ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Minamida Usuke] Home Of Seclusion ผู้สืบทอดคนสุดท้าย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 26, 2017, 04:34:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ผมล่ะอยากไปอยู่ซะจริงๆ 5555 ขอบคุณมากครับหลายหน้าเลยนะเรื่องนี้

wunman

เจอแบบนี้วันๆไม่ต้องทำไรละ มีสูตรไรเนี่ยแข็งตัวได้เรื่อยๆเนี่ยแบ่งกันมั่งสิ น้ำแตกไม่หยุดเลย 555

anybody

mercury_9999

lnwclose

มันจะตายไหมเนี่ยเยอะขนาดนี้ แต่ชอบลายเส้นนะ แปลกใหม่ดี บางทีดูลายมือคนใหม่ๆบ้างก็ได้อารมดีนะ

strikef.

ขอบคุณครับ ภาระอันยิ่งใหญ่มาพร้อมกับหน้าที่อันใหญ่ยิ่ง และน้ำหมดตัวจริงๆ 555

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

จะจดจำชื่ออาจารย์ท่านนี้เอาไว้เลย ไม่ได้เจอลายเส้นที่สะกดใจแบบนี้มานานมากแล้ว ขอบคุณท่านผู้แปลมากครับ 

โอ ลาดจันทึก

ลายเส้นสวยคับชอบสำหรับนักเขียน คนแปลนี่เยี่ยมเลยคับอ่านง่ายสนุกคับจะติดตามเรื่อยๆ

thenefilim

adas

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

hoiihoii

ผมอยากเสนอตัวไปช่วยงานบ้านนี้จิงๆเลย
ฮาเรมๆๆ

::Glad:: ::Glad::