมาให้ดู ฟินนั่งตรวจเงียบๆพร้อมกับจิบไวน์ไปด้วย
ผมรู้สึกได้ว่าส้นสูงของฟินกำลังเลื้อยมาที่หน้าแข้งผม
ฟินหน้าแดงเพราะไวน์ แล้วก็ตาฉ่ำ แสงไฟอ่อนๆทำให้ความขาวของฟินพุ่งออกมา
ฟินตรวจเอกสารอยู่ประมาณ 20 นาทีก็เรียบร้อยเซ็นชื่อพร้อมกับชนแก้วไวน์กับผมบอกว่าเริ่มละนะ

ฟินเคยมาช่วยงานบริษัทผมมาครั้งนึงแล้วตอนแยกกับหุ้น แต่คราวนี้คือมาลงหุ้นเลย
ฟินถามถึงทำเลที่จะทำออฟฟิษใหม่ เพิ่มลูกค้ายังไง แต่ช่วงนี้ WFH กันไปก่อน

ฟินชนแก้วผมพร้อมปากแดงๆที่เผยอน่าประกบจูบมาก ฟินถามผมว่าอยากไปต่อไหม
ผมบอกไปสิ ผมคิดว่าคงไปที่ที่ฝรั่งนั้นชวน คงเป็นที่ปิดๆ เพราะเขาก็ยังห้ามผับบาร์เปิดอยู่

ฟินเดินไปที่ลิฟต์โรงแรม แล้วก็กดขึ้นไปชั้นบน ผมถามว่าไม่ลงไปลานจอดรถเหรอ ฟินเดินเข้าจูบปปากผมในลิฟต์พูดว่าอยากไปที่ลานจอดเหรอ
ผมโอบตัวฟินไว้มือสัมผัสผ่านผ้านิ่มๆลื่นๆซีทรูที่ฟินใส่ เนื้อผ้ามันลื่นละมุนมือมากผมคว้าหมับไปที่ก้นฟินแล้วเค้นมันช้าๆ เสียงปิ๊งประตูลิฟต์เปิด
ฟินเดินถือกุญแจเช้าไปกดที่ห้องห้องนึง
แล้วก็เดินนำไป

ในห้องเหมือนห้องที่มีคนเปิดไว้แล้ว มีข้าวของวางกระจัดกระจาย ใช่มันก็คือเสื้อผ้าฟินนั่นล่ะ
ผมเดินเข้าไปเงียบๆพยายามสำรวจดู

ผมถามว่าฟินมาเปิดห้องเหรอ ฟินบอกอื้ม ผมถามต่อนอนคนเดียวเหรอ
ฟินหันมามองพร้อมกับบอกว่า นอนกับคนเมื่อกี๊ ผมอ้าปากค้าง
ห๊ะ ฝรั่งที่กินไวน์อ่ะเหรอ ฟินบอกใช่
ก็มานอนกันคืนนึงแล้วก้ลงไปกินไวน์แล้วก็พี่มานี่ล่ะ

ผมเดินเข้าไปประกบคว้าหมับเข้าที่นม บีบมันแรงๆแล้วก็ประกบปากจูบ แล้วก็ดึงกระโปรงฟินลง ท่อนที่แข็งของผมมันพร้อมอยู่แล้ว ผมเสียบเข้าไปง่ายๆ
รู้สึกได้ว่ามีน้ำขังอยู่เต็มรูไปหมด
ผมถามเงี่ยนอะไรทำไมนัดเย็ดคนอื่นอีก
ฟินไม่ตอบอะไรร้องไปตามจังหวะที่โดนเสียบเข้าไป เสียงอ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ซี๊ดดังขึ้นตามจังหวะที่ผมเสียบ
ผมกดลำควงพร้อมกระแทกให้มันแน่นที่สุด
ฟินร้องซี๊ดสสสสส อี๊ยยยยยย โอยยยยย
ผมบีบคอฟินถามว่า ทำไม...เงี่ยนเหรอ ฟินคิ้วขวมดหลับตาปี๋ไม่ตอบ กัดฟันแน่น ผมตบไปที่หน้าฟินเบาๆ ฟินกัดฟันแน่นคำรามรอดไรฟันออกมา
เด้งสวนอย่างเมามันส์ร้อง โอ๊ยยยหห อูยสส์ ผมจบฟินยืนหันหลังหน้ากระจก จับใส่ท่าหมา ยืนกระแทกรวดเดียวไม่หยุดมีแรงเท่าไหร่ใส่เท่านั้น
ผมบีบคอฟินในท่าหมาไปด้วยฟินหน้าแดงดีดสะบัดจนหลุด ร้องอี๊ยยย อือื ซี๊ดสสสสสส ไม่เป็นภาษา บางทีก็กรีดร้องออกมา

