ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากนักศึกษา เปลี่ยนไปเป็นนักศึกเสียว ตอนที่18

เริ่มโดย A Space, มิถุนายน 12, 2023, 08:32:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

ฝากติดตามทางช่องทางด้านล่างหน่อยครับ
อัพเดตตอนใหม่ได้ก่อนใคร^^

https://www.tunwalai.com/profile/4981722

https://www.readawrite.com/?action=user_page&user_id_publisher=1906656

มีซ่อนข้อความนะครับ อย่าลืม comment แล้วกลับมาอ่านเพิ่มนะครับ

เมื่อเปิดประตูห้องน้ำออกมา ผมก็ถึงกับชะงักไปแว่บนึง เพราะเจอว่าฟ้านั่งมองอยู่ที่หน้าห้องน้ำ
เหตุการณ์นี้มันเดจาวูเหมือนตอนกับน้ำชัดๆ ที่ตอนนั้นพราวตื่นมาเจอผมมีอะไรกับน้ำพอดี

พอพราวที่เดินออกมาจากห้องน้ำตามผมก็ตกใจไม่ต่างกัน ตอนนี้ผมคิดคำแก้ตัวไม่ออกเลย แต่ก็ไม่อยากให้บรรยากาศมันกดดันและอึมครึมเกินไป

ผมยิ้มแห้งๆถามออกไป : ฟ้าตื่นมารอเข้าห้องน้ำหรอ เราเข้านานไปนิดนึง
ฟ้าทำหน้านิ่ง : ตื่นหรอ เปลี่ยนเป็นถามว่าได้นอนหลับหรือเปล่าดีกว่านะ

อ้าวววว เชี่ยแล้วไง พูดแบบนี้แสดงว่าไม่ได้หลับ คงได้ยินตั้งแต่แรกเลยอะสิ แล้วรับรู้แต่ไม่ขัด ฟ้าเธอจะมาไม้ไหนวะเนี่ย และพราวเธอก็คงสงสัยเช่นกัน

พราวดูท่าตื่นๆ : หมายความว่าไงฟ้า เธอไม่ได้หลับ แต่ฉันเห็นเธอนอนไปพักใหญ่แล้วนิ
ฟ้าพูดน้ำเสียงกวนๆ : ก็แค่นอนพักไง ไม่ได้หมายความว่าต้องหลับซะหน่อย
พราวดูโกรธ : ฟ้า! แกทำแบบนี้มีแผนอะไร แกต้องการอะไร

เอาแล้วไง ผมชักเสียวว่าพวกเธอจะมีเรื่องกัน แล้วตอนนี้ร่างกายผมก็ไม่สมบูรณ์ ถ้าตีกันขึ้นมาผมคงห้ามพวกเธอไม่ไหว ผมเลยรีบเบรคสถานการณ์ในตอนนี้ไว้ก่อนดีกว่า

ผมรีบพูด : ใจเย็นๆก่อนนะพราว ค่อยๆคุยกัน ฟ้าเขาก็ไม่ได้ทำอะไรสักหน่อย
พราวยังพูดต่อ : ฟ้า แกกำลังวางแผนอะไรอยู่พูดมา
ฟ้ายังพูดกวนๆต่อ : แผนหรอ ก็ไม่มีนะ แต่ถ้าถามว่าทำทำไม แกก็ลองไปถามนายทรีดิสิ
พราวหันขวับมาทางผมทันที : หมายความว่าไงทรี!

ผมตอนนี้งงเป็นไก่ตาแตกเลย โยนอะไรมาวะเนี่ย แล้วทำไมบอกให้มาถามตู แล้วตูจะไปรู้ได้ไง แต่เมื่อฟ้าเห็นผมทำหน้าเหวอ เหมือนเธอจะรู้สึกพึงพอใจที่ได้แกล้งผม ในที่สุดฟ้าเธอก็หัวเราะเล็กๆออกมา

ส่วนผมกับพราวยิ่งงงหนักกว่าเดิมว่านี่มันคือเรื่องอะไรกันแน่ แต่ฟ้าเธอก็ไม่ปล่อยให้ผมกับพราวงงอยู่นาน ในที่สุดเธอก็เอ่ยขึ้น

