ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชคชะตา/เกม/ชีวิต/คนดี ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, มกราคม 14, 2019, 01:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thooo

ไกด์สาวนี้ตัวใหม้รึป่าว ทำไมไม่คุ้นหรือผมอ่านไม่ครบนะ

phongsaphak phetcharat

Kronos GR_Rim

สวิงกัน นัว หรือปล่าวนี้ครับ อ่านละลุ้นเลย

MAC

เอะหรือจะเป็นแนวพ่อตา ลูกสะใภ้นะครับหรือจะมีสวิงโดยนะ ::Shy::

6584347

ziggy2

::Glad:: ท่าทางทัวร์นี้จะเสียวสลับคู่กันทั้งทริป

Korn Phawat

diaby

เฝ้ารอ "ชีวิตหลังแต่งงาน ภาค 2" มาตลอด ดีใจมากๆที่กลับมาอีก แต่เซอร์ไพร์สมากที่มีตัวละครจากเรื่องดังๆของท่านมาร่วมแจมด้วย ทำให้สงสัยมากว่าเรื่องจะดำเนินไปยังไง คงเวียนหัวกันน่าดูทั้งคนอ่านและคนแต่ง แต่คงสนุกและเสียวน่าดูตามสไตล์และฝีมือคนแต่ง แต่อย่าลืมเขียนบทคุณภาเยอะๆนะครับ เป็นนางเอกในดวงใจผมครับ

nujane_dude

มีสวิงแน่นอน สาวๆสวยๆหลายคนเลย ตอนแรกก็สนุกแล้วน่าติดตาม

noknoi13

ดูจากตัวละครทุกคนแล้ว นพ จัดว่าเป็นตัวอันตรายสุด แต่พอมาเรื่องนี้ ไม่รู้ว่าจะถูกวางตัวให้เป็น จอมวางแผน ให้คนอื่นๆได้เล่นเกมส์เสียว หรือจะหาทางให้ ตัวเอง ได้เล่นเสียวกับสาวๆซะเอง

Zxcp123

popeye

boonza boy

มือนั้นจะเป็นของใคร
ขอให้เป็นของ พ้ง

Aomba

รวมจักรวาลเรื่องเสียว แบบนี้มีสวิงแน่นอน ต้อมจะได้กับใครบ้างไหม แล้วมือใครซนจิงๆมีเสียวกลางเวหาแน่ๆ 555

silakhom

รวมดาราทุกเรื่องมามัดรวมในเรื่องเดียวแบบนี้มันแน่  คงต้องย้อนไปอ่านเรื่องเก่าๆอีกรอบจะได้รู้จักตัวละครให้ครบ