ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อสูรพลิกฟ้า NTR ตอนที่ 2 คำตอบของเชียนเย่หยิงเอ๋อร์

เริ่มโดย Oumale, มีนาคม 05, 2023, 02:03:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phurin84

kodzilla

vอ่านต้นฉบับมาก่อน แล้วมาอ่านฉบับนี้ได้อารมณ์จริงๆ

jaja

ยอมได้ทุกอย่างเพื่อคนรัก จะให้เป็นอะไรก็ได้ทั้งนั้น

Mix_Xer

สำนวนการแปลดีมากเลยครับ อ่านแล้วไหลลื่น ไม่รู้สึกติดขัดเลย

Makoto2549

เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นขึ้นเรื่อย และเขียนดีกว่าตอนแรกมากนะครับ

RE:StarT

ผมไม่อ่านต้นฉบับแต่ จิตใจมันใผ่หา ntr + แฟนตาซีมานาน ขอบคุณที่แปลครัย การแปลก็อ่านลื่นและใช้คำได้สวยดีครับ

Kbleach Nuntacupe

จริงๆชอบอ่านอะไรแบบนี้แต่ข้อเสียคือชื่อตัวละครจำยากและแยกเพศยากมากครับ

ryg123456

leexiaopai1

ติดตามครับ รอตอนใหม่ครับ พอจะมีลิงก์จีนให้อ่านมั้ยครับ

biggiggog

แสดงว่าพระเอกนี่ทั้งเล็กแถมแตกไว
เลยแก้อาการด้วยให้เมียล่อกับคนอื่น
เข้าใจคิดจริงๆเลยเนาะ
ขอบคุณครับ

Phatsakorn Kamkom

จากแมงดาเกาะผญกลายมาเป็นหนุ่มโรคจิตนี้มันแปลกดีนะ 566

songsak