ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...39 หลุมพราง

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 14, 2018, 12:16:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอกชัย.พา

อย่างว่าลูกไก่ก็ยังคงเป้นลูกไก่ จะสู้จิ้งจอกที่เจนป่าล่าได้ยังไง

pitsanume

หนีเที่ยวจนได้ แต่น่าจะจักหนักแน่ ๆ เลย เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

3kkkk5j

sukray ruktum

เรื่องราวเข้มข้นจนเดาทางไม่ออกแล้วครับ

pinmonkey

เสียงแข็งของนาจะสู้จอมร้ายอย่างเสี่ยจอมได้หรือเปล่า ขอบคุณมากครับ

ตรี1131

สงสารผัวนาจริงๆสงสัยคราวนี้ได้เสียเมียแน่ๆ

tcp11

เอาแล้วไง เจอลีลาเสือเฒ่า เครียดเลย

mcgide

เสี่ยจอมนี่ร้ายจริงๆ
จอมวางแผนเลยไม่รู้คราวนี้วางแผนไว้ยังไง

araiwaaa

เสี่ยจอมนี่ร้ายจริงๆ แต่ไหงกลับตัดวีดีโอตอนฉากซึ้งแบบนี้มาให้ดู เสี่ยพลาดจริงๆ

persius beer

ยังเดาเนื้อเรื่องไม่ออก ไม่รู้ ตัวเอกจะหลุดไปจากวังวนนี้ยังไง

Alek pon

คุณณาคอมเม้นต์ดุมาก. เดี๋ยวไร้ต์เตอร์เสียกำลังใจแย่ แต่คงไม่หรอกน่ะ เพราะอ่านตอนถัดไปดูกำลังใจยังเต็มร้อย..พอเข้าใจอารมณ์ผู้หญิงนะ ใจเย็นๆนะครับแค่นิยายเท่านั้น

อ้างจาก: คุณณา เมื่อ กรกฎาคม 16, 2018, 12:58:06 หลังเที่ยง
บอกตรงๆนะคะ..ยิ่งตามยิ่งเบื่อกับบทบาท "ดราม่า" ซ้ำซากของสองผัวเมียค่ะ..ผัวก็ทำเป็นหวั่นไหวกับพฤติกรรมเมียอยู่ตลอด ส่วนเมียก็นารักผัว รักครอบครัวตลอด เผอิญไม่ค่อยได้ให้ความสำคัญกับบทเซ็กส์อย่างที่ผู้ชายส่วนใหญ่ชื่นชอบนะคะ..เลยไปอินกับความซ้ำซากมากกว่า.

ตามจริงผัวน่าจะเลิกดราม่าเสียที เงินแสนก็ได้  แอบดูก็ได้  คลิปก็ได้     เซ็กส์กับเมียก็ยังอยู่ แถมได้เมียที่เซ็กส์ได้เร้าใจและตลอดเวลาตามที่เสียงหัวใจตัวเองเรียกร้อง..และได้เมียที่โกหกได้ทุกอย่างแต่ตัวเองไม่มีปัญญาจะจัดการอะไรได้..อยู่ดี..น่าจะสมใจแล้ว จะดราม่าซ้ำซากเอาสวรรค์วิมานอะไรนัก  ส่วนเมียก็เหมือนกัน..พอกัน..ดราม่ารักผัว รักลูกรักครอบครัวอยู่ได้..ทั้งที่ออกเสพแต่เซ็กซ์ทั้งวันทำงานทั้งวันหยุด แถมด้วยสารพัดจะตอแหล..ถามจริงคนรักผัว รักลูก รักครอบครัว..มีเหรอที่ลมหายใจมีแต่แสวงหาเสพตัณหาได้ไม่รู้จักอิ่ม..

เลิกดราม่าที่ซ้ำๆเถอะค่ะนู๋นาและผัว..จัดบทเซ็กส์ให้มันเต็มเหนี่ยวไปเลย  บทดราม่าซ้ำซากมันก่อให้เกิดความรำคาญมากกว่าความสนุก  ถ้าว่าอยากจะให้บันเทิงจริงๆจะใส่ดราม่าซ้ำๆซากๆมาเพื่อ?

23pompompom

himula

Platypus

ถึงขนาดร้องไห้ ต้องมีเรื่องที่อึดอัดใจมากๆ เป็น drama ให้ผู้อ่านปวดตับละครับ