ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takeshi] Wakige Bijin -Inaka no Oba-san-อาสาวสุดสวยของผม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 28, 2019, 07:51:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sdsadwret vfgdfsdfa

อาผู้หญิงนี่รุกซะไปไม่เป็นเลย เจอแบบนี้เข้าไปรอบหน้าต้องจัดให้หนัก

Pharadorn Kaewsan

mindza2212

คุณอาเข้ามาตรงๆเลยช่างกล้ามาก 

นี่สินะข้อดีของการอยู่บ้านนอก

thegift52

ก็หลานมันไร้เดียงสา ต้องสอนให้รู้จักชีวิต ให้เติบโตอย่างสมวัย กำลังจะเป็นหนุ่มด้วย ต้องเข้มงวดพิเศษจัดหนัก อิอิอิอิอิอิ
.
โห คุณอาก็ไม่เบานะ มีเตรียมการประตูหลังไว้เผื่อด้วย นี่เตรียมมากกี่ปีเนียกว่าจะได้ใช้ ไม่รู้ว่าโชคดีของหลานหรือโชคดีของอากันแน่ แน่ที่แน่ๆ ชนบทก็ไม่น่าเบื่อจริงๆนะคับ ถ้าเป็นแบบนี้อ่ะ  ::Yes!::

thetwo

คุณอาอยู่ต่างจังหวัดก็คงของขาดเหมือนกัน

อ้าว เข้าใจผิด นี่คืออาสะใภ้งั้นเหรอเนี่ย ไม่เห็นอาผู้ชายเลย
แต่ช่างเถอะ คุณอาคงเก็บกดน่ะแหละ ชอบตูดเสียด้วย

อลงกรณ์ รอดพัน

อาผู้หญิงนี่รุกซะไปไม่เป็นเลย เจอแบบนี้เข้าไปรอบหน้าต้องจัดให้หนัก

จัดหนักที่จั๊กกแร้นี่เป็นอะไรที่แปลกใหม่มากไม่นึกไม่ฝันว่าจะมีคนฟินที่จุดจุดนี้ โอ้พระเจ้าช่วย 

nonofspirit2

ทำอย่างไรให้ได้น้าเป๋นเมีย 555 อยากรู้ให้ดูไว้

css001

ขอบคุนครับ เปิดมาเจอหน้าเเรกเเล้วเเบบกำลังมีอารมเลยพอเจอขนรักเเร้เขาไปเเถบร้องเลย  ไม่ชอบผู้หญิงมีขนรักเเร้ทำไม่ทำเเบบนี้ 

abotmod

::Thankyou:: อาอ่อยแบบนี้ หลานต้องจัดสิคับ ยั่วซะฟิน ขนเยอะเซ็กซี่อีกต่างหาก

progess

อาชายไม่ทำการบ้านไง เจอพระเอกเคลมอาสาวแล้วมั้งแบบนี้

พวกเอ็งจะทำลูกกันรึไงฟ่ะ มีให้จัดประตูหลังด้วย 555555555

Gunitle

สรุปใครรุกใคร555 อาสาวหุ่นแบบนี้นี่เป็นผมนี่ไม่เหลือแล้ว เนื้อเรื่องเรียบง่ายดีครับ อ่านเพลินๆ ขอโทษที่มาช้านะครับ
ขออ่านต่อเลยแล้วกันนะท่านฮิปป เดี๋ยวมาตอบครับ

แม่สาวสวนแตง555 ทั้งประตูหน้าประตูหลังเลย555 เสร็จไอหลานชายไป ขอบคุณมากนะครับผมท่านฮิปป จะทยอยอ่านเรื่องอื่นๆนะครับ

ddcc

ถ้าเกลียดแตงกวากับมะเขือม่วงนี่จะกลายเป็นอีกอย่างเลยนะ หึๆๆๆ ::Horror::
พาบ้านนอกเข้ากรุงสิ จะได้ไม่หมกมุ่น อิอิ

chailopburi

อาสาว อยากกินเด็ก หลานก็ออกหล่อ กินหลานตัวเองไม่มีหลุดไปไหน และอยู่กัน สองคนไม่มีใคร

chailopburi

edit หลังจากอ่านตอนที่ซ้อนไว้ ทำให้รู้เรื่องมากว่าเก่า ที่แท้ อาสาวเป็นคน เซ็กส์ จัด ซื้งอาผู้ชาย อาจจะไม่ตอบสนอง ยกตัวอย่างเช่น ตอนให้เอาก้น อาสาว ชอบให้เอาแต่อาผู้ชายไม่ตอบสนอง บอกลามก เวลามีไรกันจึง ไม่ได้ปลดปล่อยตาม อารมณ์ ต้องการเมื่อมาเจอหลานชาย ซื้งวัยรุ่น และมีจิตใจแบบชอบเรื่องแบบนี้ จึงปล่อยออกมาแบบสมน้ำสมเนื้อ งานนี้กลับต่างจังหวัดไม่เงียบ เหงา อีกต่อไปแล้ว