ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 13

เริ่มโดย Koog Google, พฤศจิกายน 30, 2020, 07:10:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Montakan

peteblack

wut tong

แล้วความอยากได้รสสัมผัส ก็เอาชนะความซื่อตรง

mawinxxx102

เอกเหมือนจะติดใจฟ้ามากกว่าผู้หญิงคนอื่น  โยนงานให้บอยตลอดเวลา

amtorff73

ฟ้าคงกู่ไม่กลับแล้วครับ

บอยจะรู้ความจริงเมื่อไรกันนะ

goo_za

nongfriend

มาแล้ว รอนานมากๆ ขอบคุนนะคับจะติดตามต่อไปเรื่อยๆๆๆ

freedom

sincethai

Phoowadol

บอกตามตรงเลยนะครับ  ตอนนี้ ผมมองว่าฟ้า เธอเป็นคนเห็นแก่ตัวที่สุดทั้งๆๆที่ บอยแฟนหนุ่ม ดีกับเธอขนาดนี้
เธอยังมีใจ ไปให้เจ้าเอกได้ลงคอ  ต่อให้เธอจะบอกว่าไม่ได้รักเอกก็ตามทีเถอะ  แต่ว่า สิ่งมีค่าที่สุดของเธอ แฟนตัวจริงยังไม่มีสิทธิ์ได้แอ้มเลย......แต่เจ้าเอก ได้ซ้ำไปหลายรอบละ เฮ้อ...ระวังนะ เขาว่ากันว่า เมื่อรักมากก็เกลียดมากได้ เช่นกัน การกระทำของ ฟ้ากับเอก เมื่อถึงเวลาความแตกขึ้นมาเมื่อไหร่ ....จบไม่สวยแน่....แล้วเธอจะเสีย  ส่วนไอ้เอก ต่อให้มีแบ็คดีแค่ไหน การโกงบริษัท ความผิดร้ายแรงขนาดนี้ จบที่คุกแน่นอน..หึๆ

wan_5367

g9898

lololololo

ฟ้าเจอเอกจัดชุดใหญ่​ไฟกระพริบ​ สงสัย​ติดอกติดใจ​จนไม่เอาบอยแล้วละ

NikitinLovely

peddo

กว่าฟ้าจะตัดสินใจได้อาจจะช้าเกินไป บอยอาจพบคนใหม่ที่น่าประทับใจไม่แพ้กัน ส่วเอกก็คงจะติดใจไปอีกพักนึง แต่เมื่อไม่รู้สึกว่ามีคู่แข่งน่าจะหมดความตื่นเต้น และต้องล่าเหยื่อใหม่ต่อไปครับ