ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] Maria-sama แก๊งค์สาวป่วน 10 เที่ยวทะเล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2019, 06:25:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

organize

::Glad:: ::Glad:: รอบนี้โดน2คนแหะ นึกว่าจะโดนเป็นแก๊งเหมือนตอนเก่าๆ

::Oops:: ::Oops:: โดนทั้งแก๊งจนได้ ๕๕๕ ไม่ได้นึกเลย

Ppcub Jjip

เจอชื่อคนวาดเข้าไป แล้วอ่านดู คิดวนใจเลยคิดดีแล้วหรอไอชายแห้งตายได้เลยนะ

เกือบตายละสินี่ดีนะมาไม่ครบแก๊งไม่งั้นละก็ ว่าแต่มันอยู่ในจักวาลเดียวกับไอครอบครัวตัวเสี้ยนที่แม่ชอบเอาชายแปลกหน้าเข้าบ้านปะเนี่ย

bankjigo069

Akira Watanabe

::Sweat::  นี่มันสายเก็บแต้มของแท้ ผู้ชายถึงกับงง อยู่ดี ๆ ก็เปิดเกมส์รุกแบบนี้

::HoHo::  อารมณ์เหมือนประมาณ ซวยแล้วกู นี่มันกับดักชัด ๆ 

FFXCY

เพื่อนใหม่นี่มาจากไหนหว่าไม่เคยเห็นในแก๊งมาก่อน

กลายเป็น 6 ต่อ 3 สงสารพวกนายจริงๆ แก้งตายแน่นอน

Mumei Otoko

คนวาดเรื่องนี้ แต่ละเรื่อง ผู้หญิงอย่างหื่น หื่นจนน่ากลัวเลย ให้ท่าอย่างโหดรุกอย่างหนัก ผู้ชายไม่ต้องล่อลวงเลย  ::Horror::

แต่ตอนนี้มีผู้หญิงแค่2คนเอง เพื่อนๆไปไหนกันหมดหว่า ปกติไปกันเป็นแก็งนี่

Edit: 5555555 ตอนแรกแค่2 คน 3ต่อ2 ยังเหนื่อย ตอนหลังเจอทั้งแก๊ง 3ต่อ6 จะรอดกลับมาไหมเนี่ย 5555555555

tanapong2000

ออกมาเอากันข้างนอก นี้พวกผู้ชายตั้งใจจะมากินสาวเเต่จะโดยกินซักเองดูเเล้วพวกหนุ่มๆได้หมดตัวก่อนเช้าเเน่สาวๆเป็นพวกเก็บเเต้มโดย

เพื่อนๆมาเพิ่มกันเต็มเลย 3ต่อ6เลย เหนื่อนเเน่

เกสสรร เพชรมนี

ได้สลบคาหอยสาวๆแน่ๆเลยแบบนี้
เยอะขนาดนี้ฟ้าเหลืองแน่ๆ

สุนทร โสภ

คงสนุกกันน่าดู ท่ามกลางทะเลเปลี่ยว ว้าว คิดแล้วเสียวเลย

B6105280

กลัวว่าผู้ชายน้ำจะหมดตัวซะก่อน

Edit แค่2คนก้แย่แลเวตอนนี้โดนทั้งแก๊ง

B&B

ท่านครับท่านครับ พวกนางอยู่ไหนครับ บอกพิกัดหน่อย ก็กะว่าจะบอกอย่างนี้แหละ แต่ไม่อะ ขี้เงี่ยนแบบนี้ แห้งตายแน่ๆ แถมแต่ละคนนี่น่าจะไม่ธรรมดาสักคนแน่ๆ

แล้วก็ท่านครับ ซีรี่นี้ในเรื่องเก่าๆ ผมยังไม่ได้อ่าน ขอไปอ่านแบบไม่ Edit ได้ไหมอ่าาาา

เอาตรงๆ นะครับ ผมชอบ โนริโกะ แค่เห็นรูปก็อยากรู้จักแล้วว นางมีสไตล์​มากๆ ใส่ชุดต่างจากคนอื่นจริงๆ นะ นางคนนี้

::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

ขอถอนคำพูดดดด ไม่อยากรู้จักนางแล้ววววว ตอนแรกก็เอ๊ะใจว่าทำไมหน้าคุ้นๆ ที่แท้ก็ ยัยลิงร่านจอมเงี่ยนชอบช่วยตัวเอง นี่เอง เอิ่มมมม... โดดลงน้ำแล้วว่ายกลับฝั่งแปป

ม่ายยยยยย อุตส่าห์​เป็นสาวมีสไตล์​ไม่น่าลงผิดไปชอบนางเลย แต่ชั้งเถอะ สนุกดีน่าาา ถึงจะร่านไปนิดก็เถอะ ผมรับได้...  ที่ไหนฟ่ะ!!! ถ้าร่านหนักแบบนี้ข้าน้อยตามเช็ดเก็บไม่ไหวนะเอ่อ

เพราะนางและพรรคพวก​คงล่าแต้มไปทั่วแน่ๆ ตามชื่อซีรี่เลย แก็งสาวล่าแต้ม

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.กลับไปอ่านตอนเก่าๆ แปป อิอิ

เหม่ ประวัติดีตอนเก่าๆผมไม่ถือ พวกตอบน้อยๆ ไม่ซ่อนแม่ตอบนี่สิ มีแววโดนเยอะ

boxser

หมู่แน่นอน มา2เลย

Edit 2ก็หนังแล้ว ยังมีเพื้อนมาอีกตายหมู่(ผู้ชายนะที่ตาย)

tazasss01

ท่าทางจะโดนดูดน้ำหมดตัวแน่เลย

เจอ 5คน กับสองวันสามคืน ไม่น่ารอดแน่นอน โดนดูดหมดตัวแน่เลย

kazu36

สาวแกงค์นี้ งาบเก่งมาก ฝั่งนึงก็อยากล่ออยู่แล้ว
อีกฝั่งก็อยากให้ล่ออยู่แล้ว เสมอกัน ใช้ได มันส์