ผมเปลี่ยนมาเป็นมือนึงจิกหัวฟิน แล้วมือนึงก็ดึงหัวนมฟิน มันเหมือนจะขาด ฟินร้องกร๊ดดดดด ลั่นตัวสั่นแรงมากๆ
ผมดึงออกมาฟินมีน้ำพุ่งมา ผมพลิกฟินกลับมานอนหงายบนโซฟาในห้อง แล้วก็กระแทกฟินอย่างเอาเป็นเอาตายจนตัวโยน ผมถึงขีดคลั่งสุดท้าย
ผมกระแทกแล้วก็เอาออกมาใส่ปากฟินให้อม ฟินกลืนมันเข้าไป ผมแยงลึกเข้าไปจนฟินสำลัก
น้ำตาฟินไหลออกมา ข้างตาอ้าปากหายใจแอ่นตัวกระตุกไปมา ร้องอี๊ยส์เบาๆ ผมถอนตัวออกมายืนเห็นฟินยังบิดตัวอยู่
มีน้ำพุ่งเป็นขีดออกมาสุดท้าย

ผมนั่งหอบดูสภาพห้อง นี่น่าจะเหมือนการขืนใจที่สุดครั้งนึง ฟินนอนนิ่งตาลอยไม่ได้พูดอะไร
ผมเดินเข้าไปนอนข้างๆถามว่าดีไหม ฟินบอกเจ็บ พร้อมกับปาดน้ำตา ผมหอมแก้มไปเบาๆ ถามว่านี่ยังไม่ได้เอาน้ำออกเลยเหรอ
ลงไปกินข้าวทั้งๆที่น้ำเต็มรูอ่ะนะ ฟินพยักหน้า
บอกว่าก็พึ่งโดนก่อนลงไปนี่ ล้างไม่ทัน

แล้วฟินก็ลุกไปห้องน้ำ ล้างตัว ผมเลยไปล้างตัวด้วย ผมถามว่าสรุปคนนั้นใคร แฟนหรือกิ๊ก หรือยังไงอ่ะ
ฟินหันมามองบอกว่าก็กิ๊กเก่า เค้ามาไทยพึ่งนัดเจอ เค้าชวนมากินข้าวก็เลยไฟเก่าติดนิดหน่อย
ผมบอกโหยแม่คุณกิ๊กแยะเหลือเกิน โดนไปกี่ทีล่ะ
ฟินก้มหน้าทำท่าเขิอายบอก 3 ที เอง แล้วก็หัวเราะ อาบน้ำเสร็จฟินก็ไปนอน นอนแบบหลับไปเลยจริงๆ น่าจะเพลีย

ผมนั่งคิดว่า นี่ทำถูกแล้วไหมวะ ดึงฟินมาร่วมงาน ความสัมพันธ์มันซ้ำซ้อนไปไหม แต่มันก็อาจจะไม่ทันแล้ว ถ้ายกเลิกตอนนี้ความสัมพันธ์อาจจะมีปัญหามากกว่าอีก
แล้วผมก็หลับไป ตื่นมาอีกทีคือฟินชวนลงไปกินข้าวเช้า
ผมเดินลงมาแบบงงๆ แต่ก็ไม่มีอะไรมากไปกว่านั้น ฟินเนื้อตัวหอม มีเสน่ห์น่าสัมผัสลูบไล้มากๆ
ไม่แปลกที่ใครมีโอกาสก็จะชวนเธอไปขึ้นเตียง

