ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ราสองสามคน the series 22

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 14, 2018, 12:45:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมคิดถึงคำชวนของยัวแล้วก็คิดถึงการเดินทางที่กำลังจะมาถึงของบี
มันเป็นเวลาที่กระชั้นกันมาก ผมไปส่งยัวก่อนแล้วกลับมารับบีก็ทัน เพราะบีต้องมีเปลี่ยนเครื่องอีก
ผมบอกยัวว่าอาจจะติดธุระ ยัวบอกว่าถ้าไปได้จะรอนะ
ผมถามว่ารถที่มารับไปไหน ยัวบอกว่าพอดีแจกมาเร่งด่วนก็เลยปล่อยรถไปรับ ยัวกลับเองได้ไม่ยาก
ผมบอกโอเค เดี๋ยวไปรับ

ผมมารับยัวตอนบ่ายๆ ไปส่งแล้วก็กะมารับบีตอนใกล้เช้าอีกวันพอดี
ไม่น่ามีอะไรผิดพลาด เผื่อเวลานิดๆหน่อยพอได้ นาทีนี้อะไรก็เกิดขึ้นได้ เพราะผมเดาอะไรไม่ได้เลย

ยัวขึ้นรถมาในชุุดพร้อมกลับไปสู่เมืองชายทะเลแรกเห็นผมสะอึกไปนิดนึง

ระหว่างขับรถไป เราคุยนั่นนี่ กัน ผมจับได้ว่า ยัวมีความประหลาดอยู่ในตัวค่อนข้างแยะ
คนละแบบกับฟิน ฟินนี่ชัดเจนมากว่าเป็นแฮปปี้ไลฟ์ แต่ยัวนี่บางทีก็มีความระเบิดออกมาทางด้านอารมณ์มากกว่า
แต่ก็ดูสบายๆแล้วแต่ก็พูดตรงๆ

ผมบอกว่าสลับกันขับได้ไหม ยัวบอกได้ เดี๋ยวต้องขับกลับอีก
ผมบอกว่ายัวนมสวยจัง ยัวหันมายิ้มว่า ทำไมจะให้ถอดเสื้อเหรอ
ผมหัวเราะบอก โนบราก็พอ ก่อนออกรถยัวจัดให้
ผมนี่ลุกขึ้นนั่งเลยจากที่คิดว่าจะนอน ยัวบอกว่าจริงๆไม่ชอบใส่นะ เด็กที่โรงแรมเห็นบ่อยไป
ผมถามว่าไม่อายเหรอ ยัวบอกว่าจริงๆแล้วแพ้อลาสติค คือพลาสติคที่ทำเสื้อใน หลังๆเลยไม่ใส่
ผมถามว่าเนี่ยถึงเดูเฉยๆชา ยัวบอกว่าเคยได้ยินเด็กที่โรงแรมคุยกันด้วยนะว่าเอานมคุณยัวไปชักว่าว
เลยแกล้งให้เห็นแต็มๆไปทีนึง

ผมหัวเราะบอก ไม่กลัวเขาข่มขืนรึไง ยัวบอกไม่หรอกเด็กพวกนี้กลัวยัวมาก แต่ไม่ได้ไม่ใส่พร่ะเพรื่อนะ แค่มีบางครั้งไม่ใส่แล้วบังเอิญเจอคนสวยมาก็แล้วไป
ผมถามว่านึกไงถึงชวนมาติดใจเหรอครับน้องสาววว ยิวยิ้มแล้วก็ยักคิ้ว ยัวบอกว่าที่ชวนมาเนี่ยไม่ใช่เรื่องอย่างว่าหรอก
มีโรงแรมนึงที่จะขาย แต่ยังไม่ได้บอกใครเพราะคนแย่งกันมาก อยากให้ผมช่วยดูว่าควรขายหรือทำอะไรได้บ้าง
เพราะทุกคนจ้องแต่จะให้ขาย อยากฟังคนไกลๆดูบ้าง ผมบอกจ๊ะ พร้อมกับเอามือคว้าหมับไปที่นม รถวุบลงข้างทางไปหน่อย พร้อมเสียงยัวร้องลั้นว่า อีบ้า

