ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 135

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 27, 2023, 11:54:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hinoki

ประสบการณ์ทำให้อ่านเกมขาด สุดยอดพ่อทศ

n_neng

พ่อทศอ่านขาดเลย. น้องดาวคงเสียใจมาก แต่มาตอบแทนทีหลังแบบจุกๆๆเลย

Ssarawut

pui10000

ตรี1131

สาวที่เป็นลมคือใครนะแล้วจะมาเป็นคนใกล้ชิดโทนอีกคนนึงหรือป่าวนะ

Slave

พ่อทศนี่ความสามารถเนี่ยลึกลับจังครับ..ขอบคุณมากครับ

yai79

พ่อทศเรู้เรื่อววาสนาของสาวๆแต่ละคน

po3026

ทำดีมีชมเชย ทำผิดต้องลงโทษ สุดยอดเลยครับ นี้ละแบบอย่างที่ดี

kard

::Glad::มาไวทันใจเลยเจ้ ฝากประดับดาวตอนต่อไปด้วยนะหายนานล่ะ ::JubuJubu::

navy868

ยังไงท่านโทนก็ต้องโดนลงโทษอยู่ดีใช่มั้ย? ::Crying::
รอยมือคนหรือรอยมือ....????

pankea

พ่อทศเป็นลูกผู้ชายที่แท้ กฎคือต้องปฏิบัติ ทำดีต้องสรรเสริญส่วนความผิดก็ต้องผิด

kdstoryz

ต่อได้รวดเร็วทันใจจริงครับเจ้บทบาทพ่อทศแต่ละคำพูดมันสุดจริงๆมองสถานะการณ์ขาดเกิ๊นเรื่องดาวคงรู้แหละต่อไปคงได้เจอโทนอีกเลยพูดไปแบบนั้น  ::Shy::

okai

ไม่มีความบังเอิญในโลก.. พรหมลิขิตชัดๆเลยนะครับ.. 

ziggy2

ตอนใหม่มาอย่างไว ขอบคุณครับ

nowhereman

ตอนใหม่มาทันใจ พ่อทศมองข้ามช๊อตจริงๆ