ผมนั่งคุยกับฟินถึงเรื่องบริษัทใหม่ ดูเธอไม่เดือดร้อนและมีอะไรต้องทำแยะ
ฟินบอกว่าเดี๋ยวนัดเพื่อนบ่ายๆ เพื่อนเก่าแก่สมัยเรียนเมืองนอกชื่อเจน
ผมถามว่าผู้หญิงใช่ไหม ฟินบอกใช่สิ เจนพึ่งไปเรียนที่จีนมาแล้วก็ไปต่อที่เมืองนอกรู้จักกันกับฟินในที่ทำงานแห่งหนึ่ง
ก็สนิทกันตามระยะเวลาและโอกาส
ฟินบอกอาจจะให้เจนช่วยหางานเพราะคอนเนคชั่นดีมากๆ

ฟินเช็คเอาท์แล้วก็นัดผมไปอีกโรงแรมหนึ่ง เพื่อเจอเจน

ผู้หญิงตัวเล็กๆ ไม่ได้เล็กมากสูงน้อยกว่าฟินนิดนึง
หน้าตาน่ารัก เสียงเล็กๆพูดจาออดอ้อนใส่เสื้อครอปเอวลอย สีผมจัดจ้านดูมีความมั่นใจ
ฟินแนะนำให้ผมรู้จักเจน เจนคล้่ายๆกันกับฟินเลย คุยง่าย เฟรนด์ลี่

แล้วเจนก็โป๊ะแรกมาเลย เจนรู้จักหนุ่มฝรั่งเศษเมื่อคืนด้วย แต่ไม่รู้ว่าฟินกินไปแล้ว ฟินก็ทำหน้าตาเฉยๆไม่บอกเพื่อนอะไร

ผมนั่งอมยิ้มในใจว่าเออเว๊ย ฟินเรียกผมพี่แบบไม่มีเปิดเผยความสัมพันธ์
พอเจนไปเข้าห้องน้ำ ฟินบอกว่า เจนคบทอมาหลายปี จีบได้ก็จีบเลย ตัวนี้ดี
ผมบอกเฮ้ยใจเย็นๆ อย่ามาโยนเอางานก่อน ฟินหัวเราะปากเบ้แบบสะใจ

การสนทนาผ่านไปได้ด้วยดี หนักไปทางสองสาวคุยกันเรื่องนั่นนี่มาก เจนบอกว่าเรื่องงานไม่น่ายากพร้อมกับชวนฟินไปเที่ยว ตจว บอกว่ากลับมาจากเมืองนอกไม่ได้ไปไหนเลย
ฟินบอกเออว่างๆจัดให้ เจนบอก พรุ่งนี้เจนว่าง ฟินบอกไม่ได้เอาไว้ก่อน

เราแยกย้ายกันผมกำลังจะถึงบ้านฟินก็โทรมาบอกว่า ให้ไปเจอที่บ้านนะ ผมถามบ้านไหน ฟินบอกคอนโดฟินไง
ผมถามว่าไปทำไม ฟินบอกโอ๊ยก็มานอนค้างไง ตามมา แล้วก็วางสายไป

ระหว่างทางที่ผมกลับไปบ้านเจนแทกฟินมาใน ig ผมเลยเข้าไปส่อง

a park

Amigo

ฟินท่าจะเป็นนางเอกแน่ ไม่ว่าใครไปฟินอยู่ตลอด

sthanya

รู้สึกหึงฟินแทนคุณวะ ไม่อยากให้ไปเอากับใครนอกจากคุณ

locklock leck

Twop14

ฟินเรียกว่า FWB ได้หรือเปล่านะ หรือว่าชอบแบบนี้เฉยๆ

Shisoshi

Amber

ยิ่งตามอ่านจะทันตอนล่าสุด กลับไม่ยากให้ถึง  วางไม่ลงเลย