ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชคชะตา/เกม/ชีวิต/คนดี ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, มกราคม 14, 2019, 01:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrcat2019

เปิดเรื่ิองมาก็สนุกแล้ว สงสัยทริปนี้สวิงกันมันแน่ๆ

ton29048

เปิดเรื่องมา สาวๆน่ารักเพียบ ส่วนฝ่ายชายก็น่าจะมีตัวแสบๆ 2-3 คนนะ

gusjung111

จะมีอะไรมากกว่านี้แน่นอนมีซะหลายคู่เชียว

yoyoh

ไปญี่ปุ่นต้องมีฉากออนเซ็นรวมหมู่แน่นอน 
เดาล้วนๆ

Thooo

โอ้โห รวมทีม หื่นเลย อาจทรย์ช้างต้องเป็นตัวแปรสำคัญแน่ๆ

Pm Nuttakan

เที่ยวครั้งนี้ต้องมีอะไรเกิดขึ้นแน่ๆแต่ละคนสวยๆทั้งนั้น

neimuchan

ไวกิ้ง เอ๊ย วิงกิ้ง แน่นอน

เอ หรือมันจะเป็น gangbang เนี่ย แต่ละคนมาตัวแรงๆทั้งนั้น -*-
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

Satira Potikanon

ตัวละครเยอะดีแต่ตอนต้นเรื่ิองก็เริ่มมันส์แล้ว

เสพสม

ตัวละครเยอะแฮะ  สงสัยว่าจะสลับคู่กันมั่วแน่ๆเลย

simple simpler

นางเอกเยอะมากครับ น่าจะมีบทตื่นเต้นเยอะเลย

puipuipui

ตัวเอกมารวมตัวกันแบบนี้ ตั้งตาตั้งใจรอเลยคร้บ

mikoto2288

ผมคนนึง ที่รอคอยผลงานของท่าน

เพราะผมรู้สึกได้ถึงความตั้งใจ ในการนำเสนอบางอย่าง ที่ความแตกต่างอย่างสร้างสรรค์ อยู่ในผลงานของท่าน

ผมคิดว่าทุกๆคนที่ทำเรื่องเสียวนั้น มีความสร้างสรรค์ มีน้ำใจและทุ่มเทในทุกๆผลงาน

แต่ผลงานของท่านมันจะเป็นอะไรที่ต่อยอดไปได้อีก ไปไกลกว่านั้น บางเรื่องปลายเปิด บางเรื่องทำให้เรารู้สึกสนุก และจิตนาการไปได้อีก

ผมว่าท่านเป็นคนนึงเลยที่มักจะนำเสนอความแปลกใหม่ให้แก่เรื่องเสียวแบบเดิมๆ ให้ข้ามไปอีกระดับนึงได้ครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

aty13

ทริปนี้ได้นัวเนีย​ ชุลมุนวุ่นรักกันแน่นอน

l2acing

งานนี้ส่งสัยจะเป็นทริปสวิงแน่เลย ตามมาจากแฟนผมเป็นคนดี รอตอนถัดไปอยู่นะครับ

ชำนาญ หาญสำรำ

ดรีมมาจากเรื่องไหนเหรอครับจะได้ตามไปดูได้ถูก  รู้จักแต่ภา-สิคและนุช ใครรู้บอกผมที โดยส่วนตัวแล้วชอบภามากๆเลยยังอยากให้มีชีวิตก่อนแต่งงานของเธอด้วยซ้ำไป  แฮ่ะๆๆ