ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

kirara story ตอนที่ 6 : ให้ชั้นดูแลนายนะ + สปอยเนื้อเรื่องหลัก SS2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 12, 2019, 09:22:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FLYINGPIG

dwarf

ขอบคุณครับ..คิราระก็จะต้องเป็นผู้รักษาโรคซึมเศร้าให้แก่นายน้อยริวกะอย่างแน่นอน

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

หลายท่านกำลังเข้าใจ.เกี่ยวกับโรคซึมเศร้าผิดนะครับ

โรคซึมเศร้าเป็นอาการผิดปกติ ของสารสื่อในสมองครับ  โรคซึมเศร้า เป็นความผิดปกติของสมอง ที่มีผลกระทบต่อความนึกคิด อารมณ์ ความรู้สึก พฤติกรรมและสุขภาพกาย แต่คนส่วนใหญ่มักจะคิดว่าโรคซึมเศร้า เป็นผลมาจากความผิดปกติของจิตใจ สามารถแก้ไขให้หายได้ด้วยตนเอง ในความจริงแล้ว โรคซึมเศร้าเป็นโรคที่เกิดจากความไม่สมดุลของสารสื่อประสาท 3 ชนิด คือ ซีโรโตนิน นอร์เอปิเนฟริน และโดปามีน

ไม่ใช่อาการเศร้าเสียใจแบบทั่วๆไป
อย่างเช่น โทรศัพท์ตกพื้น ของหาย เจ้ามือป๊อก9  อะไรแบบนั้นครับ
::Thankyou:: ::Thankyou::

pizzahutcha

pp1659

Sopun Jeekkee

ตอนนี้สุดยอด ทำให้เรื่องราวต่างๆ ที่เขียนไว้ในเรื่องหลักกระจ่างชัดเจนหมดเลย สำหรับคิราระ

เนื้อหาตอนนี้เป็นเหตุผลที่คิราระ  แสดงตัวเป็นคนสนิททั้งรับใช้และเป็นทั้งคนสนิทแบบตัวติด

Ss2 นี้มาเร็วเข้าเร็ว ตอนจริงคงอธิบาย ได้ทั้งหมดว่าริวเป็นคนขอ ตามบุคลิกตามเรื่อง ไม่ได้เป็นแบบนั้น

MAC

userq

ka55anova

มีคิราระทั้งคน จะซึมเศร้าไปทำไม
หาเรื่องสนุกๆทำดีกว่า คิราระพร้อมแล้วค่ะนายน้อย

Jonah MTS