ฟ้าอมยิ้มอย่างน่าหมั่นไส้ : อ้าว ก็นายเคยบอกนี่ว่าอยากได้พราวอีกคน ฉันก็เปิดทางให้สมใจนายแล้วไง

พอได้ยินผมนี่อึ้งไปเลยกับคำตอบเธอ ส่วนพราวตอนนี้มองหน้าผมสลับกับมองหน้าฟ้าด้วยความงุนงง

พราวที่เหมือนยังจับต้นชนปลายไม่ถูก : สรุปมันเกิดอะไรขึ้นกันแน่ นี่มันเรื่องอะไรกัน!

ผมเริ่มปะติดปะต่อเรื่องราวที่เกิดขึ้น คือผมเคยบอกฟ้าว่าอยากมีพราวอีกคน(ตอนที่13) แต่ฟ้ากลับหนีหายไปจากผม แต่ตอนนี้ฟ้ากับเป็นใจช่วยเปิดทางให้ผมได้โอกาสมีอะไรกับพราว

ถ้าผมไม่คิดเข้าข้างตัวเองมากจนเกินไปแบบนี้หมายความว่าฟ้าคงยอมให้อภัยผมแล้วสิ งั้นถ้าผมจะสานความสัมพันธ์กับฟ้าต่อเธอก็คงจะไม่ว่าหรอกใช่ไหม ผมคิดในใจก็ยิ้มออกมาอย่างมีหวัง

พราวเห็นแล้วก็ยิ่งโมโห : นี่นายทรี ถ้านายเข้าใจแล้ว ทำไมนายไม่อธิบายฉันสักทีสิ
ฟ้าชิงพูดก่อน : คนอย่างนายทรี ตอนนี้ในหัวคงคิดแต่เรื่องทะลึ่งๆชัวร์ๆแหละ ถึงยิ้มออกมาแบบนี้
ผมรีบแก้ตัวแต่คิดไม่ทัน : เอ้ย ไม่ใช่นะ เราแค่เอ่ออออ คืออออ
พราวเหมือนจะโมโหกว่าเดิม : ถ้ายังจะรู้เรื่องกันแค่สองคนฉันกลับแล้วนะ
ผมรีบเดินไปกอดพราวไว้ : หือใจร้อนจริงๆ ทรีจะเล่าให้ฟังเดี๋ยวนี้แหละ คือทรีเคยบอกกับฟ้าว่าขอมีพราวอีกคนได้ไหม เพราะทรีก็รักพราวไง
ฟ้าพูดแทรก : ชิ! นายขอมีพราว แต่นายไม่ได้ขอมีน้องไอรินนิ ไอ้คนหลายใจเอ้ย
พราวสะบัดตัวผมออก : ใช่ ไอ้คนหลายใจ แค่พวกฉันนายยังไม่พออีกหรือไง

ผมถึงกลับไปไม่เป็น พราวพอรู้เรื่องก็ไปเข้าข้างฟ้าเลยทันที แล้วผมจะแถยังไงต่อดี จะพูดโกหกก็ไม่กล้า เพราะวันนั้นพวกเธอไปเจอกับไอรินแล้วคุยอะไรกันผมก็ไม่รู้ ผมเลยเลือกที่จะพูดไปตรงๆดีกว่า เพราะตอนนี้ผมก็ไม่อยากปิดบังเรื่องไอรินเหมือนกัน เปิดใจไปเลย

แต่ก่อนที่ผมจะพูด ผมเอื้อมมือไปจับมือพวกเธอคนละข้าง แม้พวกเธอทำขัดขืนเล็กน้อยแต่ก็ยอมให้จับ

