ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 3/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 21, 2018, 08:49:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Keke Ke

น้องสาวหื่นกว่าพี่แบบนี้น้ำหมดตัวแน่พี่ชาย

terter

ผมเชียร์คู่น้องผมยาวกับพี่ชายผมดำเลยครับ แลชอบเถียงกันสนุกดีี

dint.6424

kagussugi

nutza019

::Evil:: บทสรุปนี่มันเป็นแบบที่ผมเดาไว้สินะ กะแล้วว่าจะต้องหักมุมกลับมา ส่วนที่ท่าน Kater บอกว่าลองไม่ซ่อนก้อไม่ตอบมันเป็นยังงี้ตลอดหละครับผมก้อไม่เข้าใจเหมือนกัน  ::Sweat::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

ไม่ซ่อนไม่ตอบก็ดีนะครับ ผมจะได้หากฎสนุกๆมาเป็นข้ออ้างไว้แบนพวกมักง่าย  ::Oops::

kodigi

::Hmmm::น่ามีภาคต่อ แต่งงานแล้วอยู๋บ้านเดียวกันนะ

aoshinobu

จากตอนที่แล้ว กลายเป็นรักษาอาการหลั่งเร็วซะงั้น เซ็กบำบัดหุหุ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

จะสลับถาวรไหมหว่า หรือสลับไปสลับมา ดูๆๆ

mmmmmmmmmmmmmmm

นึกว่าจะติดใจของใหม่ สุดท้ายก็ไปตายรังดุ้นเดิม555

tazasss01

mafioso

จบลงแบบแลกคุ่แก้เบื่อก็ดีเหมือนกันนะนิ ::JubuJubu::

pongharu

moodangxl

manlove

KOSAGI

จะสลับคู่ไม่น้อแต่ถ้าาไม่สลับก็จัดหนักสิครับ