ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 1 เมื่อผมช่วยเอลฟ์ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2018, 11:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deoza

MooOon

ขอคุณที่สละแปลเรื่องดีๆ ลายเส้นสวยๆให้ได้อ่านครับ อยากตามต่อให้จบ

อยากรู้ว่าจะจบได้อยู่ด้วยกันไหม ^^ เอฟโลลิน่ารักมาก

Wheel of Fortune

โอ้ย... เด็กมาก... แต่เอลฟ์นี่เนอะ

*edit* แว้ก โดนเด็กเอลฟ์สายซึนหลอกทำพันธะสัญญาผัวเมึย

DarKSiDeIID

iso9001

ปกติไม่เคยเจอเอลฟ์เด็ก แต่ก็แจ่มอยู่นะครับ

ตอนหน้ามีวิ่งหนีมอนสเตอร์ด้วย

aof55555

ถ้ามีการตอบแทนแบบนี้ต้องช่วนเอลฟ์ให้เยอะๆซะแล้วสิ
เข้าคู่กันได้ดีมาก

แอบจิตคิดรักเด็ก

สาวกตัวยงจะพลาดได้เยี่ยงไร #ขออ่านต่อแปบคับเดวมาเม้นต่อ คุกๆ  ::Bloody::

เป็นไปตามคาดแหละผลงานดีมีคุณภาพอีกแล้วคับท่าน
เรื่องนี้ถ้าคะแนนเต็ม 10 ผมให้ 99 เลย  ::Thankyou::

rcboy

เอลฟ์โลลิสุดยอดเลยครับ

แนวนี้หาอ่านยากจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

Edit : กลายเป็นได้เมียเอลฟ์เด็กเฉยเลย 555

hamsterza

มีตอน1ด้วย เผลอไปอ่านตอน 2 ก่อน

ของโคตรดี

thai4id

โห ไม่ธรรมดาแล้วแบบนี้ เอาได้แล้ว ของเด็ด

ได้เค้าแล้วจะชิ่งหราตัวเธอ
อะไรๆ ก็กู

japon

reborn0087

บางครั้ง ก็นึกอยากไปโลกแบบนี้  ตอนแรกนึกว่าอารมจะพาไป แต่ดดันเป็นกฎเลยแหะ ตัวเล็กน่ารักมาก มีกฎแบบนี้ก็คงดี ขออ่านต่อก่อน
.
.
**กลายเป็นผัวเมียกันเฉย เห็นละอยากหลุดเข้าไปในโลกแบบนี้บ้าง น่าอิจฉาจริงๆ อยากลองไปผจญภัยโลกแฟนตาซี แต่เอลฟ์เอรีสเรื่องนี้ นิสัยน่ารักจริงๆ 555+