ผมโดนสั่งห้ามจับไปตลอดทาง
ยัวบอกว่า ทั้งฟินและบี น่าจะชอบผมนะ ยัวพูดถึงฟินว่าไม่เข้าใจฟินนัก มีแฟนแล้ว แต่ก็ยังนะ แต่ฟินก็น่ารักมาก
ผมบอกว่าน่ารักถึงขนาดเสียตัวกันเลยนะ ยัวบอกนี่ ฟินน่ากลัวกว่านะ คนนี้จะเอาอะไรนางต้องได้ ลูกออดอ้อนนี่จัดว่าเซียนมาก
ผมไปถึงโรงแรม ที่ยัวบอก บรรบยากาศดีมากๆ สวรรค์เลย มันซ่อนตัวอยู่ในหลืบของหาดไม่มีใครรู้จัก
ผมยังงเลยว่าพัทยามีที่แบบนี้ด้วยเหรอ เราเดินดูโรงแรมสักพัก มียามคนนึงเฝ้าอยู่เงียบๆ
ยัวบอกว่ามีคนงานมาทำความสะอาดแต่ไม่ได้เปิดให้พัก เพราะมีปัญหาอยู่ ผมเดินตามตูดกลมๆของยัวไปด้วยอารมณ์แปลกๆ
ผมถามว่ายัวมาทำอะไรที่นี่เหรอ

ยัวหันมามองผมแล้วถามว่าทำอะไรคืออะไร
ผมถามว่าที่แบบนี้มันมีไว้ทำอะไร นี่มันไม่ใช่ที่ที่คนทั่วๆไปมาแน่ๆ
ยัวหันมาหัวเราะนมสั่นเลย ยัวบอกว่านี่เป็นโรงแรมเซฟเฮ้าส์ให้พวกคนรวยที่รู้จักมาพัก
บางทีก็มีดารามากับคนรวยด้วย ผมถามว่าเขามาทำอะไรที่แบบนี้ ยัวบอก เขามาสวดมนต์ค่ะคุณ ถือศีลแปดภาวนา...
ผมถามว่า ที่ที่มีจากุชชี่ใหญ่ระดับสิบคนลงไปได้ริมผาติดกับทะเลนี่อ่ะนะ น่าจำศีลมาก

ยัวหันมามองผมแล้วค้อนว่า ขี้สงสัยจริงๆ พี่ต้องกลับกี่โมง
ผมถามว่าให้ทำอะไรเหรอ ยัวถามว่าต้องไปรับบีกี่โมง
ผมนึกในใจ อ่อ รู้แล้วนี่ ทำเก๋ไก๋ ผมบอกว่า รู้ขนาดนี้ต้องรู้ไฟลท์สิ
บีบอก กลับค่อนเช้าไหม เดี๋ยวมีอะไรให้ดู ผมบอกว่าถ้าเด็ดก็ได้

ยัวให้ผมเข้าไปอยู่ในห้องห้องนึง มีมุมเห็นจากุชชี่ชัดเจน แต่เป็นมุมที่ถูกตัวอาคารบังไว้ ในห้องนั้นเป็นส่วนต่อเติมแต่มันปิดไว้
ยัวหันมาบอกว่า ห้ามปวดฉี่หรือไปเข้าห้องน้ำอะไรทั้งสิ้นนะ อยู่เงียบๆ

ผมเห็นยัวหายไป พร้อมใส่ชุดบิกินี่ออกมา สักพักมีแขกมาพักเป็นใครไม่รู้แต่มาทักทายยัวแบบสนิทเลย เพราะว่ามาถึงก็จับตูดยัวขยำไปที
มีผู้หญิงมาด้วยสองคน คนนึงเป็นดาราแบบตัวประกอบ อีกคนนึงก็ไม่รู้ใครแต่สวยหุ่นดีทั้งคู่

ยัวก็จัดการเรื่องที่พักอะไรต่างๆนา จนแขกเข้าห้องยัวก็เดินหายไป
สักพัก สองสาวมออกมาในชุดทูพีซล่อแหลมเลย ผมเดาเหตุการณ์ข้างหน้าได้ว่า มีอะไรเกิดขึ้นแน่ๆ
แต่ผมเดายัวไม่ถูกเลยว่ายัวจะอยู่ในนั้นไหม