ผมร่ายยาว : ทรีจะพูดตามตรงเลยนะ ก็หลังที่ทรีบอกฟ้าว่าอยากมีพราวอีกคน หลังจากนั้นฟ้าก็หนีหน้าทรี ไม่ยอมพูดไม่ยอมคุยไม่ยอมเจอและไม่ใช่แค่ฟ้า แต่น้ำกับพราวก็เหมือนกัน ตอนนั้นทรีก็รู้สึกอกหัก ทรีคงเสียฟ้ากับน้ำไปแล้ว แต่ตอนที่ทรีเสียใจก็มีน้องไอรินที่คุยกับทรี คอยปลอบคอยให้กำลังใจทรี ทรีเลยผ่านจุดนั้นมาได้ และทรีคิดว่ายังไงพวกฟ้าคงไม่กับมาแล้ว ทรีก็เลยเลือกที่จะคบกับน้องไอริน แม้ว่าทรีจะยังตัดใจจากฟ้าและน้ำไม่ได้ก็ตาม

ผมเลือกที่จะเล่าความจริง ผมไม่ได้โกหกแต่แค่เล่าไม่ทั้งหมด เพราะตอนเริ่มเจอน้องไอรินผมไม่ได้เล่า
ตอนนี้ผมก็รอดูท่าทีพวกเธอจะเอายังไง หรือตามจริงน้องไอรินอ้างจะเล่าให้ฟังตั้งแต่แล้วก็ได้

ฟ้า : พวกฉันรู้แล้วย่ะ น้องไอรินบอกพวกเราแล้ว ก็ยังดีนะที่นายพูดตรงกับน้องไอริน
ผมทำหน้าอ้อนๆ : แล้วตอนนี้ฟ้าหายโกรธทรีแล้วใช่ไหม
ฟ้าตอบทันควัน : ยัง!
ผมหันไปอ้อนพราวให้ช่วย : พราวช่วยทรีหน่อยสิ ฟ้าไม่ยอมหายโกรธทรีเลยอ่าาา
พราวหันหน้าหนี : ช่วยตัวเองเถอะนายคนเจ้าชู้

ด้ายยยช่วยตัวเองผมทำบ่อย ถุย คนละช่วยตัวเอง

ได้ในเมื่อเป็นแบบนี้ ผมก็ขอหน้าด้านเข้าว่าแล้ว ผมจับมือพวกเธอไว้แน่นกว่าเดิม แล้วผมก็จัดการหอมฟ้าที หอมพราวที สลับกันไปมาเรื่อยๆ

ผมพูดอย่างหมั่นเขี้ยว : นี่แน่ะๆ คนนึงไม่หายโกรธก็จะหอมจนกว่าแก้มจะช้ำเลยคอยดู อีกคนก็ไม่ยอมช่วยก็จะหอมจนกว่าจะยอมช่วยเลยเอ้า

พวกเธอดูขัดขืนผมแบบพอเป็นพิธี แต่ก็หน้าแดงขึ้นอย่างเห็นได้ชัด ยิ่งเห็นผมก็ยิ่งหลงรักพวกเธอ จนผมทนต่อไปไม่ไหวแล้ว ผมรวบพวกเธอทั้งคู่เขามากอด แล้วเปลี่ยนจากหอมเป็นจูบไปที่ปากของพวกเธอสลับไปมา

เห็นผลทันใด และแล้วฟ้าก็จูบตอบผม ฟ้ากับผมแลกลิ้นกันเป็นพัลวัน พราวเห็นคงไม่พอใจ เพราะแค่พักเดียวผมก็โดนพราวกระทุ้งเบาๆที่สีข้างผม แถวบริเวณใกล้ไแผลที่ถูกแทงเลย

ผมงอตัวเล็กน้อย ละร้องด้วยความเจ็บ : โอ๊ย!!!
พราวเธอทำหน้าตกใจเล็กน้อย ก่อนเปลี่ยนมาต่อว่าผม : หึ! สมน้ำหน้า อยากลำเอียงก็ต้องโดนสะบ้าง
ผมรีบปลอบเธอ : โอ๋ๆๆ อย่าน้อยใจนะคนดี

แล้วผมก็หันไปจูบกับพราวบ้าง คร่าวนี้กลายเป็นฟ้าบ้างที่ออกอาการไม่พอใจ

ฟ้า : อยากโดนอีกข้างไหม เมื่อกี้ทำกันในห้องน้ำยังไม่พออีกหรอ ปล่อยให้คนฟังนั่งเสียวอยู่คนเดียว

