ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(C97)(Same Manma)] Masaka Anoko ga Konna Koto สัญญายามค่ำคืน by unemployed-fs

เริ่มโดย upfs, เมษายน 24, 2020, 01:12:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

upfs

เรื่องนี้เป็นการฝึกแปลนะครับยังไงก็ฝากช่วยคอมเม้นกันด้วยนะครับ
ถ้าใครมีเทคนิดหรือวิธีการอะไรแนะนำก็บอกกันได้นะครับ

noohun

เรื่องนี้แหวกแนวดีนะครับ ดำเนินเรื่องแบบการส่งข้อความ และเป็นเหตุการณ์ในวิดีโอ
มิติใหม่แห่งวงการมังงะจริงๆ
เรื่องแปลนี่ สำหรับผมน่าจะมีแค่การใช้คำที่มีสะกดผิด หรือตกหล่นนะครับ เรื่องฟ้อนหรือการแปลนี่ดีแล้วครับ อ่านง่ายสบายตาดี

ipor

ยังงงอยู่เลย สรุปว่าชอบความตื่นเต้นคนเดียว แปลกใหม่จริงๆ

yopern

ยามได้ส้มหล่นใช่ไหม ภาพสุดท้ายน่ะ พ่อหรือยาม

keatmano

แปลได้ดี อ่านแล้วก็ลื่นไหลไม่ติดขัด ใช้คำง่าย ๆ ดี ... ฉากสุดท้ายคงเป็นยามได้รับค่าปิดปากมั๊ง ::HoHo::

upfs

อ้างจาก: noohun เมื่อ เมษายน 24, 2020, 05:44:30 ก่อนเที่ยง
เรื่องนี้แหวกแนวดีนะครับ ดำเนินเรื่องแบบการส่งข้อความ และเป็นเหตุการณ์ในวิดีโอ
มิติใหม่แห่งวงการมังงะจริงๆ
เรื่องแปลนี่ สำหรับผมน่าจะมีแค่การใช้คำที่มีสะกดผิด หรือตกหล่นนะครับ เรื่องฟ้อนหรือการแปลนี่ดีแล้วครับ อ่านง่ายสบายตาดี
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับเรื่องนี้มามีปัญหาเรื่องคำหน่อยengเขาแปลมาแปลกๆ

MooOon

ผมไม่เก่งเรื่องภาษายุ่นเลยไม่รู้ต้นฉบับแปลว่าอะไรมั้ง เเต่อ่านเเล้วไหลลื่นดี

เนื้อหาเอาจริงๆก็ดีเเต่มันไทมสคิปไปมาเลยเสียด้าย จริงๆ ถ้าเพิ่มฉากที่โดน

ยามจับปล้ำ จะเพิ่มเนื้อหาน่าติดตามเข้าไปอีก ^^

Hungry

แปลได้ดีเลยครับ อ่านแล้วไม่ติดขัดเลย ตอนสุดท้ายนี่ยามใช่มั้ย หรือว่าพ่อ ::Dribbling::::Sobad::

joulez

แปลดีครับ ฟ้อนโอเค ยามได้ค่าปิดปาก สบายเลย

gfthebc

ยาม​เลยได้​ส้มหล่น​ใช่ไหม​ครับ​เนี้ย​ สงสัย​จะ​ได้​ยาว​ๆ​แน่ๆ​เลย​ครับ​

แมงโก้ส้นตีน

คุณยามผู้โชคดีใช่มั้ย
เรื่องนี้ไม่มีพ่อเอาลูกให้เห็น (ลับหลังไม่รู้)
แต่ยามได้เย
::DookDig::

nekki

ยามนี่โชคดีจังได้ของฟรีด้วย ถ้าเป็นผมเจอในห้องเรียนตอนกลางคืนนี่ละกลัวเป็นผีมากกว่า555

siwapol55

ยามเข้ามาได้จังหวะมาก กลายเป็นผู้โชคดีไปเลย
ขอบคุณมากครับ