ตอนนี้ใจผมเต้นแรงมาก สองสาวนั่นแก้ผ้าและตัวผู้ชายออกมาแล้ว เหตุการณ์อีรุงตุงนังตามบรรยากาศ
ผมพยายามมองหายัว แต่ไม่เห็นเลย สักพักยัวก็โผล่มาจากอีกด้านนึง มานั่งดูกับผม
ผมถามว่าต้องใส่ชุดเซ็กซี่รับแขกเหรอ ยัวบอกบ้า ยัวใส่มาให้คุณดูนี่ล่ะ แต่ไม่คิดว่าแขกจะมาพอดี โดนจับตูดฟรีเลย
ผมจับยัวนั่งตักเบียดในที่แคบๆ เอาของผมบดไปกับร่องยัว ตอนนี้อารมณ์มาเต็มๆ ยัวบอก ไปตรงอื่นเถอะ ตรงนี้แคบ
ยัวพาผมขึ้นลงเชื่อมอาคารไปมาจนมาอยู่ในห้องเหนือจากุชชี่ จากตรงนั้นเรามองเห็นจากุชชี่ แต่จากุชชี่ไม่ได้มองเห็นเรา ยัวก้มโค้งลงชี้ช่องให้ผมดู แต่ผมแหวกกางเกง
ว่ายน้ำยัว ออกแล้วเสียบเข้าไปเลย

เสียงอึบบบบดังออกมาแล้วยัวก็ยืนเกร็งขาแน่น ผมกระแทกไป มองจากุชชี่ไป ยัวเองก็มองจากกุชชี่ไปไม่วางตา
ผมถามว่าอยากลงไปแจมเหรอ ยัวส่ายหน้าคิ้วขมวด ผมกระแทกต่อแล้วถามว่าอยากลงไปเหรอยัวบอกปล่าว
คราวนี้ผมจับยัวมายืนพิงกำแพงยกขาขึ้นข้างนึงย่อตัวลงแล้วก็เสียบเข้าไปตรงๆ ถามว่า มีอะไรเหรอ
ยัวหน้าขมวดบอกว่า แฟนก่ายัวเองงง
ผมตาโตถามว่า คนที่บอกน่ะเหรอ ยัวบอกชะช่ายๆๆๆ พร้อมกับตัวกระตุก
ผมซอยต่อไม่ยอมหยุดจนยัวและผมเสร็จไปพร้อมๆกัน

เรานอนหอบหายใจสักพัก ผมไม่ถามยัวต่อว่าอะไรยังไง คติผมอยากเล่าก็ฟัง ไม่อยากเล่าก็แล้วกัน
ผมเลยถือโอกาสร่ำลายัวมาด้วยความสงสัยและอาลัย ในภาพ

ผมขับรถมาดึกดื่นมานั่งกินกาแฟรอที่สุวรรณภูมิ

จนถึงเวลาเครื่องบีลงและออกมา ผมชะเง้อดูไกลๆ ปรากฏว่ามีแขกรับเชิฐอีกคนมารอบีด้วยพร้อมดอกไม้ช่อใหญ่
ผมเลยหลบเงียบๆ ไม่แสดงตัว บีออกมาจากเกท พร้อมกับพิมพ์หาผมว่าอยู่ไหน
แต่ระหว่างนั้น บีก็เจอเซอร์ไพรสืด้วยตัวเอง ผมเดินผ่านให้เห็นวูบนึงแล้วก็เดินหายไป
บีก็ทำท่าวางตัวไม่ถูก พิมพ์มาว่าไปรอที่คอนโดนะ

ผมลังเลว่าจะไปดีไหม พิมพ์บอกไปว่า ไม่เป็นไรไว้เจอกันวันหลังก็ได้
บีพิมพ์มาบอกว่า ไม่ได้ !!!
จังหวะเข้าห้องน้ำ บีโทรมาหาผมเสียงอ้อนเลยว่า เดินตามมาน้าาาา แล้วเดี๋ยวค่อยแยกไปที่คอนโด

ผมก็เดินตามห่างๆ อีกนิดถ้าหาหมวกดำและแว่น ก็คงคล้ายพวกสะกดรอย แต่รอยที่ผมสะกดเป็นรอยนี้****

ไอ้นักเรียนนอกนั่นมองกระโปรงที่บีใส่แล้วคงคึกคักไม่น้อย
แต่ผมเดินตามหลัว บอกเลยว่าคึกคักกว่าแยะเลย
บีมีก้อมเพื่อให้ผมเห็นกลีบที่รอดมาชัดๆด้วยๆ ผมนี่แทบจะเป็นลม เพราะมันไม่ใช่แค่ผมคนเดียวที่เดินตามมา มีคนอีกตังแยะ
โอยใจจะขาด