อืมมมม ลำบากแล้วผม ฟ้าก็ไม่ยอมให้ไปคลอเคลียกับพราวนาน พราวก็ไม่ยอมให้ไปคลอเคลียกับฟ้านานเหมือนกัน เอาไงดีฟ่ะเนี่ยตู สถานการณ์ตอนนี้ไม่เป็นแบบที่ผมเคยหวังไว้เลยสักนิด ผมเลยต้องคิดถึงความเป็นไปได้ที่จะให้ทั้งสองสาวร่วมมือกัน คงต้องเริ่มจากอะไรที่พวกเธอทำได้พร้อมกัน

ผมเริ่มแสดง : ทรีรู้สึกตึงๆแผลอะ ช่วยพาทรีไปนั่งที่โซฟาหน่อยสิ

ผมเริ่มแผนการที่คิดได้ โดยต้องเริ่มจากอะไรที่พวกเธอไม่ต้องแย่งกันก่อน เมื่อถึงโซฟาผมนั่งลงโดยมีฟ้ากับพราวนั่งประกบข้างซ้ายข้างขวาอยู่

ผมเริ่มออกอุบาย : เปิดเสื้อดูแผลให้เราหน่อยสิว่าแผลเรามีเลือดซึมออกมารึเปล่า
ฟ้าบ่นใส่พราวทั้งที : เพราะแกเลยยัยพราวทำอะไรไม่ระวัง เห็นไหมทรีเขาเจ็บแผลเลย
พราวผมเสียงอ่อน : รู้แล้วน่า ไม่ต้องย้ำ แค่นี้ฉันก็รู้สึกผิดพอแล้ว
ผม : ไม่มีใครผิดหรอก อย่าว่ากันเลยนะที่รัก
พราว : ใครที่รักนายอย่าได้ใจนะ
ผมร้องด้วยความเจ็บอีกครั้ง : โอ๊ยยยยย อย่าหยิก อย่าหยิก ยอมแล้ววววว
ฟ้าเสริม : แบบนี้ทำได้ อยากกะล่อนนักนะ

พวกเธอนี่นะ ทีแบบนี้เขากันเป็นปี่เป็นขลุ่ย แล้วหลังจากพวกเธอปลดเสื้อผู้ป่วยผมเสร็จ พวกเธอก็สำรวจดูที่แผลพบว่าไม่มีเลือดซึมออกมา(ก็แน่สิผมไม่ได้เจ็บจริงๆซะหน่อย) แต่ผมก็ยังทำฟอร์มต่อไป

ผม : แต่ทรียังรู้สึกเจ็บแปล๊บๆ อยู่เลย ช่วยทำให้เราคลายความเจ็บนี้หน่อยสิ
พราว : ให้ทำอะไรอะ
ผมยิ้มๆ : ช่วยดูดหัวนมให้ทรีหน่อยสิ ถ้าเสียวๆจั๊กจี้ๆหน้าจะเบี่ยงเบนจากความเจ็บได้

ผมพูดไปผมก็เขินไป ผมจะหน้าด้านเกินไปหรือเปล่านะ ให้ดูดหัวนมเพื่อให้คลายความเจ็บ มองไปที่สองสาวพวกเธอก็อมยิ้มแต่ไม่ได้ปฏิเสธ พร้อมใจกันขยับตัวเข้ามาใกล้ผม แล้วก็ก้มตัวลงมาบรรจงดูดไปที่หัวนมของผมคนละข้าง

โอ้โห มันเป็นความรู้สึกที่แปลกใหม่มากๆ ตอนนี้ผมเสียวที่หัวนมทั้งสองข้าง แต่เป็นความเสียวที่ต่างกัน เพราะบางทีในขณะที่ฟ้าดูดและเอาลิ้นเลียหัวนมผม แต่พราวกับเอาริมฝีปากเม้มคลึงหัวนมผม หัวนมทั้งสองข้างมันก็เลยเกิดความเสียวแต่คนละแบบ

