ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 18 (ตอนจบ)

เริ่มโดย punyang, เมษายน 17, 2016, 01:11:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chonsit

สนุกมากเลยครับ  อ่านแล้วเพลินมาก  ไม่ได้ อ่านอะไรแบบนี้มากนานมากเลย ขอบคุณมากๆครับ

พญายม

เขียนได้ดีมากเลยอย่าเลิกเขียนสะก่อนละคับ

pgh22

ตามอ่านมาถึงตอนสุดท้ายเสียดายไม่อยากให้จบเลยขอบคุณครับ

airfoxus

cuffs 112

อ่านแล้วสนุก มากครับ ลุ้นมากในบางช่วง ก็คิดอยู่ว่าพระเอกจะกลับมาโลกเดิมไหม หรืออยู่ในโลกนั้นไปตลอด แต่งได้ดี ดีมากๆเลยครับ ขอบคุณครับ

archese

จบแบบนี้ไม่ดี เพราะยังมีอีกหลายเมืองไม่ใช่เหรอ  ::DookDig::

bangkok36

ohmxonly

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

กำลังสนุกเลยครับ ผมว่าเนือเรื่องสนุกมากนะครับ ช่วงสงครามก็สนุกดีครับ

Nattanan Tst

sarozzero

ขอบคุณครับ อยากให้มีตอนต่อไปจริงๆ
ให้พระเอกได้สร้างฮาเร็มให้ใหญ่กว่านี้^^

ursula.aki

ตอนสุดท้ายแล้ว...ขอบคุณมากๆครับ เยี่ยมจริงๆ

xonly-1013

เอาจริงดิจบแบบนี้เลยหรอครับ ::Horror::

หักมุมไปไหม ::Waiting::

คือผมเข้าใจว่าจะเปรยคร่าวๆว่า ความจริง  กับความฝันงั้นหรอครับ ::Crying::

LLT_GreY

::Thankyou:: โห่ๆเรื่องนี้สนุกจริงๆครับ ขอบคุณครับ