ผมเดินตามไปที่รถ รถห่างไม่ไกล บีเห็นผมเดินมา ก็เลยก้มขึ้นรถอีกที
ผมได้ยินเสียงยามร้องเฮ้ย ผมอยากจะวิ่งเข้าไปเสียบซะตรงนั้น

รถออกไปล่ะ ผมสตาร์ทรถตามไป ผมขับไปช้าๆไปถึงลานจอดรถคอนโดบี
บียืนรออยู่ที่ล๊อบบี้ของคอนโด นักเรียนนอกนั่นหายไป บีโบกผมให้จอดรถ พร้อมกับเอาของฝากใส่ท้ายรถให้ เป็นถุงใบใหญ่
แต่ตอนเอาของเก็บให้มัน...

บีหันมาบอกว่า ขึ้นไปที่ห้องกัน มีเซอร์ไพรส์

savana911

สงสัยทั้งสามสาวน่าจะชอบตัวเอกนะครับ ดูๆ มันควรจะเป็นอย่างนั้น ลุ้นดีมากครับ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

tvqoscjc

ตั้งหน้าตั้งตารอ หายไปนานเลย นึกว่าจะไม่มาลงอีกแล้ว ลงมาเรื่องราวลุ้นตลอด ไม่ผิดหวัง เรื่องราวหลายอย่างคลุมเครือ ต้องมีเฉยด้วยนะครับ

Saturn Wang

ชอบยายบีมากเลย  แรดเงียบๆ  แต่ร้อนแรง

midnightblusie

อะไรคือ เซอร์ไพรส์ครับ อยากรู้ แล้วยัวล่ะ จะมีบทอีกทีเมื่อไหร่ครับ ติดใจยัวจริงๆครับ

Sittipong Kengchai

รอมาหลายวันเลย  ขออีกตอนได้มั้ย
อยากรู้เรื่องบี

tayo14

แปลกนะ อ่านมาตั้งยี่สิบสองตอน ตัวละครก็มีไม่กี่คน แต่ทำไมไม่รู้สึกเบื่อเลย ยังเสียวตื่นเต้นทุกตอน ยอมรับผู้เขียนเขียนเก่งมาก

××Mon××

กับน้องบีนี่ต้องลุ้นตลอดเลยนะครับ

arkira

หูยยยย์ มาให้ลุ้นตลอดเลยครับ ตื่นเต้นอิรุงตุงนัง อยากเก็บเธอไว้ทั้ง 3 คนเลย
สนุกมากเลยครับไรต์  หายไปหลายวันคิดถึงนะ

633sqd

คุณพี่ชายวันไหนเหนื่อยอยากจะพักเรียกไปแทนได้นะ ::Glad::
เป็นผมหัวใจวายคาสนามบินแน่ๆ ::HoHo::

pinmonkey

ไปกับยัวก็ได้บรรกาศเสียวสุดไปเลย เจอกับบีก็มีเซอไพรส์ อะไรจะสุขขนาดนี้หนอพระเอกของเรา ขอบคุณมากครับ

tacklove

โอ้โห เดี๋ยวนี้ยายบีพัฒนาความกล้าถึงขนาดนี้เชียวหรือ พระเอกเราจะสับรางแบ่งเวลลายังไงล่ะทีนี้ ใครๆเขาก็ติดใจอ่ะ

peddo

พระเอกเราทำเป็นลับลมคมใน เอาเข้าจริง สาวๆ เค้ารู้เห็นเป็นใจกันหมดแล้ว  ผมว่าไหนๆก็ไหนๆ เปิดใจกันเลย ไม่ต้องแยกสายรถไฟให้ยุ่งยาก รวมขึ้นโบกี้เดียวกันไปเลย ใครอยากเข้าก็เข้า ใครอยากออก็ออก แเข้าพร้อมกันยังน่ากลัวน้อยกว่าต่อคิวกันมาครับ อิอิ ขอบคุณ​มาก​ครับ​

ppp44

รวมตัวสามสาวกันเหอะรีดให้น้ำหมดตัวคงจะสะใจดี

meowmeng

ทั้งสามสาว ผมชอบฟินที่สุดดูไม่เรื่องมาก รองมาก็บีน่าจะน่ารักน่าอ้อน ยัวนี่ก็มาแบบลึกลับน่าค้นหา