ตอนนี้ผมเสียวสะท้าน ใจเต้นแรงขนลุกไปทั้งตัว มันเป็นความรู้สึกแปลกใหม่อีกครั้งของชีวิต การที่มีสาวสวยถึงสองคนมารุมดูดหัวนมผมทั้งซ้ายและขวาแบบนี้ ไม่รู้ต่อไปจะมีโอกาสอีกหรือเปล่า คิดแล้วท่อนเอ็นของผมมันก็ตั้งโด่แข็งดันกางเกงขึ้นมาอย่างไม่ต้องสงสัยเลยทีเดียว

ฟ้าดูจะสังเกตุเห็นเรื่องนี้ก่อนพราว เหมือนกับว่าเธออาจจะรออยู่แล้วก็เป็นได้ ฟ้าค่อยๆลูบไล้มือเข้าไปในกางเกงผม เมื่อนิ้วมือของฟ้าสัมผัสกับหัวบานของผมเท่านั้นแหละ ผมเหมือนถูกกระแสไฟฟ้าวิ่งไปทั่วร่าง มันเสียวจี๊ดขึ้นมาทันที อาจจะเป็นเพราะผมน้ำแตกกับพราวในห้องน้ำไปแล้วก็ได้ เลยทำให้ตอนนี้แหนมน้อยของผมมันไวต้องความรู้สึกมากๆ

ตอนนี้ผมโดนจู่โจมทั้งหัวนมทั้งท่อนเอ็น ผมกัดฟันทนเสียวไม่ไหว ต้องเงยหน้าเป่าปากแล้วครางออกมาแบบไม่เป็นภาษากันเลยทีเดียว แต่ทันใดนั้นเองมือของพราวก็ล้วงเขาไปสัมผัสเข้ากับมือของฟ้าที่ใต้กางเกงของผม

พราวเอ่ยขึ้น : ร้ายนักนะยัยฟ้า แอบล้วงเขามาก่อนฉันไม่เอ่ยปากสักคำเลยนะ
ฟ้าขำพร้อมตอบ : ฉันเห็นเธอเพลินกับการโชว์ลีลาดูดเลียหัวนมอยู่ก็เลยไม่อยากขัดไง

พราวไม่ได้ตอบอะไรฟ้ากับไป แต่เธอทำเรื่องที่ผมคิดไม่ถึง พราวเอามือของเธอสอดนิ้วประสานกับมือของฟ้า แล้วร่วมกันรูดท่อนเอ็นของผม ตอนแรกก็ดูทุลักทุเลอยู่ แต่พวกเธอคงมีพรสวรรค์กับเรื่องนี้ เพราะพวกเธอเรียนรู้กันไวมาก แค่แป๊บเดียวทั้งสาวสองก็ประสานมือกันรูดท่อนเอ็นผมอย่างไหลลื่น พร้อมกับที่ทั้งสองคนใช้นิ้วโป้งคลึงหัวบานของผมคนละฝั่ง ความรู้สึกมันเสียวมาก แม้ผมจะมองไม่เห็นสิ่งที่กำลังเกิดขึ้นในกางเกง แต่ก็จินตนาการถึงภาพหัวบานที่ตอนนี้กำลังโดนนิ้วของพวกเธอคลึงราวกับอยากจะแหวกควeผมให้ฉีกออกเป็นสองแท่งตามรอยแยก ก็เสียวสยิวสุดๆแล้ว

ผมรู้สึกว่าตัวเองจะนิ่งเฉยแบบนี้ต่อไปไม่ได้แล้ว ผมเริ่มใช้มือของผมลูบไล้ไปตามแผ่นหลังของพวกเธอทั้งสองคน ลูบไล้ผ่านไปถึงแก้มก้นเนียนๆ ผมเลยบีบขยำก้นพวกเธอเพื่อระบายความเสียวอยู่สักพัก

ผมครางเสียวสะท้านพร้อมบอกสองสาว : อูยยยยย  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
โดนหมอด่าแน่ๆ
แผลที่เย็บไว้จะรอดไหม

poster007

XYZ

เดช12341

Cb400f

mn.10.asr

ชุ้ง

ผมรอ ตอน ที่ 18 มานานแล้ว ชอบอ่านเรื่องนี้มาก ครับ

thetwotreeone