ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 20, 2019, 11:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suwat3648

ความสวยงามของผู้หญิงนี้ เกินที่พระเอกจะห้ามใจได้ แต่พระเอกก็ร้ายลึก เอาคืนนางเอกซะสาสมใจ  ถ้าเป็นเราไม่รู้จะกล้าเอาคืนแบบนี้ไหม

มายะ สวยมาก ก้นสวย

(จิ๋ว)

โอย ว่าจะไม่อ่าน  แต่ไม่ได้แล้วววววววว หยุดไม่ได้แล้ววววว

::Reader::

แหม๋ จบแฮบปี้ แหะ เป็นตอน ๆ อย่างนี้ สงสัยจังว่าที่เหลือจะแฮปปี้ไหม
แต่ดูตัวอย่างแล้ว คราวหน้าคง 3p  ตามต่อไปฮับ สู้ ๆ

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

gafield

ภาพสวยเนื้อเรื่องน่าสนใจมากเลยครับ
เห็นแต่ละตอนเนื้อเรื่องต่างกันด้วย

สรุปว่าจบดีและตอนต่อไปก็น่าติดตามด้วย

ddcc

ตอนบอกแต่งงานแล้วเกือบacute liver failure แล้ว ดีนะตอนหลังมาแนวสามียังไม่แตะต้อง555
I'm not coming to feel  ::Crying::
ตอนต่อไป พี่สาวๆๆๆๆๆๆ ::JubuJubu::

nemo_mo

Heallyza

แถบอยากจะเอาเงินเก็บที่มีไปซื้อบริการนี้จริงๆ ไม่ทราบว่ามีที่ไหนเนี้ยยยย

แต่ถ้าลองนึกถึงใจคนที่ถูกขายเข้าวงการนี้คงเกินเยียวยาจริงๆ

แต่ไอ้ผมมันตัวร้าย ร้าย ร้าย

arainaaa

โห ดีจังมีให้เลือกทั้งเล่มแต่ตัวท็อปๆนี่คงจะแพงน่าดู

สรุปผู้หญิงลองใจหลอกดู สรุปยังซิงอยู่นี่หน้ามืดเลยนะ

edit นั่นไงซิงจริงๆด้วยสรุปผู้ชายเลยรู้สึกผิดแต่ก็จัดเต็มต่อสินะ

lordcas007

donut30110

พระเอกนี้เป็นคนหลายอารมณ์น่าดูตอนแรกนึกว่าจะยกเลิกสัญญาแต่ที่ไหนได้เก็บไว้กินเองอีกสงสารนางเอกครับไม่รู้จะเจออะไรบ้างสัญญาระยะยาวด้วย

catalog

อยากให้เมืองไทยมีเช่าบ้างจัง จำได้ว่ามีที่เมืองจีน

catalog

อ้างจาก: catalog เมื่อ มิถุนายน 17, 2019, 10:00:13 หลังเที่ยง
อยากให้เมืองไทยมีเช่าบ้างจัง จำได้ว่ามีที่เมืองจีน
สุดท้ายพระเอกแม่งได้ของดี โชคดีไป

พระเจ้า ม

เยสสเข้ร้านหาเจ้าสาว อยากไห้มีแบบนี้ในโลกความจริงชิปหาย5555

tuizeed

hamsterza

ซีรีย์นี้คุ้นๆ

ยินดีกับตัวเอกด้วยยยย หวังว่าตอนหน้าจะไม่ปวดตับนะ

Tanapol Srimanop

แล้วแม่มันนี่เช่ามาด้วยหรือเปล่านะ

edit แล้วถ้าหมดสัญญา30ปีแล้วยังเปลี่ยนจะเปลี่ยนคนไหมนิ