ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 16, 2020, 12:11:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saitaman

กลับมาย้อนอ่านก็ยังได้อารมณ์เช่นเคย

waralek

ชีวิตนี้การได้พริตตี้สักครั้งคือความฝันอย่างหนึ่งเลย ช่างน่าอิจฉาจริงๆครับ

goft

nsrichantamit

thanapon253

โชคดีจริงๆมีพริตตี้สาวๆสวยๆไปเที่ยวด้วย แบบนี้ไม่ได้นอนแน่ๆ

Wichana

วนกลับมาอ่านอีกรอบ เสียวสุดใจเลยกับน้องฝน

Tonnnn1249

porbasscover 5555

Kasisoso

เหยด เดาว่าหัวหนังสือ F ใช่มั้ยครับ

teddy

robertrobin

คุณแมนปลอบน้องฝนได้ดีมากๆเลยครับ ทำให้น้องฝนกลับมามีชีวิตชีวาได้อย่างดีเลย แต่ก็ระวังสาวๆในมือรู้เรื่องเข้าละครับ ไม่งั้นเป็นเรื่องแน่ๆเลย สู้ๆนะครับ

××Mon××

กว่าจะได้แอ้ม เทียวไล้เทียวขื่ออยู่หลายเดือนนะครับ แต่สุดท้ายก็สมใจ แล้วปกติมีอยู่สามสาวแล้วนี่เพิ่มมาอีกคน จัดการกันยังไงน้อท่าน

ปิติ จิตกะพงษ์

เทียบเคียงแล้วนึกหน้าตาจริงๆไม่ออกเลยครับ พริตตี้ตัวเด่นๆมีหลายคนซะด้วยคงได้แต่อิจฉาไรท์ที่ทำตามความฝันของชายไทยหลายคนที่ได้แต่คิดแต่ไม่เคยเป็นจริง

pamaaeng

นางในฝันมาอยู่ตรงหน้า มีอะไรก็ปล่อยออกมาให้หมด  ::Fighto::